Wazoefu wa haya mambo tusaidiane hapa

Wazoefu wa haya mambo tusaidiane hapa

Kuna muda kwenye biashara zinakata steam ya mambo mengine mengine

Au maumivu ya mahusiano yaliyopita ukayaleta kwa mapya

Na kukosa pesa pia
Kwa mujibu wa maelezo yake ya nyuma alishapigwa matukio hivyo inawezekana point no 2 ikawa sahihi ila ndio asiwe na hisia za kuzagamuana ila awe na husia na kibunda changu hapana kwakweli
 
Hivi mtu unamtongoza anakukubalia unajaribu kumsogeza kunako 6×6 akija anakataa kwakuwa hutaki kumbaka unampetipeti anakaza zaidi unamuacha kumsubiria siku nyingine

Baada ya kumuacha anakutumia text

"nimejitahidi kuvuta hisia zimekataa yani Sina hisia na wewe kabisa"

Hivi hapo shida ni nini ni kuwa ndio nimeshachunwa hivyo au namna gani
Anataka umpe ahadi za maokoto hakuna kingine hapo.
Anakupa presha tu ili ujitutumue mfukoni.
Chaguo ni lako kusuka au kunyoa
 
Mpotezee, usishoboke naye kabisa na wala akikupigia simu usipokee...

Ipo siku atajileta mwenyeweeee

Upo sahihi kabisa,
Jamaa inaonekana alikua ni dhaifu sana mbele ya huyo mwanamke kwa kujirahisisha sana kimuonyesha kua yupo juu yake na ndio mwenye maamuzi,

Mwanamke usimuonyeshe kua unamtaka kivile,chukulia simple tu wala usimjali,

Sasa jamaa pamoja na yote aliyofanyiwa,anatumiwa msg na anajibu,ndio Mwanamke anazidi kumdharau zaidi.
Wakuu salute sana hatimae nimelamba asali iliyotunzwa na malkia hii mbinu nimeitumia haijapita hata mwezi manzi anajiliza

Mwisho wa siku kwa nauli yake katoka point A kuifata bakora point B
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom