Wenye utimamu msihuzunike wengine wanaposhangilia kifo cha Membe

Wenye utimamu msihuzunike wengine wanaposhangilia kifo cha Membe

Wewe ni pro Membe kwa hiyo hautusumbui.

Kwanza umeita watu wanaofurahia vifo vya wenzao ni punguani. Kwa hiyo hata huyo Membe umemuweka kwenye kundi la hao punguani wakiwemo wazee wako wengine kwenye ule umoja mtakatifu wa watu wema.

Umesema mtu timamu huwezi shangilia kifo lakini bado unameaminisha kuwa unaweza kufurahia kwa kutoa sababu ambazo mnajaribu kujiaminisha kwenye kundi lenu. Eti muuaji, mara anayekosesha wengine amani. Kama mwizi na mpiga dili kwa nini usikoseshwe amani.?

Wacha watu wafurahie kifo kama ambavyo Membe pia alifurahia kifo. Na bado tunaamini hizi furaha zitaendelea.
Ulishuhudia BM akifurahia kifo cha binadamu yeyote yule!!!???
 
Leta andiko japo moja tu niliposema nilifurahia kifo cha JPM.

Tena nakumbuka kabisa niliandika kuwa kuna mambo ambayo sikukubaliana kabisa na marehemu, na wala siyo yote. Lakini nilieleza kuwa pamoja na yote, kifo kile kilinisikitisha. Kwa mambo yalivyokuwa yanaenda, ningefurahi asiendelee kuwa Rais, lakini siyo asiendelee kuishi.

Siandiki haya kwaajili ya kumfurahisha yeyote. Usiku ule nilikuwa nimelala, nikapigiwa simu na mtu ambaye hajawahi kunipigia simu usiku. Ndipo akanipa taarifa hiyo. Ilinishtua sana, nikaduwaa kwa muda, kisha sikulala, nikakaa kwa karibia masaa 3 kabla ya kulala tena. Japo kulikuwa na minong'ono kuwa alikiwa anaumwa lakini kichwani mwangu hakukuwa na fikra kuwa alikuwa katika hatari ya kifo.

Na siku ya pili yake nikaambiwa na ndugu yangu kuwa mke wangu aliwaambia baadhi ya watu kuwa kumbe nilikuwa namkritisaizi tu Magufuli mdomoni, moyoni nilikuwa nampenda sana, mbona inaonekana nimehuzunika. Na kwa kweli nilihuzunika, na nakumbuka neno langu la kwanza, nilipopewa taarifa nilisema tu, 'my God!'. Na ufahamu kuwa JPM kabla ya kuwa Rais, niliwahi kuongea naye mara 4 kwa simu. Na kuna mengine, kwa vile hayupo Duniani, siwezi kuyaweka hapa.

Mimi ninachoamini ni kuwa wanadamu tuna uwezo wa kusema tendo hili na lile ni mabaya, lakini hatuwezi kuhukumu. Ndiyo maana huwezi kuona japo mara moja mimi Bams eti nikaandika, oh JPM yupo jehanamu, anaungua moto, JPM ni mzoga. Yesu alisema, njooni kwangu nyote msumbukao na kuelemewa na mizigo ya dhambi, nitawapumzisha, hata kama muwe na dhambi nyekundu kama damu, nitawatakasa. Sasa mimi mwanadamu nitajuaje nyakati za mwisho za marehemu na Mungu wake, hata nitoe hukumu kuwa JPM yupo jehanamu?

Bado naamini kwa kiongozi kuwaua, kuwateka, kuwatesa au kuwabambikia kesi watu unaowaongoza ni ushetani, lakini kamwe siwezi kushangilia kifo cha mwanadamu yeyote. Nitashangilia kama mtu mwovu akikoma kuwa mwovu iwe kwa hiari au kulazimishwa. Lakini pia nimewahi kuandika hapa kuwa mimi naamini kuna baadhi ya mambo mabaya yalifanyanyika bila ya kuwa na maelekezo ya moja kwa moja toka kwa marehemu. Baadhi ya wasaidizi wake, naamini walifanya baadhi ya mambo ya hovyo sana kwa nia ya kumfurahisha. Kosa lake ni kutowakemea. Niliwahi kueleza kuwa mathalani hela yangu, ilikuwa kidogo tu, hela ya mshahara wangu toka UK wakati nafanya kazi nje ya nchi TRA wakaifungia, lakini baada ya kupambana nao kwa siku 2, wakaifungulia. Sikulipa chochote, sikumhonga mtu. Sasa niamini kuwa ile pesa aliifungia Magufuli? Kama angeifungia Magufuli au angekuwa ameelekeza pesa yangu ifungiwe, kuna mtu TRA angeweza kuiachia?

Mimi siyo mnafiki, hakika ningefurahi utawala wa Magufuli kukoma, lakini siyo kukoma kwa kifo. Mimi kama mtu binafsi, sikuwahi kuguswa na chochote kibaya ambacho kilifanywa dhidi yangu kama mtu binafsi, hakuna kabisa lakini unahuzunika na wenzako ambao wanaumia kwa kuonewa. Nina uhakika walioguswa moja kwa moja kwa mabaya na utawala wa JPM, hawawezi kufika hata 10%, lakini hata wangekuwa 5% ni binadamu wenzetu, wanapoonewa au kutotendewa haki ni lazima tupaze sauti zetu.

Lakini pia kuna watu wanajifanya walimpenda sana JPM lakini ukweli ni wanafiki wakubwa, ndio wanaomfanya marehemu kutukanwa na kusemwa vibaya wakati wote kwa maana hawatulii kila siku ni kuanzisha mada za kumkejeli Samia, Mbowe, CAG Asad, Zito, Kikwete; na kuwasema kuwa si chochote wakilinganishwa na JPM. Hawa watu wanaosemwa vibaya nao wana wafuasi wao na wana wanaowaunga mkono na kuwakubali kwa yale wayatendayo, unadhani watakaa kimya? Nao watakutukania yule wanayeamini wewe ulimpenda. Hao hawana tofauti na mzee Makamba ambaye aliropoka, na sasa kauli yake inawafanya baadhi ya watu wamtukanie watu wanaoamini Makamba anawapenda.

Ukweli unabakia pale pale, utawala wa marehemu kuna mambo mabaya kabisa uliyatenda na kuna mazuri pia. Niliwahi kutamka, kwangu mimi, utawala wa marehemu, ungeacha kujihusisha na mambo ya kuua, kuteka na kupoteza watu, mengine yote ni madogo. Uhai wa binadamu mwenzako una thamani kama wa kwako. Uhai wangu una thamani sawa na wa JPM, Membe, Sanane, Azory na mwingine awaye yeyote. Kama sifurahii uhai wangu uondoke kwa nini nikafurahie wa JPM, Membe au Lisu kuondoka? Kama hakuna awezaye kumwongezea mwanadamu mwenzake hata siku moja ya kuishi, basi tuogope kabisa kumwondolea mtu mwingine siku za kuishi.

Wanaofurahia na kushangilia vifo vya wanajisumbua bure maana hao watu wamelala. Tafakari ya maisha yao ni jambo jema. Mema yaendelezwe, mabaya wazikwe nayo.
Unaweza kuwa sahihi kwa mambo mengi lakini hapo pa walioathirika na Utawala wa JPM kuwa 10% hata kama ni kwa makadirio siyo kweli.Usione picha ya mashambulizi yake hapa JF ukadhani ndiyo uhalisia wenyewe.Nakushauri fanya utafiti kidogo tu mtaani na utarudi hapa na utashangaa hao wanaomchukia JPM wako wapi.

Hii comment yako ndiyo ilipaswa kuwa pale juu kwakuwa walau umejitahidi kuelezea kitu kwa kusimama kati kati bila kuegemea upande wowote
 
Katika hali ya kawaida, hakuna binadamu mwenye akili timamu ambaye hufurahia kifo cha binadamu mwenzake, labda binadamu huyo aliyekufa awe ni mtu ambaye uwepo wake unasababisha vifo vya wanadamu wenzake, yaani awe muuaji, au kama binadamu huyo uwepo wake huwafanya binadamu wenzake wasiwe na amani, waishi kwa hofu, yaani awe ni hatari kwa amani na ustawi wa binadamu wenzake.

Sasa wamezuka watu, ambao naamini ni punguani, wanasema eti wanafurahia kifo cha Bernard Membe (Mungu amrehemu mja wake). Jambo linaloleta faraja kubwa, hao watu punguani, hakuna hata mmoja aliyesema kuwa anafurahia kifo cha Bernard Membe kwa sababu alikuwa ni mtu mbaya. Hakuna aliyesema kuwa Membe alikuwa muuaji au alikuwa hatari kwa ustawi wa jamii ya Watanzania au alisababisha watu kukosa amani, au kuishi kwa hofu, au alikuwa chukizo kwa mtu yeyote yule. Mtu akikuchukia ukiwa huna kosa wala uovu wowote, hustahili kuhuzunika, utambue tu kuwa mtu huyo ni mgonjwa wa akili, na wagonjwa hawa wa akili tuwahurumie na tuwakubali kuwa ni sehemu ya jamii yetu. Wapo watu wengi ambao wapo kwenye mstari unaotenganisha walip wazima na wagonjwa wa akili. Hawa hawaokoti makopo, ila utawajua ni wagonjwa wa akili kwa kauli na wakati fulani kwa matendo yao yanayokosa ustaarabu na hekima.

Watu hawa sababu pekee wanayoitoa ni kuwa wanafurahia Membe kufariki kwa sababu Mzee Makamba alisema wema hawafi, sasa wanashangaa kwa nini mtu mwema amekufa. Maana yake ni kwamba wanakubali kuwa Membe alikuwa mtu mwema.

Mwalimu Nyerere aliwahi kusema kuwa mtu akikuambia jambo la kijinga na wewe ukalikubali, anakudharau, anakuona na wewe ni mjinga. Kauli ile ya Mzee Makamba kuwa watu wema hawafi, kama alimaanisha kufa kwa mwili, basi ilikiwa kauli ya kijinga, na wale walioikubali na sasa kuifanya kuwa ni reference, hakika watakuwa wajinga na punguani. Ilikuwa kauli ya kijinga ndiyo maana hata Rais Samia aliikataa palepale.

Sote tunajua wapo watu wengi waliyofanya mambo mengi makubwa ya kutukuka Ulimwenguni, hawapo Duniani, wakati majambazi yapo hai, na mengine yapo gerezani. Ukifanya reference kwenye kauli ya kijinga, unaonekana ni punguani wa akili.


Tunamwomba Mungu wa rehema uipumzishe mahali pema peponi Roho ya ndugu yetu Bernard Membe uliyemwita kwako kwa kadiri ya mpango wako kwa maisha yake.

Poleni sana wafiwa. Basi tafakarini maneno haya, na yawape amani ya Bwana.

1 The 4:13-18 SUV

Lakini, ndugu, hatutaki msijue habari zao waliolala mauti, msije mkahuzunika kama na wengine wasio na matumaini. Maana, ikiwa twaamini ya kwamba Yesu alikufa akafufuka, vivyo hivyo na hao waliolala katika Yesu, Mungu atawaleta pamoja naye. Kwa kuwa twawaambieni haya kwa neno la Bwana, kwamba sisi tulio hai, tutakaosalia hata wakati wa kuja kwake Bwana, hakika hatutawatangulia wao waliokwisha kulala mauti.
Umekosea sana labda makamba alikoses kumjumuisha benard kwenye orodha ya walio wema
 
Hakuna lolote la maana uliloandika team wasafi hawafi wewe
Kwanza si jambo jema kushangilia hata kifo cha mtu ambae mmemuhukumu nyie kama binadamu kuwa ni muuwaji sijui mkosesha amani,mbona kuna wengine hawakukosa amani ndio utambue waliokosa amani kulikuwa na walakini.

Hukumu ni juu ya Maulana na sio wewe binadamu dhaifu.

Upepo umegeukia kwenu sasa mmekuja kujifanya wastaarabu na wavha Mungu mnaojua jema na Baya na kuandika maelezo mengi wakati Kwa wengine mlishangilia na kufanya sherehe.

Tanzania ni nchi huru na kila mtu yuko huru kufanya anavyojisikia bila kuvunja sheria sasa kama mtu hajahuzunika unataka kumlazimisha ahuzunike?

Acheni watu wafanye yanayowapa furaha bila kuingiliana

Pambaneni na msiba wenu na kila mtu acheze mechi zake.
Ni mambo mawili tu makubwa yanayozaa fikra hizi na mparaganyiko wa jamii ya kiTanzania kwa sasa: mosi ni UFISASI na pili ni UBADHILIFU WA MALI YA UMMA (YA WANANCHI ), NA HIVYO UKOSEFU WA UWAZI WA na HUDUMA MAMA KWA WANANCHI.
Hayo yakikaa sawa mengine yote yatajileta yenyewe na yatajipanga vizuri tu, likiwepo na lile la UZALENDO.
Je TUKO au (WAKO )TAYARI KWA HAYO MAWILI?
 
Sawa nyie ndo wengi, uwe na amani.

Sent from my SM-A135F using JamiiForums mobile app
MImi siyo punguani kama ulivyo wewe ambaye unakimbilia kujinadi kuwa mpo wengi wakati hata takwimu za mpo wangapi hauna.
Wapi ambapo mimi nimesema tupo wengi? Kwanza mimi humu siwakilishi mawazo ya watu, mimi nawasilisha mawazo yangu.
Kumbe wewe umebebwa na mob psychology?
Pole sana.
 
[emoji1787][emoji1787][emoji1787] kumbe na wao wanasikia maumivu ya kufiwa.Kwa page ya Nape kule Instagram utacheka hizo dhihaka anazopewa,bora hata asingepost.
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] mbna page zoze za huyo mtu nampopoa haswaaa, Twitter na IG.

Wakae kwa password tyuuh. Uwiiiiii [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Katika hali ya kawaida, hakuna binadamu mwenye akili timamu ambaye hufurahia kifo cha binadamu mwenzake, labda binadamu huyo aliyekufa awe ni mtu ambaye uwepo wake unasababisha vifo vya wanadamu wenzake, yaani awe muuaji, au kama binadamu huyo uwepo wake huwafanya binadamu wenzake wasiwe na amani, waishi kwa hofu, yaani awe ni hatari kwa amani na ustawi wa binadamu wenzake.

Sasa wamezuka watu, ambao naamini ni punguani, wanasema eti wanafurahia kifo cha Bernard Membe (Mungu amrehemu mja wake). Jambo linaloleta faraja kubwa, hao watu punguani, hakuna hata mmoja aliyesema kuwa anafurahia kifo cha Bernard Membe kwa sababu alikuwa ni mtu mbaya. Hakuna aliyesema kuwa Membe alikuwa muuaji au alikuwa hatari kwa ustawi wa jamii ya Watanzania au alisababisha watu kukosa amani, au kuishi kwa hofu, au alikuwa chukizo kwa mtu yeyote yule. Mtu akikuchukia ukiwa huna kosa wala uovu wowote, hustahili kuhuzunika, utambue tu kuwa mtu huyo ni mgonjwa wa akili, na wagonjwa hawa wa akili tuwahurumie na tuwakubali kuwa ni sehemu ya jamii yetu. Wapo watu wengi ambao wapo kwenye mstari unaotenganisha walip wazima na wagonjwa wa akili. Hawa hawaokoti makopo, ila utawajua ni wagonjwa wa akili kwa kauli na wakati fulani kwa matendo yao yanayokosa ustaarabu na hekima.

Watu hawa sababu pekee wanayoitoa ni kuwa wanafurahia Membe kufariki kwa sababu Mzee Makamba alisema wema hawafi, sasa wanashangaa kwa nini mtu mwema amekufa. Maana yake ni kwamba wanakubali kuwa Membe alikuwa mtu mwema.

Mwalimu Nyerere aliwahi kusema kuwa mtu akikuambia jambo la kijinga na wewe ukalikubali, anakudharau, anakuona na wewe ni mjinga. Kauli ile ya Mzee Makamba kuwa watu wema hawafi, kama alimaanisha kufa kwa mwili, basi ilikiwa kauli ya kijinga, na wale walioikubali na sasa kuifanya kuwa ni reference, hakika watakuwa wajinga na punguani. Ilikuwa kauli ya kijinga ndiyo maana hata Rais Samia aliikataa palepale.

Sote tunajua wapo watu wengi waliyofanya mambo mengi makubwa ya kutukuka Ulimwenguni, hawapo Duniani, wakati majambazi yapo hai, na mengine yapo gerezani. Ukifanya reference kwenye kauli ya kijinga, unaonekana ni punguani wa akili.


Tunamwomba Mungu wa rehema uipumzishe mahali pema peponi Roho ya ndugu yetu Bernard Membe uliyemwita kwako kwa kadiri ya mpango wako kwa maisha yake.

Poleni sana wafiwa. Basi tafakarini maneno haya, na yawape amani ya Bwana.

1 The 4:13-18 SUV

Lakini, ndugu, hatutaki msijue habari zao waliolala mauti, msije mkahuzunika kama na wengine wasio na matumaini. Maana, ikiwa twaamini ya kwamba Yesu alikufa akafufuka, vivyo hivyo na hao waliolala katika Yesu, Mungu atawaleta pamoja naye. Kwa kuwa twawaambieni haya kwa neno la Bwana, kwamba sisi tulio hai, tutakaosalia hata wakati wa kuja kwake Bwana, hakika hatutawatangulia wao waliokwisha kulala mauti.
Too long full vituko,shit!
 
MImi siyo punguani kama ulivyo wewe ambaye unakimbilia kujinadi kuwa mpo wengi wakati hata takwimu za mpo wangapi hauna.
Wapi ambapo mimi nimesema tupo wengi? Kwanza mimi humu siwakilishi mawazo ya watu, mimi nawasilisha mawazo yangu.
Kumbe wewe umebebwa na mob psychology?
Pole sana.
Cc;@Moderator Invisible Paw

Sent from my SM-A135F using JamiiForums mobile app
 
Sema nyie watu ni wanafiki Sana , uzuri Mwenyezi Mungu ni neutral , imagine bila mshipa wa aibu unaandika na Mafungu ya Biblia ili kuhadaa watu , uzuri humu JF ID zote zilizokejeli kifo cha JPM tunazijua , au tufukue reply zako humu boss .....
🤣🤣🤣🤣🤣🤣
 
Tunamwomba Mungu wa rehema uipumzishe mahali pema peponi Roho ya ndugu yetu Bernard Membe uliyemwita kwako kwa kadiri ya mpango wako kwa maisha yake.

Poleni sana wafiwa. Basi tafakarini maneno haya, na yawape amani ya Bwana.
Kule upande mwingine walipindua kamera wakati wa kushusha jeneza, vipi Rondo nako wamepanga kufanya hivyo?
 
Jamani toeni order mapema, mashimo yachimbwe mangapi, vijana huko Rondo wanaendelea na uchimbaji wa handaki za kufukia mtu wenu.

Ko km na nyie mnaungana nae kufukiwa wote semeni mapemaa, hatutaki usumbufu hapo baadae baada ya j4 kupita.

[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Wakaandae mashimo 5447 elfu
 
Sijawahi kuona andiko la ajabu kama hili uliloandika hapa, unaoenekana kuwashambulia wale wanaofurahia kifo cha Membe, huku ukiwaona wako sawa wale wanaofurahia kifo cha Magufuli.

Ajabu kabisa ni pale ulipoenda mbali ukaokoteza andiko kwenye biblia ili kusapoti hii hoja yako, sijui ni biblia ipi hiyo inayowataka wakristo washangilie kifo cha yeyote, hata kama hakuwa na matendo yakukufurahisha hapa duniani.

The fact is, hujui hata yule Magufuli usiyempenda dakika zake za mwisho alizitumia vipi, inawezekana pia ikawa alisema na Mungu wake, akatubu dhambi zake, leo yupo sehemu salama anakusikitikia wewe unaeendekeza chuki dhidi yake, sijui umepata wapi kiburi cha kujiona mwenye haki zaidi ya mwingine.

Ningekuona wa maana kama ungeachana na hii biashara ya kushangilia vifo kwa ujumla wake, bila kujali kama yule aliyefariki ulimpenda au kumchukia, lakini hiki ulichofanya hapa kwa kuwaita punguani wale wanaoshangilia kifo cha Membe, umeendeleza chuki, ndio maana nao wanakuona ni punguani pia unayeshangilia kifo cha Magufuli.
Umemjibu vizuri Sana kumbe great thinkers wapo JF
 
Na ndo point ya maridhiano ikajia
Jiwe alikua anaharibu nchi mtu yeyeyote aliye kinyume chake alikua adui aliwakataza wabunge wa ccm kwenda kwenye shughuli yeyote ile ya mwanachadema

Alishawakataza wabunge wa ccm akiwemo vicky kamata kwenda kumuona lema gerezan na aliwachukia jumla
Wewe ulikuwepo wakati anawakataza au ni mawazo yako tu?
 
Uzi haumuhusu lissu bali membe
Hiyo ya lissu ni kiwakilishi umesema wewe kwa maoni yako na sio sheria
In short acha ujinga inaonekana uko obssesed na lisu hadi kwenye mambo ambayo hausiki
Usingekuwa unalishwa maneno ungekuja na ushahidi unaoonesha Magufuli anaua watu
 
Katika hali ya kawaida, hakuna binadamu mwenye akili timamu ambaye hufurahia kifo cha binadamu mwenzake, labda binadamu huyo aliyekufa awe ni mtu ambaye uwepo wake unasababisha vifo vya wanadamu wenzake, yaani awe muuaji, au kama binadamu huyo uwepo wake huwafanya binadamu wenzake wasiwe na amani, waishi kwa hofu, yaani awe ni hatari kwa amani na ustawi wa binadamu wenzake.

Sasa wamezuka watu, ambao naamini ni punguani, wanasema eti wanafurahia kifo cha Bernard Membe (Mungu amrehemu mja wake). Jambo linaloleta faraja kubwa, hao watu punguani, hakuna hata mmoja aliyesema kuwa anafurahia kifo cha Bernard Membe kwa sababu alikuwa ni mtu mbaya. Hakuna aliyesema kuwa Membe alikuwa muuaji au alikuwa hatari kwa ustawi wa jamii ya Watanzania au alisababisha watu kukosa amani, au kuishi kwa hofu, au alikuwa chukizo kwa mtu yeyote yule. Mtu akikuchukia ukiwa huna kosa wala uovu wowote, hustahili kuhuzunika, utambue tu kuwa mtu huyo ni mgonjwa wa akili, na wagonjwa hawa wa akili tuwahurumie na tuwakubali kuwa ni sehemu ya jamii yetu. Wapo watu wengi ambao wapo kwenye mstari unaotenganisha walip wazima na wagonjwa wa akili. Hawa hawaokoti makopo, ila utawajua ni wagonjwa wa akili kwa kauli na wakati fulani kwa matendo yao yanayokosa ustaarabu na hekima.

Watu hawa sababu pekee wanayoitoa ni kuwa wanafurahia Membe kufariki kwa sababu Mzee Makamba alisema wema hawafi, sasa wanashangaa kwa nini mtu mwema amekufa. Maana yake ni kwamba wanakubali kuwa Membe alikuwa mtu mwema.

Mwalimu Nyerere aliwahi kusema kuwa mtu akikuambia jambo la kijinga na wewe ukalikubali, anakudharau, anakuona na wewe ni mjinga. Kauli ile ya Mzee Makamba kuwa watu wema hawafi, kama alimaanisha kufa kwa mwili, basi ilikiwa kauli ya kijinga, na wale walioikubali na sasa kuifanya kuwa ni reference, hakika watakuwa wajinga na punguani. Ilikuwa kauli ya kijinga ndiyo maana hata Rais Samia aliikataa palepale.

Sote tunajua wapo watu wengi waliyofanya mambo mengi makubwa ya kutukuka Ulimwenguni, hawapo Duniani, wakati majambazi yapo hai, na mengine yapo gerezani. Ukifanya reference kwenye kauli ya kijinga, unaonekana ni punguani wa akili.


Tunamwomba Mungu wa rehema uipumzishe mahali pema peponi Roho ya ndugu yetu Bernard Membe uliyemwita kwako kwa kadiri ya mpango wako kwa maisha yake.

Poleni sana wafiwa. Basi tafakarini maneno haya, na yawape amani ya Bwana.

1 The 4:13-18 SUV

Lakini, ndugu, hatutaki msijue habari zao waliolala mauti, msije mkahuzunika kama na wengine wasio na matumaini. Maana, ikiwa twaamini ya kwamba Yesu alikufa akafufuka, vivyo hivyo na hao waliolala katika Yesu, Mungu atawaleta pamoja naye. Kwa kuwa twawaambieni haya kwa neno la Bwana, kwamba sisi tulio hai, tutakaosalia hata wakati wa kuja kwake Bwana, hakika hatutawatangulia wao waliokwisha kulala mauti.
Mungu ameamua ugomvi, bahari imetulia tuliiiiiiiiii.
 
Back
Top Bottom