Wazamiaji SGR Business Class tujuane!

Wazamiaji SGR Business Class tujuane!

Na si ajabu aja wai ipanda ila kakaaa kawaza ivyo tu kaamaua ashushe uzi

Wajapan wana moyo wa Kizalendo sana, wakati nipo Kenshu Japan kwenye Jiji la Tokyo kuna Wabongo tulikuwa nao Kenshu wana tabia kama za hili jingajinga,

Wakati wa kupita kwenye gate za kuingia kwenye platform za kupanda treni ni miaka mingi wameendelea hakuna mtu unascan tu kadi, sasa kukawa na mchezo wa kadi moja ukiscan mnaweza kupita wote kuna Mjapan raia mwema aliona alikomaa mpaka wote wasiokuwa kadi walikwenda kununuwa kadi ndio wapite kupanda treni na hiyo tabia ilikoma siku hiyo, imagine hapo hakuna security wala nini zimewekwa electronic mashine mjiongoze wenyewe, wenzetu wana kiwango cha juu sana cha ubinadamu na wanawalea watoto hivyo.
Ilikiluwaje yakaibuka makundi ya wahuni kama Yakuza
 
Kimsingi watenge mabehewa ya abiria wanaoshia njiani na wale wanaoenda hadi mwisho wa safari.
 
Hii ilikuwepo/ipo ata reli ya TAZARA.... Sasa siku ukikutana na TT mzambia ndo utaelewa show wale jamaa wapo kikazi
Uzamiaji upo karne na karne labda kama umeanza kusikia hizi mbanga na hii SGR ya Mjomba jiwe
 
Unalipa Nauli ya Business Dar -Moro (50,500/=) ila unasafiri mpaka Dodoma na huduma za full VIP [soft drinks na snacks], (badala ya kulipa bei halali ya 120,000) na huduma za kifalme. NB: ukimuona TT anakagua tiket unazuga unaenda chooni au unapokea simu mpaka aondoke.
behewa za Business class huwa hazijai

USHAURI: fukuzeni wale staff wanaokagua tiketi wale wote wezi tu. Ndio wanatupa CODE. Abiria ascan mwenyewe tiketi, Kama feki geti lisifunguke (KUINGIA (point of origin & KUTOKA-final destination). Hapo ndio mtaona pesa. Vinginevyo Dar-Dom mnasafirisha watu bure na kuwapa chai mule BUSINESS na Royal bila kujua.

****Msipokee cash. Ndio mlango wa tamaa

Pascal Mayalla
kampuni ina mengi ya kujiongeza aisee
 
Never relax around blacks
Hahaha umenikumbusha Uncle Ruckus (No Relation)

Familia ya Robert Freeman (ma black) Robert, Huey na Riley ilialikwa kwenye party kwa tajiri mmoja mzungu (Ed Wuncler). Walipowasili kufika getini mlinzi alikuwa ni Uncle Ruckus (nae ni black)

Ruckus alipanic kinoma akaanza kuita kwenye radio call "Security, security we got a code black, code black at the main gate"

Jamaa akamjibu "Ruckus, what the hell is a code black?"

Ruckus: "There's some hungry-lookin' niggas at the front gate."

KWELI MTU MWEUSI MZIGO.
 
wabongo kwa roho mbaya bhana, sababu ya kumshambulia mleta mada ni ipi kama sio husda na roho mbaya? mnapata hasara gani yeye kwenda Dodoma kwa less the price? nonsense.!!
 
Tutawarekebisha hawa wapumbavu waliotuharibia nchi mpaka leo hatuna vyoo mashuleni halafu anajisifu kunya kichakani na kujichenyenta na makalamata
1. Sasa utamrekebisha mtu mmoja katika maelfu? Badala ya kuchukua alichoshauri kwa kuweka mfumo imara.

2. SGR kwa ilivyo ina mianya mingi ya upigaji. Hata huyo TT anapokea cash ndani ya treni??? Sio upigaji huo?
 
wabongo kwa roho mbaya bhana, sababu ya kumshambulia mleta mada ni ipi kama sio husda na roho mbaya? mnapata hasara gani yeye kwenda Dodoma kwa less the price? nonsense.!!
Wabongo kwa ujuaji kwa vitu ambavyo walipaswa kuweka system za kupunguza ulaji. Unakuta watu watano na ASKARI ZIMAMOTO wanakagua tiketi kila stesheni (nonsense)
 
Waafrika ni ngozi ya kuonea huruma sana, umekata tiketi ya economy, unazamia business, ili iweje? Kwa nini usiishi kulingana na ulichonacho?
Tabia za wizi, utapeli na ufisadi tunafundishwa na kuzoeshwa na watawala wetu.
 
Back
Top Bottom