Wasichana na tabia ya kuchagua wanaume warefu

Wasichana na tabia ya kuchagua wanaume warefu

Pole km ww ni mfupi,lakn ukweli ndo huo mwanaume mrefu anamvuto.
 
haha sitemagi saaaana cheche body structure tu yatoshaaaaaaaaaaaa
 
Wanawake wengi ambao ni wabovu na wafupi ndy wanakuwa na hizo tabia-MASHAUZI!
Lakini Wanawake big mamas &Tall hawanaga hizo stupid choices wao wapo sensitive na vitu muhimu kwy life .....sifa muhimu za mwanaume ajue kujituma kwy kutafuta manikio kwa ajili yake na family na awe family man,period! Bila kujali ni Emolo au Pepekale!?
Kila mtu na chaguo lake
 
waache tu akili fupi...nachojua kama hawataki wasikandie watafute tu hao warefu..wanaume wenyewe wachache siku hizi balaa kweli..mhagua sana si .......ila mi si mfupi ni tall nasema tu maoni yangu//....nawaona wanokataa baadae wanataka ilimradi an suruali bila kujali urefu au ufupi..
 
Back
Top Bottom