Waumini walivyohudhuria maziko ya Sheikh Nyundo

Waumini walivyohudhuria maziko ya Sheikh Nyundo

Uislamu hauna tofauti na Ukatoliki, ukiangalia kwa karibu "wote wana ibada za wafu, marehemu na kuamini marehemu anaweza kuwaombea badala ya kujiombea wenyewe"

Jana baada ya swala ya magharibi nimeona waislamu wenzangu wakiomba shehe nyundo awaombee kwa mola, nilicheka sana lakini nikakumbuka dini ya wajomba zangu iko hivyo hivyo, hizi dini za wakoloni ni "mental slavery"
Acha uongo ww.. wapi muislam anaiomba maiti imuombee? Mbona una chuki zisizo na mpango ww
 
Kwahiyo wanaomswalia Muhammad ni majahili?

Maana Muhammad ni maiti na marehemu ,cha ajabu tunaona mna mswalia Muhammad ,rehema tena had Allah anamswalia

Je nao ni majahili?

Au Muhammad yupo hai?

Kama amekufa ,anaswaliwa kwa faida gani?
Aisee hawa jamaa wa upande wa kushoto wana chuki sana dhidi ya uislam... kaanzishe uzi kwenye jukwaa la dini hapa mleta uzi kaleta mada ya wingi wa watu waliohudhuria kwenye msiba wa al marhum shekhe nyundo
 
Uislamu hauna tofauti na Ukatoliki, ukiangalia kwa karibu "wote wana ibada za wafu, marehemu na kuamini marehemu anaweza kuwaombea badala ya kujiombea wenyewe"

Jana baada ya swala ya magharibi nimeona waislamu wenzangu wakiomba shehe nyundo awaombee kwa mola, nilicheka sana lakini nikakumbuka dini ya wajomba zangu iko hivyo hivyo, hizi dini za wakoloni ni "mental slavery"
Hao waliofanya hivyo si katika waislam....uislam haujatuelekeza kuiomba maiti...noo
 
Kama imekataza ushirikina kwanini kwenye swala yoyote ni lazima mumtaje Muhammad na bila kumtaja sala yenu haifiki mbingu sijui ni ya ngapi?

Swali la pili, kwanini kila mnapomtaja mnamuombea huo sio upagani?
Swali la mwisho kwanini marehemu muislamu akifa mnamtaka awaombee kwa mungu wenu?
1.Tunamtaja Mohammad kwasababu ni mtume na ni mwalimu wa UISLAMU, anatajwa hili watu wakumbuke ilo na wasisahau hilo

2.KUMUOMBEA Mohammad wala sio tatizo , maana tunamuombea kwa ALLAH alie hai amrehemu Mohammad aliekufa, hakuna anaemuomba Mohammad futa kauli yako

3.Tulio hai ndio tunamuombea alie kufa , nani kakwambia kwenye UISLAMU mtu aliekufa anatakiwa kuwaombea walio hai ?
 
Pia eti waislamu wanamswalia Muhammad mtu aliyekufa ,

Eti wanamswalia rehema , alikuwa wapi kujiombea akiwa hai ? Hizi ni ibada za wafu kutoka KATOLIKI
Mbona mnapenda kufananisha kifo na usingizi , WAISLAMU wanamuomba ALLAH alie hai amrehemu Mohammad aliekufa , anaeombwa hapa ni Mungu kijana , swali wakatoliki wanamuomba nani ?
 
Uislamu hauna tofauti na Ukatoliki, ukiangalia kwa karibu "wote wana ibada za wafu, marehemu na kuamini marehemu anaweza kuwaombea badala ya kujiombea wenyewe"

Jana baada ya swala ya magharibi nimeona waislamu wenzangu wakiomba shehe nyundo awaombee kwa mola, nilicheka sana lakini nikakumbuka dini ya wajomba zangu iko hivyo hivyo, hizi dini za wakoloni ni "mental slavery"

[/QUOTE
Waislamu wanaami aliyekufa Amal zake zote zimekatika. Uww Sheakh uwe Imam hata Mtume alimuusia mwanae ajiombee na kufanya Ibada zitamuokoa na Adhabu ya kesho akhera....
Wewe sio Muislamu umelenga kuikashifu dini ya watu..
 
kuhusu ilivyokusudiwa kumswalia Mtume (Swalla Allaahu 'alayhi wa aalihi wa sallam) haimaainishi kuwa tunamswalia yeye kama vile tunavyoswali kwa ajili ya Allaah (Subhaanahu wa Ta'aalaa) kwenye Swalaah zetu kwa kusimama na kurukuu na kusujudu na kuomba na kadhalika. Bali inapotajwa kumswalia Mtume (Swalla Allaahu 'alayhi wa aalihi wa sallam) inakusudiwa kumuombea du’aa za Rahmah na amani zimshukie .



Tambua ndugu yetu kwamba lugha ya Kiarabu ni pana mno, kwa mfano maana ya neno moja linaweza kuwa na maana nyingi kabisa. Ukitaka kujua maana ya neno la Kiarabu kwanza ujue maana yake ya kilugha, kisha ujue maana yake ki-Shariy’ah (katika Dini ya Kiislamu) ambao huwa inatofautiana na maana ya asili. Na katika maana ya Swalaah kilugha inamaanisha ni du’aa. Ama katika Shariy’ah inaamanisha ni ‘ibaadah (kumwabudu Allaah)



Chukulia kauli ya Allaah (Subhaanahu wa Ta'aalaa):



إِنَّ اللَّـهَ وَمَلَائِكَتَهُ يُصَلُّونَ عَلَى النَّبِيِّ ۚ يَا أَيُّهَا الَّذِينَ آمَنُوا صَلُّوا عَلَيْهِ وَسَلِّمُوا تَسْلِيمًا ﴿٥٦﴾

Hakika Allaah na Malaika Wake wanamswalia Nabiy. Enyi walioamini mswalieni na msalimieni kwa mamkizi ya amani na kwa tasliymaa. [Al-Ahzaab 33: 56]



Ni kwamba: Allaah (Subhaanahu wa Ta'aalaa) kumswalia Nabiy (Swalla Allaahu 'alayhi wa aalihi wa sallam) maana yake ni kumsifia kwa Malaika, kumteremshia rahmah na baraka, fadhila n.k.

Ama Malaika Wake kumswalia Nabiy (Swalla Allaahu 'alayhi wa aalihi wa sallam) ni kumuombea kwa Allaah (Subhaanahu wa Ta'aalaa) du’aa Amghufurie na Amteremshie baraka.



Na ndio sisi Waumini tumeamrishwa pia kumswalia Nabiy (Swalla Allaahu 'alayhi wa aalihi wa sallam) katika Aayah hiyo na maana yake ni hiyo ya kumuombea kwa Allaah (Subhaanahu wa Ta'aalaa) du’aa ya rahmah na amani.



Na alipoulizwa Nabiy (Swalla Allaahu 'alayhi wa aalihi wa sallam) jinsi gani kumswalia alijibu kuwa ni kumswalia kama vile tunavyomswalia ndani ya Swalaah katika kikao cha Tashahhud pale kwenye du’aa inayoitwa Swalaatu Ibraahimiyyah (Swalaah ya Ibrahiym) ambayo imekuja katika matamshi mbali mbali yanayotofautiana kidogo; mojawapo ni kama ifuatavyo:



Allaahumma Swalli ‘alaa Muhammadin, wa ‘alaa aali Muhammadin, kamaa Swallayta ‘alaa Ibraahiyma, wa ‘alaa aali Ibraahiyma, Innaka Hamiydun Majiydun, Allaahumma Baarik ‘alaa Muhammadin wa ‘alaa aali Muhammadin kamaa Baarakta ‘alaa Ibraahiyma wa ‘alaa aali Ibraahiyma Innaka Hamiydun Majiydun



Ee Allaah! Mswalie Muhammad, na ahli wa Muhammad kama Ulivyomswalia Ibraahiym na juu ya ahli zake Ibraahiym, hakika Wewe ni Mwenye kustahiki kuhimidiwa, Mwenye utukufu. Eee Allaah! Mbariki Muhammad na jamaa zake Muhammad kama Ulivyombariki Ibraahiym na juu ya ahli zake Ibraahiym, hakika Wewe Ni Mwenye kustahiki kuhimidiwa, Mtukufu.
Asante mkuu kwa kumueleweza huyo mtukanaia dini za watu
 
Uislamu hauna tofauti na Ukatoliki, ukiangalia kwa karibu "wote wana ibada za wafu, marehemu na kuamini marehemu anaweza kuwaombea badala ya kujiombea wenyewe"

Jana baada ya swala ya magharibi nimeona waislamu wenzangu wakiomba shehe nyundo awaombee kwa mola, nilicheka sana lakini nikakumbuka dini ya wajomba zangu iko hivyo hivyo, hizi dini za wakoloni ni "mental slavery"
Hapana uislam na ukiristo haufanani kabisaa,pia ktk uislam umekataza kumuomba maiti eti akuombee kwa Allah ?Kufanya hivyo ni dhambi kubwa kabisa(Shirki)

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mkuu,usikurupuke usome uzuri uislam uufahamu

Kama umeshawahi kwenda kwenye maziko ya kiislam utaona wanaomzika marehemu ndio wanaomyombea Dua Marehemu Dua marehemu sio kinyume chake.

Acha kupotosha,haisaidii kitu,isipokuwa utaonekana mjinga tu
Uislamu hauna tofauti na Ukatoliki, ukiangalia kwa karibu "wote wana ibada za wafu, marehemu na kuamini marehemu anaweza kuwaombea badala ya kujiombea wenyewe"

Jana baada ya swala ya magharibi nimeona waislamu wenzangu wakiomba shehe nyundo awaombee kwa mola, nilicheka sana lakini nikakumbuka dini ya wajomba zangu iko hivyo hivyo, hizi dini za wakoloni ni "mental slavery"
 
Hatumtajei Muhammad tu tunamtaja mpaka Ibrahim..

Na hatuwataji bali tunawaombea Dua,ili Alla awarehemu ..

Upuka kuandika kitu usichokijua,utaonekana mjinga
Lakini ni haramu kumuomba Muhammad atuombee dua wakati ameshakufa..
Kama imekataza ushirikina kwanini kwenye swala yoyote ni lazima mumtaje Muhammad na bila kumtaja sala yenu haifiki mbingu sijui ni ya ngapi?

Swali la pili, kwanini kila mnapomtaja mnamuombea huo sio upagani?
Swali la mwisho kwanini marehemu muislamu akifa mnamtaka awaombee kwa mungu wenu?
 
Mkuu,usikurupuke usome uzuri uislam uufahamu

Kama umeshawahi kwenda kwenye maziko ya kiislam utaona wanaomzika marehemu ndio wanaomyombea Dua Marehemu Dua marehemu sio kinyume chake.

Acha kupotosha,haisaidii kitu,isipokuwa utaonekana mjinga tu
umekuja vizuri , wanao mzika ndio wanamuombea dua marehemu, sasa je " Issa bin Mariam ametuagiza ama kutuelekeza kuombea marehemu? hii siyo ibada ya wafu?'
 
Hatumtajei Muhammad tu tunamtaja mpaka Ibrahim..

Na hatuwataji bali tunawaombea Dua,ili Alla awarehemu ..

Upuka kuandika kitu usichokijua,utaonekana mjinga
Lakini ni haramu kumuomba Muhammad atuombee dua wakati ameshakufa..
ni haramu kumuomba muhammad akuombee wakati kishakufa, sasa wewe ni muislam unayejua dini yetu , wachana na hawa wahamiaji wamanza kutuletea mambo ya kuombea maiti, sala za kipagani na mapokeo ya mabeberu
 
Hatumtajei Muhammad tu tunamtaja mpaka Ibrahim..

Na hatuwataji bali tunawaombea Dua,ili Alla awarehemu ..

Upuka kuandika kitu usichokijua,utaonekana mjinga
Lakini ni haramu kumuomba Muhammad atuombee dua wakati ameshakufa..
Unaniandikia upupu mimi unadhani naishi Mars sijui mnayoyafanya?
Nitajie ni adhana gani Ibrahim huwa mnamtaja, na kwanini huwa mnamuombea marehemu Muhammad?

Miskiti mingi tu marehemu wao akifa eidha alikuwa ulamaa au sheikh basi wataomba awaombee kwa yule Mungu wa makkah ambaye soon atapata corona
 
Unaniandikia upupu mimi unadhani naishi Mars sijui mnayoyafanya?
Nitajie ni adhana gani Ibrahim huwa mnamtaja, na kwanini huwa mnamuombea marehemu Muhammad?

Miskiti mingi tu marehemu wao akifa eidha alikuwa ulamaa au sheikh basi wataomba awaombee kwa yule Mungu wa makkah ambaye soon atapata corona
Naunga mkono hoja yako na huku nasubiria jibu toka kwa huyu "uchebe"
Mambo ya kumuomba mungu wa mukkak ndio imenifanya nizidi kuichimba dini yangu, sijui tumefungwa wapi sisi waja wa Kristo
 
1.Tunamtaja Mohammad kwasababu ni mtume na ni mwalimu wa UISLAMU, anatajwa hili watu wakumbuke ilo na wasisahau hilo
Sasa hivi sio Adam tena?
Bahahaha you people are crazy

2.KUMUOMBEA Mohammad wala sio tatizo , maana tunamuombea kwa ALLAH alie hai amrehemu Mohammad aliekufa, hakuna anaemuomba Mohammad futa kauli yako
Sijasema mnamuomba nimesema mnamuombea, nipe aya katika koran yenu inayowataka muwaombee marehemu.
Biblia inakataza hilo waziwazi marehemu akishakufa kafa na atalala mahala anakostahili kutokana na matendo yake.

3.Tulio hai ndio tunamuombea alie kufa , nani kakwambia kwenye UISLAMU mtu aliekufa anatakiwa kuwaombea walio hai ?
Aya gani inawataka muombee wafu?
Maana Biblia hawana kumbukumbu kabisa

Mhubiri 9:4-5
Kwa kuwa liko tumaini kwa yule aliyeambatana na wote walio hai; (maana ni afadhali mbwa aliye hai kuliko simba aliyekufa);
kwa sababu walio hai wanajua ya kwamba watakufa; lakini wafu hawajui neno lo lote, wala hawana ijara tena; maana kumbukumbu lao limesahauliwa.

Pia soma Mathayo 23:27
 
Sasa hivi sio Adam tena?
Bahahaha you people are crazy


Sijasema mnamuomba nimesema mnamuombea, nipe aya katika koran yenu inayowataka muwaombee marehemu.
Biblia inakataza hilo waziwazi marehemu akishakufa kafa na atalala mahala anakostahili kutokana na matendo yake.


Aya gani inawataka muombee wafu?
Maana Biblia hawana kumbukumbu kabisa

Mhubiri 9:4-5
Kwa kuwa liko tumaini kwa yule aliyeambatana na wote walio hai; (maana ni afadhali mbwa aliye hai kuliko simba aliyekufa);
kwa sababu walio hai wanajua ya kwamba watakufa; lakini wafu hawajui neno lo lote, wala hawana ijara tena; maana kumbukumbu lao limesahauliwa.

Pia soma Mathayo 23:27
ukipewa majibu ya maswali yako nakupa katoni ya mask
 
Wewe ni kichwa maji eeh? Tunaruhusiwa kuwaombea waliokufa ila sio waliokufa watuombee tulio hai
Mimi kichwa maji? Ndio kikoje hiko na mpua wako mkubwa huo kama waHaji Manara

Leta aya inayowataka muwaombee wafu kama sio shirki hiyo ni nini
 
Back
Top Bottom