Wasioolewa na kujiamini kupitia vitu

Wasioolewa na kujiamini kupitia vitu

Haya sema....we uliibiwa na nani?

Siyo maadili...! Kunyooshana ni mhimu girlz za jf mumekua visiki wa kudhaliliaha wanawake wenzenu walio olewa mara darasa la saba, mara sijui nini kumbe mumekosa na gundu zenu.
 
Wakuoa wako wapi sasa

Bora wewe kilio chako hujaona wa kukuoa vumilia si mnajua ata hivyo mko wengi yakikushinda ingia kwa jamaa zetu wazee wa polygamy but uwe tayari kushare km wewe ni c.tian
 
Kuna upotoshaji mkubwa sana wa jamii kwenye masuala ya ndoa; wengi wameaminishwa kuwa kuoa/kuolewa ni suala la lazima, kitu ambacho si kweli.

Kuoa au kuolewa sio amri ya kumi na moja ya Mungu.
 
Eti mtaani tunakaa kimya, unadhani wote tunakaa vijiweni kusogoa....nyoooo!
After all maisha ya mwingine we yanakuathiri nini?

Una kila dalili za kudeserve kukosa mume maaba kwanza domo lako chafuuu! Umri saa kumi na moja mapenzi yanaelekea usiku mwema.
 
Kuna upotoshaji mkubwa sana wa jamii kwenye masuala ya ndoa; wengi wameaminishwa kuwa kuoa/kuolewa ni suala la lazima, kitu ambacho si kweli.

Kuoa au kuolewa sio amri ya kumi na moja ya Mungu.

Cha ajabu ni humu tu jf kwa nyie mijimama ya new world order ndiyo mnatesa ndoa za wenzenu.
 
Bora wewe kilio chako hujaona wa kukuoa vumilia si mnajua ata hivyo mko wengi yakikushinda ingia kwa jamaa zetu wazee wa polygamy but uwe tayari kushare km wewe ni c.tian

Makubwa.....!!! Shida ni nini....kubadili marital status kwenye CV??
 
Kwanini hamuolewi wapinga kristo wakubwa tuwaseme tuuuh! Mumekimbia mtaani mkaja jf mlidhani hatutafika?

We mk.n.d kweli aliekwambia humu wanawake wake tupo kutafta wanaume nan mwehuu ww et wapinga kristo mwenzio ndio kwanza 23yrs uniambie siolew si mwehu ww kamuulize bibi kwann hakuolewa adi anazeeka
 
We mk.n.d kweli aliekwambia humu wanawake wake tupo kutafta wanaume nan mwehuu ww et wapinga kristo mwenzio ndio kwanza 23yrs uniambie siolew si mwehu ww kamuulize bibi kwann hakuolewa adi anazeeka

Kwa domo lako chafu nani atakuoa nuksi mnajitia wenywewe unapunguza umri huku taya zimeanza kurudi revansi..! Mnashindaga huku kujifariji sasa kichaka kimeunguzwa tuone fb wameisha pajua mkakimbikilie badoo.
 
Eti Jf chaka.... ka we umekuja kutfta wanawake kivyakooo wenzio tupo ku share vinavopostiwa na ni mtandao kama Facebook..Twitter. ..instagram. ...tango...viber. kwaiyo wote waliopo kwenye iyo mitandao ni wez za watu

Kushare....! Kubali pia kunyooshwa siyo kila siku domo refu wanawake walio olewa, hilo domo lako ndiyo maana utasubiri sana km koporo cha kitumbua...! Arrogant kwa mwanamke always inakuponza domo chafu ubatiririja matusi km ujaolewa ofisini, mtaani, chuoni, kanisani, jipe moyo... Kwa kushusha eji uzee hauna tiba.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom