Wito: Jaji Mkuu Masaju Achia Ngazi

Wito: Jaji Mkuu Masaju Achia Ngazi

Hiyo ndiyo sababu itakayomfanya akumbane na moja kati ya hizi 'options' tatu zinazomkabiri:
1. aanue angali na nafasi akimbie hatraka kwa wajomba kabla mikono ya waTanzania haijamfikia

2. aendelee kukaza shingo na ulaghai, afie jela

3. akumbane na kifo cha aibu kubwa watakachomwelekeza waTanzania.

Haya ndiyo yanayomsubiri sasa hivi, hana matumaini mengine yoyote tena.
Hilo ni dua la kuku tu, halimpati mwewe. Nakuhakikishia utaandika hayo maneno humu JF miaka yote 4 iliyo mbele na hakuna litakalompata
 
Samia hana ndoto tena, ni jinamizi linalosumbua kila mara. Hajui dakika inayofuata itakuwa na tukio gani.

Wewe upo hapa ukijuwa wazi hali ya mfugaji wako ni tete sana; lakini hilo halikuzuii kujifanya hujui kitu. kufikia hatua ya dharau ya kuwaambia watu Samia kachaguliwa kwa "kura 1000"!

Hali hiyo inakupa wewe na Samia utulivu wa mioyo yenu?
Ndoto huwa zonaisha ukiamka tu asubuhi, ila wewe una ndoto zisizoisha. Kuna siku nilishauri kama una ndugu wakupeleke Mirembe. Mental case
 
Hilo ni dua la kuku tu, halimpati mwewe. Nakuhakikishia utaandika hayo maneno humu JF miaka yote 4 iliyo mbele na hakuna litakalompata
Samia ni mhalifu; si tofauti na jambazi yeyote.
Na unajuwa matokeo ya uhalifu siku zote ni uwajibishwaji.
Samia atawajibishwa kwa uhalifu wake kwa waTanzania. Hili hawezi kuliepuka.
 
Back
Top Bottom