Waumini walivyohudhuria maziko ya Sheikh Nyundo

Waumini walivyohudhuria maziko ya Sheikh Nyundo

Sasa hivi sio Adam tena?
Bahahaha you people are crazy


Sijasema mnamuomba nimesema mnamuombea, nipe aya katika koran yenu inayowataka muwaombee marehemu.
Biblia inakataza hilo waziwazi marehemu akishakufa kafa na atalala mahala anakostahili kutokana na matendo yake.


Aya gani inawataka muombee wafu?
Maana Biblia hawana kumbukumbu kabisa

Mhubiri 9:4-5
Kwa kuwa liko tumaini kwa yule aliyeambatana na wote walio hai; (maana ni afadhali mbwa aliye hai kuliko simba aliyekufa);
kwa sababu walio hai wanajua ya kwamba watakufa; lakini wafu hawajui neno lo lote, wala hawana ijara tena; maana kumbukumbu lao limesahauliwa.

Pia soma Mathayo 23:27
1.Angalia huyu acha kuchanganya mafaili wewe , Adamu alikuwa mwalimu wa UISLAMU kwa nyakati zake, Musa kwa nyakati zake, na Mohammad ni mwalimu wa UISLAMU kwa nyakati zake ambapo mimi ni muumini , hivyo acha ujuaji uliza utaonekana wa ovyo ahahahahahah

2.Mbona unarukaruka sana , kwani hiyo iliotoka tumuombe Rehema mtume ni kitu gani ? Quran 33:56 inatutaka waislamu tumtakie REHEMA mtume wakati wote awe hai au awe amekufa , sasa unataka AYA gani tena , ama kuhusu kuwaombea DUA wapendwa wetu Mtume Mohammad amefundisha wazi mtu anapokufa nini kinatokea

ABU Hurayrah (R.A), reported that ALLAH Messenger (SAW) said;
" When a human being dies , ALL of HIS DEEDS are terminated EXCEPT for THREE types ; an ongoing SADAQAH , a KNOWLEDGE (of Islam) from which others benefit , and a RIGHTEOUS CHILD who makes DUA' for him "
SAHIH MUSLIM 1631

Hivyo UISLAMU huko wazi kijana MTOTO mwema anayo ruhusa kumuomba DUA baba yake , na vile vile waislamu tunaruhusiwa kumtakia rehema mtu siku zote (33:56)
DALILI ni nyingi sana kuhusu jambo hili , hivyo katika UISLAMU kama umefanya mambo haya ata ukifa utafaidika

1.Sadaka yenye kuendelea mfano umejenga msikiti , mpaka ubomoke ndio malipo yanasimama

2.Umewafundisha watu UISLAMU wakamjua Mungu wa kweli , ata ukifa utaendelea kupata malipo kama wale watu watatumia elimu uliowaachia

3..Mtoto mwema mwenye kumuombea DUA mzazi wake ili nalo linakubalika na halina tatizo

Nafikiri nimeeleweka barabara na huo ndio msimamo wa UISLAMU
 
Kama imekataza ushirikina kwanini kwenye swala yoyote ni lazima mumtaje Muhammad na bila kumtaja sala yenu haifiki mbingu sijui ni ya ngapi?

Swali la pili, kwanini kila mnapomtaja mnamuombea huo sio upagani?
Swali la mwisho kwanini marehemu muislamu akifa mnamtaka awaombee kwa mungu wenu?
Babu umelishwa matango pori ! Kama kweli wataka kuujua uislamu tafuta watu sahihi mzee Baba.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Swali zuri, uislamu aliueneza Makkah kwa vita alipambana na makureshi ambao ndio walikuwa wakazi wa eneo hilo na ndio wenye lile jiwe jeusi waislamu wanaloliendeaga Makkah!

Huku kwingine ulienezwa na watu wengine wakiwemo maswahaba wake nako ni kwa invasion, mfano Egypt, Spain (ambako walikuja kufeli), Morocco, Turkey n.k
Upanga ulitumika kueneza hiyo dini.


Haiwezekani na Muhammad hakuwa mwalimu na hana sifa hiyo.
Muhammad alikuwa akitoa maneno kwa njia ya mdomo kama alivyopewa na Mungu wake na inasemekana maswahaba wake walikuwa wakiyakalili na ndio maana leo hii waislamu karibu wote wameikalili koran.


Biblia haijaandika shule na mwalimu aliyemfundisha
Tatizo liko wapi kupigana vita kijana !!.labda kwa taarifa yako mtume alipokuja ikomboa mecca alikuwa na jeshi la watu 10,000 jeshi kubwa sana kwa kipindi hiko , na mtume alikuwa wazi kabisa aliwaambia makamanda wake wasianzishe mapigano mpaka washambuliwe , aligawanya kamandi tatu

1. Zubayr
2.Ali
3.Khalid

Makafiri wakajiona wanatosha wakajikusanya wakiongozwa na Ikrimah pamoja na Sufwan , kisha wakamshambulia Khalid basi majibu waliyapata wanajeshi 12 wa waasi walikufa huku wanajeshi wa 2 wa kiislamu wakifa , watu wakaikomboa Makkah kirahisi sana kijana
 
Sasa kwani quran aliyotupa MUHAMMAD SIO ELIMU?
Yes, Yesu alikuwa na elimu.
Elimu sio kuingia darasani tu hata hii nayokupa hapa ni elimu!

Yesu alikuwa ni mwalimu katika masinagogi ya wayahudi alikuwa akifundisha kwa kusoma Tanakh (Agano la kale) aliwezaje kusoma kama hakuwa na elimu?

Muhammad alikuwa hajui kusoma hata A ya kiarabu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hata kukariri nayo ni elimu.
mwenzako alifundishwa na malaika jibril.
na hii mungu alifanya kwa makusudi.
Ili watu wasije wakasema ameyaandika muhammad au ameyasoma sehemu na kucopy.
Yes, Yesu alikuwa na elimu.
Elimu sio kuingia darasani tu hata hii nayokupa hapa ni elimu!

Yesu alikuwa ni mwalimu katika masinagogi ya wayahudi alikuwa akifundisha kwa kusoma Tanakh (Agano la kale) aliwezaje kusoma kama hakuwa na elimu?

Muhammad alikuwa hajui kusoma hata A ya kiarabu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Uislamu hauna tofauti na Ukatoliki, ukiangalia kwa karibu "wote wana ibada za wafu, marehemu na kuamini marehemu anaweza kuwaombea badala ya kujiombea wenyewe"

Jana baada ya swala ya magharibi nimeona waislamu wenzangu wakiomba shehe nyundo awaombee kwa mola, nilicheka sana lakini nikakumbuka dini ya wajomba zangu iko hivyo hivyo, hizi dini za wakoloni ni "mental slavery"
HAwajamtuma awabakishie mabikra?
 
Naona ile nyundo imeponzwa kuonekana pale kando ya kaburi la mzee mmoja ambaye ni baba wa fatuma... maana wameamua kuiacha kabisa wala hawaijali tena bali wamekuwa wakideal na kaburi hilo tu sasa

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Sasa kwani quran aliyotupa MUHAMMAD SIO ELIMU?

Sent using Jamii Forums mobile app
Wanajichanganya hawa watoto wa Madrassa, hawajui dini yetu ya uislam, wamevamia na wanaswalia maiti kama wapagani, hii haikubaliki.
utaskia rest in peace, mara alale mahali pema peponi, yaani wewe na upumbavu wako kama wa diamond kuwapa wanawake wote wazuri mimba na kutelekeza watoto alafu ukifa u-rest in peace?
 
Uislamu hauna tofauti na Ukatoliki, ukiangalia kwa karibu "wote wana ibada za wafu, marehemu na kuamini marehemu anaweza kuwaombea badala ya kujiombea wenyewe"

Jana baada ya swala ya magharibi nimeona waislamu wenzangu wakiomba shehe nyundo awaombee kwa mola, nilicheka sana lakini nikakumbuka dini ya wajomba zangu iko hivyo hivyo, hizi dini za wakoloni ni "mental slavery"
Hahaha unamwomba kipofu akusaidie kutafuta pini iliyochini ya mchanga
 
Uislamu hauna tofauti na Ukatoliki, ukiangalia kwa karibu "wote wana ibada za wafu, marehemu na kuamini marehemu anaweza kuwaombea badala ya kujiombea wenyewe"

Jana baada ya swala ya magharibi nimeona waislamu wenzangu wakiomba shehe nyundo awaombee kwa mola, nilicheka sana lakini nikakumbuka dini ya wajomba zangu iko hivyo hivyo, hizi dini za wakoloni ni "mental slavery"
Masufi ndio wana hayo mambo.
 
Back
Top Bottom