Watangazaji Paul James (PJ) na Gerald Hando watua rasmi E-Fm

Watangazaji Paul James (PJ) na Gerald Hando watua rasmi E-Fm

Leak

Platinum Member
Joined
Feb 22, 2012
Posts
52,944
Reaction score
43,607
Baada ya sinto fahamu ya muda mrefu kati ya Clouds media na watangazaji wake walio kuwa wakiendesha kipindi cha power break fast wakisemekana wamekimbia kituo hicho.

Watangazaji Paul James(pj),Gerald hando na Abelonesmo sasa imebainika rasmi wametua kituo cha E-FM 93.7 Dar chenye masafa ya Dares-salaam na pwani lakini kimekuwa moto wa kuotea mbali! Inasemekana watangazaji hao wanakwenda kukipa nguvu kipindi cha radio hiyo cha asubuhi kinacho julikana kama "joto la Asubuhi"

Waswahili wanasema maisha popote!
Kila la kheri Pj na Gerald hando na Abelonesmo.
Nimependa kamsemo kao wanasema "huu mchezo hauhitaji hasira"

uploadfromtaptalk1460182065021.png
 
kalikua kamzunguko karefu... mwisho lengo lao limetimia.
 
Kazi za makampuni binafsi hazina adabu..yaani huyu chapombe Hando alivyokuwa akiisifia na kuipigania Clouds sikufikiria kama kuna siku atakuja kutolewa baruti kama paka mwizi
Duhh Hando ni Chapombe!
 
Kazi za makampuni binafsi hazina adabu..yaani huyu chapombe Hando alivyokuwa akiisifia na kuipigania Clouds sikufikiria kama kuna siku atakuja kutolewa baruti kama paka mwizi
Kwani wamefukuzwa au wameondoka kwa hiari yao?
 
Maisha
Baada ya sinto fahamu ya muda mrefu kati ya Clouds media na watangazaji wake walio kuwa wakiendesha kipindi cha power break fast wakisemekana wamekimbia kituo hicho!

Sasa imebainika rasmi wametua kituo cha E-FM chenye masafa ya Dares-salaam na pwani lakini kimekuwa moto wa kuotea mbali! Inasemekana watangazaji hao wanakwenda kukipa nguvu kipindi cha radio hiyo cha asubuhi kinacho julikana kama "joto la Asubuhi"

Waswahili wanasema maisha popote!
Kila la kheri Pj na Gerald hando.

View attachment 335974
mema
 
Ushauri wako ni nini!? ........ au na sie tuame nn? maana wao na maisha yao jaribu kufuatilia mambo ya msingi .......... umri na muda sio rafiki.
 
Ushauri wako ni nini!? ........ au na sie tuame nn? maana wao na maisha yao jaribu kufuatilia mambo ya msingi .......... umri na muda sio rafiki.
Na kushauri uwe una simamia unacho kisema! Wewe unapata muda wapi wa kufatilia watu wasio na shughuli za msingi?
 
Back
Top Bottom