Watu wa zamani walipandishaje yale mawe ya tani 4 ghorofani pasipo crane?


D

dmkali

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2014
Messages
3,729
Likes
6,278
Points
280
D

dmkali

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2014
3,729 6,278 280
Huko misri kuna pyramid kubwa ambazo juu zina mawe makubwa kukadiliwa uzito wa tan 4 na zilijengwa enzi za zamani kabla ya kuja mitambo ya kunyanyua vitu vizito (crane).

Hata pale Zanzibar ukipita baadhi ya mitaa utaona magofu ambayo juu kuna majabali ya mawe mazito na inasemekana ni watu wa kale waliyapandisha.

Je; watu Wa zamani waliwezaje kupandisha blocks/mawe mazito urefu wote huo bila kutumia crane? au walitumia ndumba?
screenshot_20190210-205550-png.1019253
 
pandagichiza

pandagichiza

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2013
Messages
1,937
Likes
698
Points
280
pandagichiza

pandagichiza

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2013
1,937 698 280
Ndio ninyi mnaosoma history kwa dictionary halafu mnakuja kujaza matangopori humu!
Tuanze na mawe yenyewe tools gani enzi hizo (precision instruments) kama micrometer, zilitumika kupima, kuchonga au kuyakata na kuyasafirisha mawe yale hadi kwenye sites? Hao "wanaume" au watumwa wote kwa mamia na maelfu waliishije mbona yamebaki mummies wa wafalme tu? Na hakuna kifaa hata kimoja kilichoonekana maeneo hayo, viliondoleewa au viliyeyukaje? Yaani msumeno utumike kukatia jiwe haupo, halafu mwili wa binadamu (mfalme) aliyeutumia uonekane leo lakini vitendeakazi vyake kama msumeno wake uyeyuke kabisa hata jino lake moja tu hakuna! Ni ajabu sana. Inatupasa kujiuliza sisi je! Tutaacha ustaarabu gani kwa vizazi vijavyo?
Unategemea jiwe likatwe na msumeno
 
M

muyovozi

Senior Member
Joined
Dec 28, 2017
Messages
170
Likes
293
Points
80
M

muyovozi

Senior Member
Joined Dec 28, 2017
170 293 80
Huna haja ya kwenda mbali jiulize tu Reli ya kati wakati inajengwa enzi za mjerumani kama kulikuwa na crane au Yale mataluma yalibebwa na waafrika enzi hizo ,sasa hivi kijana jabali kabisa katoka mkoani anatembeza soksi na boksa .Kiufupi binadamu nguvu na akili anayo basi tu.Hakuna kitu kinanikera kama kuona kijana mwenye nguvu zake eti anatembeza karanga

Sent using Jamii Forums mobile app
Kulinganisha reli ya kati INA miaka 100 na pyramid miaka 3000 ilyopita ,sioni uhsiano.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
coscated

coscated

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2010
Messages
2,118
Likes
827
Points
280
coscated

coscated

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2010
2,118 827 280
Kimsingi binadamu wa zamani walikua na miili mikubwa na nguvu nyingi tofauti na sasa, ila sisi tuna nafuu natabiri baada ya miska 500 ijayo watu watakua wanabeba tofali la kuchoma kwa kushikishana watu wawili

Sent using Jamii Forums mobile app
 
machomanne

machomanne

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2017
Messages
690
Likes
560
Points
180
Age
63
machomanne

machomanne

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2017
690 560 180
Tusaidiane kidogo.
Principals za physics zilikuwepo tangu zamani ila hazikuwekwa wazi, kwa sababu zililetwa na fallen angels akina Azazel na wenzie waliofukuzwa Mbinguni, kwa mujib wa kitabu cha Enoch.
Elimu ya kutumia pullies na elevators ilikuwepo katika nchi ya Egypt tangu zamani ndio sababu Mfalme Suleman alioa binti Farao ili asaidiwe kujenga Hekalu ambalo liliwekewa elevation system kwa ajli ya kulihamisha sanduku la Agano mara mji wa Jerusalem utakapovamiwa, jambo ambalo Mfalme Josia akitahadharishwa na MUNGU.
Hivyo, baada ya uvamizi ylipofanyika, hekalu la Mfalme Suleman lilipovamiwa, Sanduku la agano lilikuwa limesha ondolewa kwa njia ya elevation system iliyokuwa chini ya hekalu na kupelekwa nje ya mji chini kwa chini hadi Golgotha.
Sasa, turudi kwenye upandishaji wa mawe yaliyokuwa na zaidi ya tani tano.
Elimu ya phisics ilikuwepo tangu zamani ila haikuwekwa wazi kwa sababu ilitoka kwa Fallen angels waweza kuwaita aliens.
Hebu angalia jinsi chombo cha UFO, kinavyoweza kusafiri, kwa kasi , na kusimama angani bila kuanguka, na kisha kubadili mwelekeo kwa mwendo kasi .
Kumbuka kuwa UFO, kina umbo la mduara, kama kitumbua . hivyo kimetengenezwa kwa njia ya kikinzana Gravity force.
Watu wa kale kama vile Aczts wa Mexico , na Druids wa England na hata waEgypt walitumia calculations za kuondoa Gravity Force kwenye eneo wanalofanyia kazi. Hivyo kuwawezesha kupandisha mawe mazito na makubwa kwa urahisi. Calculations za kuondoa Gravity Force, zinkaribiana na calculations zilizotumika kutambua kupatwa kwa jua, (Sun eclipse). Lakini ifahamike kuwa mahesabu hata yalifanywa na watu walioitwa Monks.ambao walikuwa ni watu wa kiroho zaidi waliotumia Concentration powers kufanikisha mahesabu hayo.
Vile vile ifahamike kuwa uwezo wa kuondoa Gravity Force, umeweza kutumiwa na wajapani karne nyingi zilizopita kwa njia ya Concentration, na kufanya Mtu moja kuinua pande kubwa la jiwe kubwa zaidi ya tani tano.
Removal of Gravity Force enables any person to shift a huge piece of rock.
Matumizi ya Giants vile vile yalitumika kwa sababu Giants walikuwepo hata kwenye maandiko wanaelezeka kama wanefeli.
Nafikiri nimesaidia kwa kiasi fulani.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
D

dmkali

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2014
Messages
3,729
Likes
6,278
Points
280
D

dmkali

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2014
3,729 6,278 280
Tusaidiane kidogo.
Principals za physics zilikuwepo tangu zamani ila hazikuwekwa wazi, kwa sababu zililetwa na fallen angels akina Azazel na wenzie waliofukuzwa Mbinguni, kwa mujib wa kitabu cha Enoch.
Elimu ya kutumia pullies na elevators ilikuwepo katika nchi ya Egypt tangu zamani ndio sababu Mfalme Suleman alioa binti Farao ili asaidiwe kujenga Hekalu ambalo liliwekewa elevation system kwa ajli ya kulihamisha sanduku la Agano mara mji wa Jerusalem utakapovamiwa, jambo ambalo Mfalme Josia akitahadharishwa na MUNGU.
Hivyo, baada ya uvamizi ylipofanyika, hekalu la Mfalme Suleman lilipovamiwa, Sanduku la agano lilikuwa limesha ondolewa kwa njia ya elevation system iliyokuwa chini ya hekalu na kupelekwa nje ya mji chini kwa chini hadi Golgotha.
Sasa, turudi kwenye upandishaji wa mawe yaliyokuwa na zaidi ya tani tano.
Elimu ya phisics ilikuwepo tangu zamani ila haikuwekwa wazi kwa sababu ilitoka kwa Fallen angels waweza kuwaita aliens.
Hebu angalia jinsi chombo cha UFO, kinavyoweza kusafiri, kwa kasi , na kusimama angani bila kuanguka, na kisha kubadili mwelekeo kwa mwendo kasi .
Kumbuka kuwa UFO, kina umbo la mduara, kama kitumbua . hivyo kimetengenezwa kwa njia ya kikinzana Gravity force.
Watu wa kale kama vile Aczts wa Mexico , na Druids wa England na hata waEgypt walitumia calculations za kuondoa Gravity Force kwenye eneo wanalofanyia kazi. Hivyo kuwawezesha kupandisha mawe mazito na makubwa kwa urahisi. Calculations za kuondoa Gravity Force, zinkaribiana na calculations zilizotumika kutambua kupatwa kwa jua, (Sun eclipse). Lakini ifahamike kuwa mahesabu hata yalifanywa na watu walioitwa Monks.ambao walikuwa ni watu wa kiroho zaidi waliotumia Concentration powers kufanikisha mahesabu hayo.
Vile vile ifahamike kuwa uwezo wa kuondoa Gravity Force, umeweza kutumiwa na wajapani karne nyingi zilizopita kwa njia ya Concentration, na kufanya Mtu moja kuinua pande kubwa la jiwe kubwa zaidi ya tani tano.
Removal of Gravity Force enables any person to shift a huge piece of rock.
Matumizi ya Giants vile vile yalitumika kwa sababu Giants walikuwepo hata kwenye maandiko wanaelezeka kama wanefeli.
Nafikiri nimesaidia kwa kiasi fulani.

Sent using Jamii Forums mobile app
asante kwa maelezo lakini yameibua maswali ; hiyo concentration ya kuondoa gravity ilikuaje ikoje? maana ninavyofaham gravity IPO nature na huwezi kuiondoa bila force! hata hivyo gravity hata ikiondolewa bado nguvu ya kupandisha itahitajika kitachosaidia ni kwamba ukishapandisha kitu kizito hakita rudi chini bali kitaganda pale coz hakuna gravitational force! yaan itakuwa kama tufanyavyo kumove kitu kizito horizontally ! ukisukuma kitu chini kinasogea na hakirudi kilipotoka kwasababu gravity haipo horizontal!
Kwahiyo basi, kama kusukuma jiwe horizontally huwa ni shida, bado kunyanyua hayo mawe ya tan 4 yalihitani nguvu kubwa hata kama gravity isipokuwepo!
 
machomanne

machomanne

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2017
Messages
690
Likes
560
Points
180
Age
63
machomanne

machomanne

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2017
690 560 180
asante kwa maelezo lakini yameibua maswali ; hiyo concentration ya kuondoa gravity ilikuaje ikoje? maana nvyofaham gravity IPO nature na huwezi kuiondoa bila force! hata hivyo force hata ikiondolewa bado nguvu ya kupandisha itahitajika kitachosaidia ni kwamba ukishapandisha kitu kizito hatika rudi chini kitaganda pale coz hakuna gravitational force! yaan itakuwa kama tufanyavyo kumove kitu kizito horizontally ! ukisukuma kitu chini kinasogea na hakirudi kilipotoka kwasababu gravity haipo horizontal!
Kwahiyo basi, kama kusukuma jiwe horizontally huwa ni shida, bado kunyanyua hayo mawe ya tan 4 yalihitani nguvu kubwa hata kama gravity isipokuwepo!
Waliweza kuondoa Force of Gravity katika eneo walilokuwa wakifanyia kazi, na kisha baada ya kumaliza waliicancell force of a gravity na kurudi hali ya zamani. Ni Sawa na kuwasha generator wakati unafanya kazi usiku, kisha baada ya kumaliza kazi, unazima generator na Giza linaendelea.
( Ni kama unapofanya kazi eneo lisilo na mwanga utawasha generator, baada ya hapo, utaizima na kuiondoa.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
IROKOS

IROKOS

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2011
Messages
7,063
Likes
4,038
Points
280
IROKOS

IROKOS

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2011
7,063 4,038 280
Huna haja ya kwenda mbali jiulize tu Reli ya kati wakati inajengwa enzi za mjerumani kama kulikuwa na crane au Yale mataluma yalibebwa na waafrika enzi hizo ,sasa hivi kijana jabali kabisa katoka mkoani anatembeza soksi na boksa .Kiufupi binadamu nguvu na akili anayo basi tu.Hakuna kitu kinanikera kama kuona kijana mwenye nguvu zake eti anatembeza karanga

Sent using Jamii Forums mobile app
Mataruma yanabebeka kirahisi hata mimi zamani tulikuwa tinayabeba kwenye kazi za Vibarua Railway... Kimbembe kuibeba reli jombaa....

Sent using Jamii Forums mobile app
 
carter

carter

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2009
Messages
2,102
Likes
1,218
Points
280
carter

carter

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2009
2,102 1,218 280
Waliweza kuondoa Force of Gravity katika eneo walilokuwa wakifanyia kazi, na kisha baada ya kumaliza waliicancell force of a gravity na kurudi hali ya zamani. Ni Sawa na kuwasha generator wakati unafanya kazi usiku, kisha baada ya kumaliza kazi, unazima generator na Giza linaendelea.
( Ni kama unapofanya kazi eneo lisilo na mwanga utawasha generator, baada ya hapo, utaizima na kuiondoa.

Sent using Jamii Forums mobile app
Mkuu, inaelekea Uko Vizuri upande wa fizikia na kanuni zake! Hebu tupe darasa kuhusu sound and wave energy...sana Sana gusia sound energy.

Poa nimeona umeongelea concentrations, imani, monks....hivi ni kwanini monk wakiwa wana chant lazima kuwe na sound flani hivi...upepo sio upepo...muungurumo sio muungurumo..

Poa elezea kama kuna uhusiano wowote kati ya gravitational force na sound energy...

Ni kwanini sehemu kwenye kazi ngumu watu wanaimba Sana na kucheza? Hata ngoma nyingine za asili zikipigwa Sana zinaita mizimu, ukichaa...kupigana hadi kupasuana n.k..lakini ndio burudani na wanakuwa wanacheza kwa bidii Au wanafanya kazi kwa bidii kwa hype ya zile kelele wanazopiga.

Kuna Siri gani kwenye sound energy?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Chief-Mkwawa

Chief-Mkwawa

Platinum Member
Joined
May 25, 2011
Messages
19,530
Likes
9,488
Points
280
Age
29
Chief-Mkwawa

Chief-Mkwawa

Platinum Member
Joined May 25, 2011
19,530 9,488 280
waizraeli walifanya hiyo kazi walipokuwa utumwani misri hawatakaa wasahau enzi za farao.Waizraeli akili kubwa sana wamejaliwa na Mungu kitu cha ziada
Si kweli, pyramid sio kitu ambacho kilijengwa mara moja, ule ni muendelezo.

Yale ni makaburi ya kifalme, sehemu ambazo ma pharaoh wa misri ya kale walikuwa wakihifadhiwa pale wanapofariki. Hivyo maelfu kwa maelfu ya miaka yapo kabla hata wa izrael wajafanywa watumwa na yaliendelea hata wa izrael walipoondoka.
 
Da'Vinci

Da'Vinci

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2016
Messages
19,644
Likes
43,619
Points
280
Da'Vinci

Da'Vinci

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2016
19,644 43,619 280
Inasemekana kuna aina ya tembo ambao walkua wakuuubwaa ndio walitumika kubeba matofali hayo na walitoweka hao tembo wote kutokana na kutumikishwa kazi nzito hizo.. kuhusu kupandisha huko juu ni system tu za teknolojia ya Pulley and levers ambapo misri ilikua imepiga hatua kubwa kimaendeleo enzi hizo

Sent from my GT-I9300 using Tapatalk
 
E

E and E

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2017
Messages
517
Likes
366
Points
80
E

E and E

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2017
517 366 80
Wana wa Israel waliteseka sana kubeba hizo tofari kuna wakati Farao aliwanyima hata vibambara vya kuweka mikononi ili waumie, Sio 5imba ndo wanapata tabu hata waisraeli pia.
 
kajamaa kadogo

kajamaa kadogo

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2018
Messages
214
Likes
140
Points
60
kajamaa kadogo

kajamaa kadogo

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2018
214 140 60
Huna haja ya kwenda mbali jiulize tu Reli ya kati wakati inajengwa enzi za mjerumani kama kulikuwa na crane au Yale mataluma yalibebwa na waafrika enzi hizo ,sasa hivi kijana jabali kabisa katoka mkoani anatembeza soksi na boksa .Kiufupi binadamu nguvu na akili anayo basi tu.Hakuna kitu kinanikera kama kuona kijana mwenye nguvu zake eti anatembeza karanga

Sent using Jamii Forums mobile app
umefikia kiwango cha mwisho cha kujiamini ahsante
 
dudus

dudus

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2011
Messages
9,408
Likes
9,424
Points
280
dudus

dudus

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2011
9,408 9,424 280
Hayo mawe yalipandishwa kwa mijeledi.

Sent using Jamii Forums mobile app
.... umemaliza kila kitu! Kwa mijeledi na upanga tena watumwa hakuna kilichoshindikana. Watumwa wale ambao inasadikika walikuwa wana-Isarel walipata tabu sana; watu waliumia sana Misri kwa fahari za Farao. Leo hii tunashangilia kama "urithi wa dunia" ila tani kwa tani za damu zilimwagika pale. Hadi Mungu mwenyewe kuamua kuwakomboa watu wale sio mchezo; kuamua kukausha bahari ili wapite salama huku bahari hiyo hiyo "ikwala" watesi wao jamaa walitaabika sana tuache masikhara!

Farao alivyokuwa amewashikilia watumwa wale pamoja na mapigo yote aliyopelekewa lakini bado akashupaza shingo aliona kitu cha ziada kwao kwa manufa ya utawala wake dhalimu! Hakuna cha ALIENS sijui UFO, sijui nini kama wengine walivyojaribu kueleza; kwa MIJELEDI na UPANGA yote yaliwezekana!
 
toxic9

toxic9

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
9,753
Likes
13,709
Points
280
toxic9

toxic9

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
9,753 13,709 280
Mijitu ya zamani ilikua ni giant nguvu nyingi
 
mwasengo

mwasengo

Senior Member
Joined
Nov 27, 2017
Messages
146
Likes
216
Points
60
mwasengo

mwasengo

Senior Member
Joined Nov 27, 2017
146 216 60
Halafu hii tabia ya kuchambua na kuingilia mambo ya watu mmeanza lini, wenyewe tulivyokuwa tunajenga hizo pyramid na ishu zingine nzito, ilikuwa ni siri, sasa nashangaa leo mtu analeta hapa JF ianze kujadiliwa, ngoja nikamwambie mzee Mbulula, halafu mtakapata mnachokitafuta.

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,262,335
Members 485,559
Posts 30,120,778