chakii
JF-Expert Member
- Sep 15, 2013
- 21,805
- 29,434
Sijaajiriwa na mtu mkuu, usiige maisha!Wewe Bawacha huwa unafanya kazi saa ngapi ikiwa kazi yako ni kufatilia watu wanao fatilia maisha ya watu?
Sijaajiriwa na mtu mkuu, usiige maisha!Wewe Bawacha huwa unafanya kazi saa ngapi ikiwa kazi yako ni kufatilia watu wanao fatilia maisha ya watu?
Mbona kama umepaniki[emoji12] [emoji12] [emoji12] [emoji12] [emoji12] [emoji12] [emoji1] [emoji1]Sawa, asante kwa taarifa lakini nakushauri ufanye kazi kwa bidii usaidie familia yako, acha kufuatilia maisha ya watu...
Tumuamini nani kati yao na hao?
Hahaha..,umenichekesha Sana mkuu, wanasema, you are replaceable, you may love ❤ the company but company doesn't have heart, keep your parachute at handy......kaz zackuajiriwa tunafanya ila Ni dhiki tupu...Kazi za makampuni binafsi hazina adabu..yaani huyu chapombe Hando alivyokuwa akiisifia na kuipigania Clouds sikufikiria kama kuna siku atakuja kutolewa baruti kama paka mwizi
wana fanya nini hapo Mbagala ZakhiemNa muda si mrefu watakuwa Mbagala Zakhim, eFM wanakinukisha
We mwenyewe kwenye huu uzi umekuja kufanya nini? Mtoa umbea na mpokea umbeaSawa, asante kwa taarifa lakini nakushauri ufanye kazi kwa bidii usaidie familia yako, acha kufuatilia maisha ya watu...
wote wambeaWe mwenyewe kwenye huu uzi umekuja kufanya nini? Mtoa umbea na mpokea umbea