Weka yako tuoneThis is too harsh
P
This is the only language they can understand.This is too harsh
P
Halafu Jaji Mkuu awe Tundu Lissu au Rugemeleza Nshalla.? Watu wazima mnavuta bange ndiyo mnakuja kuandika utumbo humu JF.Huu ni wendawazimu....umawezaje kuendelea kuwa mkuu wa Muhimili usioweza kujisimamia mbele ya mhimili mwingine? Kesi ya Lissu ni mfano halisi wa kushindwa kwako kama Jaji Mkuu wa Tanzania...
Hufai
Umeshindwa
Huna weledi
Haiwezekani kabisa kushindwa kutoa maamuzi madogo ili kesi ya Lissu iende kumalizwa...as a matter of fact..wewe na majaji wote wa rufaa mnapaswa kujiuzulu in principle...
Mmedhoofisha zaidi mahakama!!! Mmekuwa kama tawi la CCM
Unategemea MahakamaKwani suala la Lissu uamuzi wake unategemea mahakama au unamtegemea Samia?
Sisi hatuna taasisi.
Mkuu kama unaasikiliza Umma hoja si kuingilia kesi au kuachiwa huru.Kuhusu kesi ya Lissu, unataka CJ afanye contempt of the court kuiingilia mahakama Kuu, au yeye ndie afanye kazi ya DPP to pronounce nolle?.
a TL, sio kumtendea haki!
P
Hakuna asichokijua huyo, anakupotezea mudaMkuu kama unaasikiliza Umma hoja si kuingilia kesi au kuachiwa huru.
Hoja ni kwamba ' the process is tampered'' kuna unnecessary delays Mahakama inasaidia hilo kutokea
Kuna ku 'conspire' kati ya Mahakama na DPP , CJ analijua hilo!
CJ haelezwi aingilie kesi au ahukumu, anatuhumiwa kuruhusu 'tampering' iendelea akijua ni kosa
Kesi haina uchunguzi kinachofanyika ni '' technicalities'' za kucehelewesha.
Ima Tundu Lissu ahukumiwe kifungo au kuachiwa ni sehemu ya HAKI. Justice delayed is justice denied.
The buck stops with CJ, ndio msingi wa kusema ajiuzulu kwasababu kama kashindwa ajaribu mwingine mwenye guts
Ushauri mzuri, Japo yanaandaliwa maandamano kumg'oaNdugu hii post yako kwanini usingeiweka kama poll ili muhusika ajue kinachoendelea
Hivi jaji mkuu tz ana teuliwa na nani???Inasikitisha sana.
Jaji Masatu wala usimsikie huyu mpuuzi. Tangu tupate uhuru mwaka 1961 hakuna Jaji Mkuu yeyote ambaye amewahi kujiuzulu.Huu ni wendawazimu....umawezaje kuendelea kuwa mkuu wa Muhimili usioweza kujisimamia mbele ya mhimili mwingine? Kesi ya Lissu ni mfano halisi wa kushindwa kwako kama Jaji Mkuu wa Tanzania...
Hufai
Umeshindwa
Huna weledi
Haiwezekani kabisa kushindwa kutoa maamuzi madogo ili kesi ya Lissu iende kumalizwa...as a matter of fact..wewe na majaji wote wa rufaa mnapaswa kujiuzulu in principle...
Mmedhoofisha zaidi mahakama!!! Mmekuwa kama tawi la CCM
SamiaHivi jaji mkuu tz ana teuliwa na nani???
Ova
Huoni aibu kutetea upumbavuJaji Masatu wala usimsikie huyu mpuuzi. Tangu tupate uhuru mwaka 1961 hakuna Jaji Mkuu yeyote ambaye amewahi kujiuzulu.
Labda Mzee Mwanakijiji ajiuzulu mwenyewe
Mpumbavu ni wewe ambaye unaunga mkono hoja ambayo haina mashiko. Nani kakuambia kujiuzulu kwa Jaji Mkuu ndiyo kutatua matatizo tuliyo nayo?Huoni aibu kutetea upumbavu