Forums
Trending
New Posts
Log in
Register
Style variation
System
Light
Dark
Trending
Search
Search
Search titles only
Note
By:
Latest activity
Register
Our Community
JamiiCheck
FichuaUovu
Stories of Change
Start Discussion
Coming Soon
JamiiCourses
JamiiData
JamiiShop
Premium Content
Regional Communities
Coming Soon
Tanzania
Uganda
Kenya
Rwanda
DRC
Zambia
Zimbabwe
Menu
Log in
Register
Navigation
More options
Style variation
System
Light
Dark
Contact us
Close Menu
JavaScript is disabled. For a better experience, please enable JavaScript in your browser before proceeding.
You are using an out of date browser. It may not display this or other websites correctly.
You should upgrade or use an
alternative browser
.
M
Mtoto wa Shule
JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2014
Last seen
7 minutes ago
Posts
21,057
Reaction score
15,205
Points
2,000
Find
Find content
Find all content by Mtoto wa Shule
Find all threads by Mtoto wa Shule
Live New Posts
Postings
About
Mtoto wa Shule
reacted to
MamaSamia2025's post
in the thread
Ninampongeza sana Mbowe kuamua kutumia muda wake mwingi kijijini Machame na kujiweka mbali na siasa
with
Thanks
.
Kwa muda mrefu sana nimekuwa nikijiuliza Mbowe kwa sasa yuko wapi baada ya kuporwa chama na mnyampaa? Nadhani ni swali la watu wengi...
10 minutes ago
Mtoto wa Shule
replied to the thread
Kuhusu sakata la jezi za Taifa Stars zilizotengenezwa na Sandaland, Je Waziri na Naibu Waziri zinaiva kweli?
.
Tunajivunia kwasababu kama chama kushinda Uchaguzi Mkuu na kushika Dola maana yake chama chetu kinakibalika. LAZIMA tutambe!
Today at 9:42 AM
Mtoto wa Shule
replied to the thread
Heche: Nimemsikia yule mtoto Kenani Kihongosi eti anataka mdahalo na mimi, nikimuuliza Polepole na Nchimbi wako wapi atanijibu..?
.
NIMEKUSOMA!👍👍👍👍
Today at 9:41 AM
Mtoto wa Shule
replied to the thread
Puuzeni Machawa wa CCM na usalama hasa Tlaatlaah
.
Dah!
Today at 9:41 AM
Mtoto wa Shule
replied to the thread
Puuzeni Machawa wa CCM na usalama hasa Tlaatlaah
.
Nchimbi alivuliwa uwanachama wa CCM. Prof. Safari alijiondoa Chadema baada ya kuwaona Wana Chadema Wana akili kama nyumbu.
Yesterday at 9:35 PM
Mtoto wa Shule
replied to the thread
Heche: Nimemsikia yule mtoto Kenani Kihongosi eti anataka mdahalo na mimi, nikimuuliza Polepole na Nchimbi wako wapi atanijibu..?
.
Kwamba hutawaliwi na CCM, basi wewe ni Msomali na sina HAJA TENA ya kujibishana na wewe. Nitajibizana na Watanzania wenzangu kwa Maslahi...
Yesterday at 9:33 PM
Mtoto wa Shule
replied to the thread
Maaskofu, Nchimbi yuko wapi?
.
Mbona kwa Mzee Kibao hatukusikia mkimuulizia BAKWATA? Chadema mnacheza mchezo wa kijinga na wa kipumbavu halafu mnafikiri mnafanya...
Yesterday at 8:22 PM
Mtoto wa Shule
replied to the thread
Makatibu wapya CCM: Waislam wako 21, Wakristo 11. Hali inatisha sanaaaaa!
.
Safi sana.
Yesterday at 8:13 PM
Mtoto wa Shule
replied to the thread
Makatibu wapya CCM: Waislam wako 21, Wakristo 11. Hali inatisha sanaaaaa!
.
Chadema wao uwiano ikoje?
Yesterday at 8:10 PM
Mtoto wa Shule
replied to the thread
Ikitokea Lissu akashinda Kesi basi ulinzi wake uongezeke sana. Kuna watu hadi sasa washajipambanua wanaomba akutwe na Hatia
.
Tunasubiri hukumu ya Mahakama. Na kuhusu kuingia barabarani, HAKUNA kenge wala nyumbu anaweza kuingia barabarani akabaki salama. Subiri...
Yesterday at 8:06 PM
Loading…
Loading…
Our Community
JamiiCheck
FichuaUovu
Stories of Change
Start Discussion
Coming Soon
JamiiCourses
JamiiData
JamiiShop
Premium Content
Regional Communities
Coming Soon
Tanzania
Uganda
Kenya
Rwanda
DRC
Zambia
Zimbabwe
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
Accept
Learn more…
Back
Top
Bottom
Menu
Forums
New posts
Log in
Register