Elvis Legacy
JF-Expert Member
- Aug 10, 2017
- 4,920
- 7,906
Miaka hiyo 30 ni mbibi ameshachakatwa sana. Achana na vitu used. Tafuta binti mbichi 18-22 ambaye ni bikra uweke ndani.
Muhimu kuwa na mpira wa kona, ila sio kugandana.
Cha chini au cha juu?kichwa ni kizito sana
Usiombe kuzaa na mwenye akili fupi. Anazaa kumbe hataki kulea, hajui kulea, hana mpango na watoto.Kugandana ni kuzuri, ingawa ina gharama zake; kwa upande wangu nikiona mdada ni mzuri na ana sifa zangu, nitamuwekea mazingira angalau anizalie tu, ili mwisho wa siku niwe naenda kumuona mtoto na kukumbushia.
Kuna raha sana unapofanya mapenzi na mtu mzima, ukiringanisha na hawa wa chini ya miaka 30.Miaka hiyo 30 ni mbibi ameshachakatwa sana. Achana na vitu used. Tafuta binti mbichi 18-22 ambaye ni bikra uweke ndani.
Hawa wakubwa wanajua mapenzi kuliko hawa watoto, chini ya miaka 30Mtoto mzuri miaka 30 kaka
Ubongo haufanyi kazi kabisaCha chini au cha juu?
Unamfanyia mahojiano kabla ya kuwekezaUsiombe kuzaa na mwenye akili fupi. Anazaa kumbe hataki kulea, hajui kulea, hana mpango na watoto.
Kuishi ni muhimu kuliko kujenga taifa, waliojenga miaka 1950 hawapo sasa hivi.Acha watu wajenge Taifa. Tunamalizia ujenzi wa miundombinu.
Una watoto wangapi mpaka sasa mkuu? maana wazuri ni wengi sana, tatizo beki hazikabi, yaani nyavu zipo wazi kila forward anafunga, hata Dumbia.Kugandana ni kuzuri, ingawa ina gharama zake; kwa upande wangu nikiona mdada ni mzuri na ana sifa zangu, nitamuwekea mazingira angalau anizalie tu, ili mwisho wa siku niwe naenda kumuona mtoto na kukumbushia.
Hujakutana na watoto wa kingoni, Tanga au Tabora. Labda kama unaongelea wachagga.Kuna raha sana unapofanya mapenzi na mtu mzima, ukiringanisha na hawa wa chini ya miaka 30.
Wengi hawa wadogo, hawana swaga.
Natamani wafike 20, wanne sasa hivi wana vitambiUna watoto wangapi mpaka sasa mkuu? maana wazuri ni wengi sana, tatizo beki hazikabi, yaani nyavu zipo wazi kila forward anafinga, hata Dumbia.
Ukweli utaujua baada ya kuzaa.Unamfanyia mahojiano kabla ya kuwekeza
Unaongeza single mamas wa kuja kuleta makasiriko jukwaani. Hongera sana mkuu. Naona unataka kuacha legacy.Natamani wafike 20, wanne sasa hivi wana vitambi
Mimi ugonjwa wangu, ni kiuno kushuka chini, rangi, urefu, sura; akiwa na hizo sifa, niko tayari nitembelee soli ya kiatu iliyopinda ili niwekeze kwa mrembo.Hujakutana na watoto wa kingoni, Tanga au Tabora. Labda kama unaongelea wachagga.
Sikuwezi mkuu. Live your life. Peace ✌️Mimi ugonjwa wangu, ni kiuno kushuka chini, rangi, urefu, sura; akiwa na hizo sifa, niko tayari nitembelee soli ya kiatu iliyopinda ili niwekeze kwa mrembo.
Ukweli utaujua baada ya kuzaa.
Unaongeza single mamas wa kuja kuleta makasiriko jukwaani. Hongera sana mkuu. Naona unataka kuacha legacy.