Brelim Skoro_
JF-Expert Member
- Mar 29, 2014
- 15,126
- 37,636
Kabinti kamoja kana jimwaya mwaya Jf. Kanautesa moyo wa Bujibuji.Hawa si ndo huwa wanasema waficheni wanaume zenu ndani.
Kabinti kamoja kana jimwaya mwaya Jf. Kanautesa moyo wa Bujibuji.Hawa si ndo huwa wanasema waficheni wanaume zenu ndani.
Sio ww ulianzisha uzi ukasema tunakumalizia hela😹😹😹😹saizi hela tena sio tatizoHela sio tatizo, tatizo ni matumizi tu, uko wapi tutoke wote?
Tunataka miujiza ya kupata hela bila kufanya kazi ngumuHahahhhhh kizazi kibaya hiki kinapenda miujiza ya hele, nawaambie hamtapata ng'o kama hamtafanya kazi kwa bidii.
Nakupenda sana mpenzi wangu, hapa moyo unaenda mbio kweli kwa ajili yako.Sio ww ulianzisha uzi ukasema tunakumalizia hela😹😹😹😹saizi hela tena sio tatizo
jf kuna warembo kwel¿ ngoja waje ni wachache sana.Nimezurura sana, siwaoni au watakuwa wanajikinga na mvua za elnino?
Kama hakuna warembo, itabidi kuzima taa tu ili kutafuta hisia.jf kuna warembo kwel¿ ngoja waje ni wachache sana.
usikate tamaa wamo wamo.Kama hakuna warembo, itabidi kuzima taa tu ili kutafuta hisia.
Inabidi kuishi kwa imaniusikate tamaa wamo wamo.
Bwashee tabia ya kudhihaki wanawake iache mara mojaJf watoto wazuri ni wachache mno
Nakujibu moja tu, mimi sidhihaki Kabisa, naelewa mno na nina kubali upekee ila ukitaka kushindana na mimi , itatoa picha mbovu tu.Bwashee tabia ya kudhihaki wanawake niache mara moja
Sawa bwashee, case closedNakujibu moja tu, mimi sidhihaki Kabisa, naelewa mno na nina kubali upekee ila ukitaka kushindana na mimi , itatoa picha mbovu tu.
Ngoja tuwasubiri
ha ha ha, ngoja tuwasubiri wajeBaada ya kupunguza uzito ndo unakuja kujinadi🧐
Kweli kabisa, maisha bila hawa watu yafaa nini, shida no pale unakutana na mtu badala ya kufurahia maisha unabeba stress zake, ana void kwenye moyo, she can't offer you what toy want.
Huo ni umalaya!🤣Inapendeza ukiwa na wawili au watatu na wasijuane, ingawa changamoto itakuwa kwenye bajeti.
Grace akikupa stress, unaenda kupumzika kwa zainabu, zainabu kama haeleweki, unaenda kwa Ashura; hapo stress lazima zipungue.
Na kama wote, watakuwa na uzao wako, unakuwa umetengeneza 'bond'
Kama hutaki, ngojea stress za kunyimwa unyumba zikuue.Huo ni umalaya!🤣
Muhimu kuwa na mpira wa kona, ila sio kugandana.Kama hutaki, ngojea stress za kunyimwa unyumba zikuue.