Watoto wa form one kwenye somo la kemia huu mtambo unaitwaje?


KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2009
Messages
16,223
Likes
4,572
Points
280
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2009
16,223 4,572 280
Mbona hawajajaza Maji kwenye huo mtumbwi ili condensation itake place faster!?
 
muhomakilo jr

muhomakilo jr

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2013
Messages
10,746
Likes
3,982
Points
280
muhomakilo jr

muhomakilo jr

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2013
10,746 3,982 280
Chozi la simba..
 
ccm mtoto wao

ccm mtoto wao

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2018
Messages
209
Likes
154
Points
60
ccm mtoto wao

ccm mtoto wao

JF-Expert Member
Joined Dec 19, 2018
209 154 60
Kwetu kusini huku mitambo hiyo ipo mingi sana yaani karibia kila nyumba kumi mtambo huo upo, hii ni kutokana na utengenezaji wa pombe inayotokana na mabibo yaliyokauka ambayo wanayaita "kochoko". Sasa kochoko hicho ndo zinapikwa kwa stail hiyo ambayo inatoa pombe inayoitwa nipa nyie mjin mnaita gongo ila huku imehalishwa mana watu wanakunywa bila kificho kutokana ni pombe ya matunda

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,262,389
Members 485,568
Posts 30,121,769