Watangazaji Paul James (PJ) na Gerald Hando watua rasmi E-Fm

Watangazaji Paul James (PJ) na Gerald Hando watua rasmi E-Fm

Mkuu mimi na mpira tofauti sana nitake radhi[emoji23] [emoji23] [emoji23] mambo ya Bongo flava ndio mwakemwake
Hapo ndipo wanapiga sana bongo fleva maana wao wanasema muziki una ongea zaidi! Wana kipindi kinaitwa Ladha 300 cha saa 9 alasiri!
 
Ukiona cha nini mwenzio anawaza atakipata lini almuhimu wapige kazi kama suala la nidhamu wajitambue.
 
Hapo ndipo wanapiga sana bongo fleva maana wao wanasema muziki una ongea zaidi! Wana kipindi kinaitwa Ladha 300 cha saa 9 alasiri!
Maana mi nasikiliza vipindi viwili tu nchi hii xxl ya Clouds fm na Planet Bongo ya East Africa Radio
 
Wamechukua mpini wakatupa majembe, Tena mpini wenyewe ni wamti wa mabua. Unaweza kusema hivyo ni baada ya Gerardi hando pj na mpishi wao kujiunga Rasmi Efm, huku bingwa wa katanga tanga namzungumzia Gardner g habash kurudi clouds
 
Wamechukua mpini wakatupa majembe, Tena mpini wenyewe ni wamti wa mabua. Unaweza kusema hivyo ni baada ya Gerardi hando pj na mpishi wao kujiunga Rasmi Efm, huku bingwa wa katanga tanga namzungumzia Gardner g habash kurudi clouds
Mpishi gani tena kwani upishi ni fani
 
duuu haya sisi tunasumbiri tutaona mwisho
 
Huu uandishi wa BRN typically.
 
Back
Top Bottom