Equation x
JF-Expert Member
- Sep 3, 2017
- 41,552
- 64,958
Maisha bila watoto wazuri, hayaendi kabisa.
Hapa najihisi kichwa ni kizito sana, nikienda kibaruani nafokea fokea tu wafanyakazi.
Nimekuwa ni mtu wa hasira hasira, ukinisemesha kidogo tu, na kukoromea.
Nadhani suluhisho ni kupata mtoto mzuri, wa kuanzia miaka 30 na kuendelea, ili tubadilishane naye mawazo katika bustani ya edeni.
Najua watoto wazuri humu wapo.
Hela sio tatizo, tatizo ni matumizi tu, uko wapi tutoke wote?
Hapa najihisi kichwa ni kizito sana, nikienda kibaruani nafokea fokea tu wafanyakazi.
Nimekuwa ni mtu wa hasira hasira, ukinisemesha kidogo tu, na kukoromea.
Nadhani suluhisho ni kupata mtoto mzuri, wa kuanzia miaka 30 na kuendelea, ili tubadilishane naye mawazo katika bustani ya edeni.
Najua watoto wazuri humu wapo.
Hela sio tatizo, tatizo ni matumizi tu, uko wapi tutoke wote?