Wazamiaji SGR Business Class tujuane!

Wazamiaji SGR Business Class tujuane!

Wabongo acheni unafiki,viongozi wenu wenyewe wanashindana kuwapiga vikodi vyenu halafu bado mnaigiza ulokole! Reports za CAG huwa hamfuatilii madudu yake?

Kama nafasi ipo wewe manipulate mifumo kama Bwa'mdogo!
Mabadiliko yanaanzia kwako,Kila mtu akisema afanye kama usemavyo nchi itakuwepo kweli, viongozi kuiba siyo sababu ya wewe uanze kuiba au ku-misuse resources, Tunawafunza nini watoto wetu wa sasa,na Legacy yetu itakuwaje?
 
Unalipa Nauli ya Business Dar -Moro (50,500/=) ila unasafiri mpaka Dom na huduma za kifalme. NB: ukimuona TT anakagua tiket unazuga unaenda chooni mpaka aondoke.
**behewa za Business class huwa hazijai.
Yaani wewe na wenzio 998? Ndo maana mashirika ya umma yanapata hasara kila ripoti ya CAG.
 
Unalipa Nauli ya Business Dar -Moro (50,500/=) ila unasafiri mpaka Dom na huduma za kifalme. NB: ukimuona TT anakagua tiket unazuga unaenda chooni mpaka aondoke.
**behewa za Business class huwa hazijai.
Tanzania Railways Corp mtu wenu huyu hapa nawakabidhi kwa uaminifu mkubwa. Mnaweza wenyewe kunifikiria kaposho kadogo tu ka bilioni moja hivi kwa kufanikisha hili zoezi.
 
Unalipa Nauli ya Business Dar -Moro (50,500/=) ila unasafiri mpaka Dom na huduma za kifalme. NB: ukimuona TT anakagua tiket unazuga unaenda chooni mpaka aondoke.
**behewa za Business class huwa hazijai.
Unalipa 50k halafu unakaa kwemye train roho juu safari nzima,mara ukajifiche chooni mara ujidai unaongea na simu si bora ulipe hadhi yako 31k ukae kwa raha safari nzima
20260726_135455.jpg
 
Unalipa 50k halafu unakaa kwemye train roho juu safari nzima,mara ukajifiche chooni mara ujidai unaongea na simu si bora ulipe hadhi yako 31k ukae kwa raha safari nzima
View attachment 3683000
Huyu ni mwizi sawa na wezi wengine, yani ukate ticket ya Dar to Moro halafu uende mpaka Dodoma hiyo inamake sense?

Halafu hata hao TT watakuwa wazembe kama hawana system ya kuona Dar mpaka Moro watashuka abiria wangapi.

Simshauri mtu mimi kufanya ujinga huu utakuja kudhalikika kwa kitu cha kipumbavu.
 
Huyu ni mwizi sawa na wezi wengine, yani ukate ticket ya Dar to Moro halafu uende mpaka Dodoma hiyo inamake sense?

Halafu hata hao TT watakuwa wazembe kama hawana system ya kuona Dar mpaka Moro watashuka abiria wangapi.

Simshauri mtu mimi kufanya ujinga huu utakuja kudhalikika kwa kitu cha kipumbavu.
Inspection zao ni random. Business class hawafuatilii sana. Ila jamaa kawasanua sasa wanajua kuna wapuuzi na vibaka huwa wanapanda humo
Cc Tanzania railway corporation
 
Huyu sijui ni mtoto wa 2000,kila uchao tunalalama,maadili maadili! Halafu mwana JF kabisa anakuja Kuandika UHARO kama huu. Wimbo wa Michael Jackson "Man in the mirror" huwa una maana sana sema watu huwa hatuzingatii maneno yake.
Ndio kizazi chetu cha trending
 
Unalipa Nauli ya Business Dar -Moro (50,500/=) ila unasafiri mpaka Dom na huduma za kifalme. NB: ukimuona TT anakagua tiket unazuga unaenda chooni mpaka aondoke.
**behewa za Business class huwa hazijai.
Hivi nyie CHADEMA mnakuaga na shida gani? Mkitoka hapo hoo Tanzania hamna amani..sijui nini?
 
Back
Top Bottom