Zitto ahusishwa na Rostam Aziz - Mwana Halisi

Zitto ahusishwa na Rostam Aziz - Mwana Halisi

Status
Not open for further replies.
Take your time to read this and connect the dots.....

It is very strange that the same individual can riducule Mwanahalisi! Nimechoka kabisa.

Ukiwa rafiki na Ridhwan umekuwa rafiki wa Kikwete!!! Huwezi kuwa adui wa JK ukawa rafiki wa Ridhwan, JK si tu anampenda Ridhwan kama motto, bali kama mwanaCCM mwenzie aliye tayari kulinda interest zao.

Na ukiwa rafiki wa Zoka? Na ukiwa rafiki wa RA?
 
It is very strange that the same individual can riducule Mwanahalisi! Nimechoka kabisa.



Na ukiwa rafiki wa Zoka? Na ukiwa rafiki wa RA?

Waberoya namfahamu ni Mtu Makini sana ambaye angepaswa kabla hajachangia aweke kwanza hisia zake Pembeni, ni mtu ambaye ukifuatilia mabandiko yake ni mtu wa kufuata Upepo na matokeo yake amekuwa ni Mtu anayebalika badilika sana, Ila ni Mtu makini ila anapaswa kwanza kusoma kile alichokiandika kabla ya kubonyeza kile kitufe cha Repply
 
Mwenzio bado anayaota yale Mapinduzi ya DARUSO ya 2002/3

Ni kama ulitaka kusema...........Zt kaleta hayo mapinduzi ya 2002/03 CDM akajikuta anajipindua mwenyewe. Tehe..
 
Mwanahilisi ameandika na itabakia kuwa kumbukumbu na kama sikosei mwandishi atakuwa kataja jina. Omar nae anasema ni spin, kwanini Omar usionyeshe kwa ushahidi? Kuwa Mbowe alichukua pesa kwa RA kwa minajili ya shuguli za chama? au minutes za kuwa Dr. Slaa kafanya hayo? Mbona unaenda kulekule kwa udaku na majungu kama upo smart na mkweli?

Dr. Slaa umeshawi sema huna cha kuficha katika life style yako..... Hapa vipi? Jukwaani fisadi, chini ya kapeti eti unakula kwa Rostam? Dr. Usiondoke hapa bila kukata kiu. Omar ikibidi aende kwenye tume ya wale wazee maana sio kwa memba ya CDM. Ameyatoa wapi? tunaweza tukaziba matundu.

Alhaji ANS
 
Kipi kisichobebeka, Kuwa alipokea milioni 100 mwaka 2005 na nginginezo wakati wa by elections za Tarime? Ama kuwa alikuwa akilobby kwa JK ili ateuliwe Ubunge? Ama kumpa fedha mgombea wa CUF Kigoma Kasakazini....yapo mengi ya kusema with facts available lakini inategemea wewe upo tayari kusikia yapi........
Kama vile nakuona unavyohangaika kubonyeza key board kumjibia Zitto pole sana Ommy ungekuwa unalima wakati huu mijasho ingekujaa mwili mzima lakini kifupi, you are fighting a losing battle sonner than later Zitto will be walking out of the gate end of the story, take my words.
 
Move ya wabunge wa CDM kutokuwa na imani naye inamsumbua sana kichwa, nafikiri ni challenge yake ya kwanza ngumu tangu aanze movement ya kisiasa - utawaongozaje watu bungeni ambao wameshatangaza kutokuwa na imani na wewe? na je utakiongozaje chama ambacho hadharani umetamka kukiuka misimamo yake?.

Interesting point u have raised. Moja Zitto hasumbuliwi na hiyo kura kwani wengi walipiga hawajajua bado ngoma wanayoicheza. Lakini pia kama alivyosisitiza ni kuwa hajaiomba hiyo nafasi na wala hayuko tayari kuwapa maaudi zake wanachokitaka yaani yeye kujiuzulu. Hilo hatafanya na amewapa nafasi wawakilishe huo ushahidi wanaojidai kuwa wanao midomoni ndio yeye atakuwa tayari kujiuzulu.....on the spot.

Kuhus kukiuka msimamo wa chama, KWanza kabisa huo haukuwa msimamo wa chama bali mtazamo wa Dr Slaa uliokuwadiwa na Tundu Lissu na kulazimishwa kwa vitisho dhidi ya wabunge wapya wasiojua hili wala lile. Ndio maana karibia wabunge wote wazoefu (ukitowa Grace Kiwelu) wakiwemo hata wale wafuasi wakuu wa Mbowe wote hawakuunga mkono msimamo huo Wapo ambao walikataa kuingia bungeni na wapo ambao waliingia mitini hata kufika katika maeneo ya bunge....Lakini pia hata Mbowe mwenyewe hakuunga mkono suala la kutomtambua Rais Kikwete kama alivyoshikilia Dr Slaa. Sasa imefika wakati msimamo rasmi wa chama kupitia Kamati Kuu yake unasema unamtambua Rais Kikwete lakini bado kuna wazee wetu wanajitahidi kuchakachua ili mradi tu wafanikkishe jitihada zao kuwa Zitto hakuwa sawa kukataa kuburuzwa.....
 
Mwanahilisi ameandika na itabakia kuwa kumbukumbu na kama sikosei mwandishi atakuwa kataja jina. Omar nae anasema ni spin, kwanini Omar usionyeshe kwa ushahidi? Kuwa Mbowe alichukua pesa kwa RA kwa minajili ya shuguli za chama? au minutes za kuwa Dr. Slaa kafanya hayo? Mbona unaenda kulekule kwa udaku na majungu kama upo smart na mkweli?

Dr. Slaa umeshawi sema huna cha kuficha katika life style yako..... Hapa vipi? Jukwaani fisadi, chini ya kapeti eti unakula kwa Rostam? Dr. Usiondoke hapa bila kukata kiu. Omar ikibidi aende kwenye tume ya wale wazee maana sio kwa memba ya CDM. Ameyatoa wapi? tunaweza tukaziba matundu.

Alhaji ANS

Dr Slaa hahusiki na hizo pesa za mafisadi Chadema......anaweza kuwa na mapungufu yake lakini unafiki huo sio level yake.....

Wangeheshimu hiyo tume wasingendelea na huu ujinga wao leo kupitia Mwanahalisi kwani unatoka kwao na wanauwezo wa kuuzuia....
 
Hili ndilo tatizo lako Mkuu


Nakubali hili ni tatizo kwa upande wangu lakini n tatizo la kulazimishwa kwani sio mimi ninayeanzisha hizi siasa na kama wenzako wanachukulia ukimya kama weakness then inabidi uwape dozi yao wanayoielewa.....
 
Yaani Zitto uko juu sana,we angalia watu wanavyohanagaika humu jf kutaja jina lako.Ninakupa zawadi:mke wangu akijifungua mtoto wa kiume nitamuita ZITTO. We ni mzito kama jina lako.Jina lako litukuzwe,emen.
 
Interesting point u have raised. Moja Zitto hasumbuliwi na hiyo kura kwani wengi walipiga hawajajua bado ngoma wanayoicheza.
Brother you seem to know a lot more than everyone...... so unless your arguments are based kwenye msingi wa facts am afraid its all make believe.... and most of the issues are your own opinions.... How do you know walivote huku hawajui ngoma wanayoicheza......
 
Nakubali hili ni tatizo kwa upande wangu lakini n tatizo la kulazimishwa kwani sio mimi ninayeanzisha hizi siasa na kama wenzako wanachukulia ukimya kama weakness then inabidi uwape dozi yao wanayoielewa.....

Ok! If You Think Unamjenga Rafiki yako au unambomoa ok, but the time will tell who is who
 
Nakubali hili ni tatizo kwa upande wangu lakini n tatizo la kulazimishwa kwani sio mimi ninayeanzisha hizi siasa na kama wenzako wanachukulia ukimya kama weakness then inabidi uwape dozi yao wanayoielewa.....

Kwa uwezo wako wa kupambana na hoja nakulinganisha na Malaria sugu!

Zito yuko wapi? Kwa nini asije mwenyewe kujibu haya mashambulizi?
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom