Wasioolewa na kujiamini kupitia vitu

Wasioolewa na kujiamini kupitia vitu

Kama mwanamke uliye nae anakutegemea hadi kwenye pedi ni huyo huyo anaesubiri kuhudumiwa kila kitu sio wanawake wote wako hivyo
Kama unabisha bila kuthibitisha, you are bluffing!
 
Hahaha...! Miss chagga cheka sana mimi! It's only desperate ones who may react setiously to that jokes! Ambaye ana uhakika wa kuolewa hawezi kuwa provoked kirahisi kama tumboorooo wengi wenu are those cheapness with myth dreamz...! To marry richmen kumbuka kama wewe buchot hapa option ya kuolewa na mwanaume maarufu na mwenye hadhi kubwa utakuwa unakutaba naye kwenye ndoto

Nshakwambia kamwambie bi mkubwa wakoo aolewe kwanzaa tena ukome kuni mention na sura yako ka pum.b za mbwa......umenyimwa kila kituuu wewee ni halali uje kutafuta sokoo apaaa dumee zimaa wageuzwaaaa na utalalama sana bt ntabaki kuwa tumbooo sipungui siongezek maisha yanaenda mbelee ukwelii ndio ushakupataa mawazo yako yakimaisha ustuletee apaaa kaoge maji ya bahariii utoe nuksi zakoo za kukataliwaa mwalikooo
 
Last edited by a moderator:
Hahaha...! Miss chagga cheka sana mimi! It's only desperate ones who may react setiously to that jokes! Ambaye ana uhakika wa kuolewa hawezi kuwa provoked kirahisi kama tumboorooo wengi wenu are those cheapness with myth dreamz...! To marry richmen kumbuka kama wewe buchot hapa option ya kuolewa na mwanaume maarufu na mwenye hadhi kubwa utakuwa unakutaba naye kwenye ndoto

Real? Aya
 
Last edited by a moderator:
Nyokooo labda ni secretary kwenye pum.bu zakooo ....kumbe hasira ni kutokubaliwa mwaliko na wanawake wa jf ukiona ivoo jua huna hadhi ndio maana wakataliwa unadhan ungekua na hadhi kuna mtu angekukataaa mnakuja na vi ids vyenu vipya pm koz mnaona aibu mafa.la nyiee

Kwenda zako huko, migurubanja! Asha ngedere wewe na utaimba sana you can't see more your luck angle....! Mitusi hii it proved how desperate you have suffered pole kimbilio kwa Yesu ndo utapata tumaini kuolewa nops...! Love you tumborooo
 
Kama bibiako mzaaa nanii wakooo alinitupia gundu........haaahaaa nyan haoni kun.du lakee wee dume zimaa waacha kuangaika kimaisha waja kuletaa upuuzi wakoo humuu na jiwe limekupata leooo et certfcate labda ya matak.o yakooo nliisomea nyumaa la p zakooo si bora ninaelelewa na boss we unaelelewa na mantiliee......huna hata haya mwanaidhaya weyeee

You have shown the public what you have and own kwa kichwa chako. Ukijiari raha ngoja niendelee na kazi. By tumboooro love you.
 
Nyinyi ndio wale mnatafutaga wanawake wa kuwalea, mkikataliwa ndio kelele nyiiingii

We nae umetoka wapi? Mkawaletee wavulana mimi siyo teen sawa sawa ajuza mtarajiwa i have told you am gentleman nakera na jf kuwa na waarifu wengi wa maadilli ya jamii yetu! Maisha ya ndoa yamewagomea kwa kuchezea ujana wenu sasa hivi kusumbua married za wengine tumbafuu hakuna jike mwenye hadhi ya kunionga vijicent hapa make ata patternship ya kibiashara tu ni wachache siyo nyie secretaries.
 
Nilipotoa hii mada,zaidi nilitaka kutoa na kuonyesha hisia za wengi juu ya uwepo wa hali kama hii ktk jaamii.
Kwamba tatizo lipo na ndio maana wengi wa wachangiaji wameonyesha hasira,na hii ni uthibitisho wa kuwepo kwake:

Wasioolewa ni dada zetu,mama zetu,shangazi zetu,rafiki zetu na watoto wetu.Matatizo yao ni matatizo yetu wote,huu ndio ukweli!!Lakini matatizo mengine yanatengenezwa na wasioolewa wenyewe, huu pia ni ukweli na mifano ni mingi .


Kutukana yawezekana ni haki yako ya msingi na kikatiba,lakini ukweli utabaki kuwa ukweli.Ukiniambia mimi ni shoga/marioo/ na siko hivyo sitakaa nikaumia au kukutukana;ukiniambia mimi ni mfupi na kweli ni mfupi sita kaa nikaumia/kutukana pia, kwa sababu sio tatizo.
Cha msingi ni kutambua uwepo wa tatizo na kujirekebisha baasii.Wasioolewa wengi ndio wanaoongoza kwa kuvaa hisivyo kubalika.Mna tabia nyingi nyingi za kuigiza full uzungu!!tabia ambazo zina wakimbiza wanaume wengi....
 
Nshakwambia kamwambie bi mkubwa wakoo aolewe kwanzaa tena ukome kuni mention na sura yako ka pum.b za mbwa......umenyimwa kila kituuu wewee ni halali uje kutafuta sokoo apaaa dumee zimaa wageuzwaaaa na utalalama sana bt ntabaki kuwa tumbooo sipungui siongezek maisha yanaenda mbelee ukwelii ndio ushakupataa mawazo yako yakimaisha ustuletee apaaa kaoge maji ya bahariii utoe nuksi zakoo za kukataliwaa mwalikooo

We kweli cheap kama utumboo! Maana ata maana ya tumboo halichagui kinachopita mdomoni lenyewe linatunza! Umekosea njia kweli mi ndiyo KATASAN'KAZA bwanyenye ukibahatika kuniona utapenda mimi kuanzia sura make believe i can sell! Poozi utapenda naamini! Cash siyo sana but it sustain my staffs, projected man ninadharau kiasi critical man with defined standings sihami kirahisi njia kuu kwa mtu mwenye ushawishi ovyo km tumboroo! Zaidi nawapenda sana wote mlio olewa na ambao hamjaolewa ila mnatamani kuolewa alwaya i pray for you mkapate siku moja.
 
Last edited by a moderator:
We nae umetoka wapi? Mkawaletee wavulana mimi siyo teen sawa sawa ajuza mtarajiwa i have told you am gentleman nakera na jf kuwa na waarifu wengi wa maadilli ya jamii yetu! Maisha ya ndoa yamewagomea kwa kuchezea ujana wenu sasa hivi kusumbua married za wengine tumbafuu hakuna jike mwenye hadhi ya kunionga vijicent hapa make ata patternship ya kibiashara tu ni wachache siyo nyie secretaries.


Hahahaaaaa.....jentomaniii.....jentomani my foot!! hakuna jentomani anachambana na wanawake hata siku moja. labda jentomani kati ya wanawake na si kati ya wanaume.
Naona unajitangaza wewe ni tajiri, utakaa sana.
 
Nyooo huna hadhi yakuchukuliwa wewe......kamwambie mamaako aolewe kwanza ndio uje kutuambia na sisi ku.m wewe unaegeuzwaaa

Tumboo,
puguza matusi dada,you should accept challenges
 
Ngoja niimbe kwanza

wanawake wazuri wazuri wameolewa yamebaki manungaembe yanahangaika X 2
 
Hivi unadhani wote wanaochangia hii tread yako hawajaolewa? Halafu wewe kuolewa unakuchukuliaje ati, unadhani kuolewa ndio mwisho wa maisha au kutoolewa ni mwisho wa maisha? Mbona kuna wanawake wameolewa na wanajuta why wameolewa na kuna wanaume wameoa wanajuta why wameoa, acha fikra mgando wewe! Its over sijibishani tena wewe nadhani tunavokujibu hivi unapata kichwa kuona kwamba tread yako inachangiwa.......


Change direction shida wengi wenu hamuwezi kuona tena angle of projection ata mfanyeje, nenda Kenya wanaruhusu kuwa na bibi mbili.
 
  • Thanks
Reactions: awp
Hahahaaaaa.....jentomaniii.....jentomani my foot!! hakuna jentomani anachambana na wanawake hata siku moja. labda jentomani kati ya wanawake na si kati ya wanaume.
Naona unajitangaza wewe ni tajiri, utakaa sana.

Jentomani wetu wa kwa mtogole huyu!
 
Unataka kujua nimeishi darasa la ngapi, sema nikupe offer ya dinner uje kuomba msamaha na kukana kauli zako hapa jiandae uje na camera usipo kana hapa jf nikuweke hapa ruksa kupiga picha njoo na kacheti kako ka Udom au mzumbe. Hii serious...

Rejectamenta!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom