Wazoefu wa haya mambo tusaidiane hapa

Wazoefu wa haya mambo tusaidiane hapa

Hivi mtu unamtongoza anakukubalia unajaribu kumsogeza kunako 6×6 akija anakataa kwakuwa hutaki kumbaka unampetipeti anakaza zaidi unamuacha kumsubiria siku nyingine

Baada ya kumuacha anakutumia text

"nimejitahidi kuvuta hisia zimekataa yani Sina hisia na wewe kabisa"

Hivi hapo shida ni nini ni kuwa ndio nimeshachunwa hivyo au namna gani

Inaonekana hajaridhika na ubahili wako ,the way ulivyo muhandle ,siku ya kwanza ulitakiwa uteketeza kibunda pasipo mfano yaani mazagazaga na mazagayose ungechafua meza kwa madikodiko ya hatari ,hapo hisia zingekuja.
 
Inaonekana hajaridhika na ubahili wako ,the way ulivyo muhandle ,siku ya kwanza ulitakiwa uteketeza kibunda pasipo mfano yaani mazagazaga na mazagayose ungechafua meza kwa madikodiko ya hatari ,hapo hisia zingekuja.
Kibunda nilichommwagia hakijatosha😆
 
Dah nikajua labda amesikia harufu ya mdomo maana inakata kuliko unavyodhani🙌
Au hajakupenda kabisa
Au kapima kaona kiduchuuuu
Au kapima kaona dude eeeeh
Hiv alikushika huko?
Hapo kwenye dude inawezekana ikawa kweli maana nna urefu wa ft6.5 kitanda cha futi6 hakinitoshi ila sasa ndio aseme hana hisia namimi jamani
 
Hivi mtu unamtongoza anakukubalia unajaribu kumsogeza kunako 6×6 akija anakataa kwakuwa hutaki kumbaka unampetipeti anakaza zaidi unamuacha kumsubiria siku nyingine

Baada ya kumuacha anakutumia text

"nimejitahidi kuvuta hisia zimekataa yani Sina hisia na wewe kabisa"

Hivi hapo shida ni nini ni kuwa ndio nimeshachunwa hivyo au namna gani
Fanya mambo mengine huyu atakuumiza akili
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom