Crocodiletooth
JF-Expert Member
- Oct 28, 2012
- 23,069
- 28,149
possibly mtoa mada ni mmoja wao kati ya waliotumbuliwa "clouds"/ over...!
Tuliza moyoBingwa wa kutanga tanga ni Gardner g abash
Huenda hata wafanyakazi wa kituo hicho HAWAJUI kirefu na maana ya "E"!Tupeni kirefu cha E
Hahahah[emoji3] [emoji3]Sawa, asante kwa taarifa lakini nakushauri ufanye kazi kwa bidii usaidie familia yako, acha kufuatilia maisha ya watu...
Kama sikosei ni ebon fmHuenda hata wafanyakazi wa kituo hicho HAWAJUI kirefu na maana ya "E"!
"KAMA HUKOSEI".... that means bado haijulikani vizuri. Ebon au Ebony au ....Kama sikosei ni ebon fm
Itakuwa hiyo ebony sie huku kanda ya nyonyo hatuipati"KAMA HUKOSEI".... that means bado haijulikani vizuri. Ebon au Ebony au ....
Ni Dsm na maeneo machache ya Pwani, hata kanda ya Kaskazi hatuisikii, wana kazi kubwa ya kufunga Antena nchi nzima kana CloudsItakuwa hiyo ebony sie huku kanda ya nyonyo hatuipati
Hizi ajira ni kama soka tu, leo upo yanga kesho umesajiliwa sumba
Ndio hao wa mchangani= simba