Wasichana na tabia ya kuchagua wanaume warefu

Wasichana na tabia ya kuchagua wanaume warefu

Utakuwa mfupi wewe. Kaka usilalamike sana, ukiomba ujue kuna kukubaliwa na kukataliwa. Bahati mbaya kwako umekataliwa basi ujue huyo ni mke wa mtu mwingine. Wa kwako ukimfata hataangalia ufupi wako ata kukubali tu moja kwa moja. Kausha tu. Ulikosea mlango.
 
Wanawake wengi ambao ni wabovu na wafupi ndy wanakuwa na hizo tabia-MASHAUZI!
Lakini Wanawake big mamas &Tall hawanaga hizo stupid choices wao wapo sensitive na vitu muhimu kwy life .....sifa muhimu za mwanaume ajue kujituma kwy kutafuta manikio kwa ajili yake na family na awe family man,period! Bila kujali ni Emolo au Pepekale!?
Ovyo kabisa wale
 
dah! huu uzi umenikumbusha mbali sn, kuna dada angu mmoja kweli alikua mfupi ila mzuri wa umbo na sura, alikua anachagua sn kipindi hiko, hakuwahi kudate na men mfupi na hakua na rafiki wakiume ambae ni mfupi, inshort aliwachukia sn wanaume wafupi, sasa umri umekwenda anatafuta hata huyo mfupi hampati, anazidi kuzeeka kwa stress za kutaka mume,,kweli kabisa ifike wakati tuchague vitu ambavyo tunaendana navyo.
 
dah! huu uzi umenikumbusha mbali sn, kuna dada angu mmoja kweli alikua mfupi ila mzuri wa umbo na sura, alikua anachagua sn kipindi hiko, hakuwahi kudate na men mfupi na hakua na rafiki wakiume ambae ni mfupi, inshort aliwachukia sn wanaume wafupi, sasa umri umekwenda anatafuta hata huyo mfupi hampati, anazidi kuzeeka kwa stress za kutaka mume,,kweli kabisa ifike wakati tuchague vitu ambavyo tunaendana navyo.
Mwambie aje Humu JF, Atapata kila sampuli ya Mabazazi
 
Tena na Mimi wananikera kweli, mademu wa Kibongo wana maujinga sana, tena hako kanakotaka tall utakakuta kenyewe kafuuupi kama kimba la Asubuhi. Oh mm nataka Handsome Boy, wakati baba yake ana sura kavu kama ngozi ya goti. Mashauzi ya kumwaga wakati k yake maji matupu. Na kitandani kama gogo la mnazi.
Sasa kama ni mfupi si anataka mrefu ili asije kuzaa mbilikimo jamani!!!?. Hata hivyo ufupi na urefu unapimwaje
 
Kuna wasichana flani miungu-watu, wataalamu sana wa kuumba, wanajiona wao divas and very selective. Utawasikia wakiambiana,''mi nimpeleke wapi mwanaume mfupi vile, hapati kitu hapa, I need a tall guy, siwezi kuolewa na mwanaume kisheta''.

Sasa swali ni Je, aliyekwambia wanaume warefu wanataka mwanamke mfupi ni nani? Mbona babako na wajomba zako wafupi lakini unaishi nao, wakatae na hao. We mwenyewe mfupi kama sinia la njegere halafu unaleta sheria za Uarabuni zitumike Vatican.

Subiria mwanaume mrefu hapohapo, ukiona hawaji tafuta mbolea uwawekee warefuke. Some girls are not serious at all. Mkichezewa mnalalamika, mambo mengine mnajitafutia, some criteria are so FAKAE!

#Team tall guys #
mkuu mwone Dr JJ Mwaka huenda akawa na dawa ya kukufanya mrefu ili wasikukatae.
 
Kwanza kabisa mtu mrefu na mtu mfupi wana psychological conflict ambapo Bila kujali jinsia sasa linapokuj swala na mapenzi automatically utakuta kuna ubaguzi japo inashauriwa kitaalam mrefu aone na mfupi and vice versa ili kubalance hormone katika kizazi Chao,, short +short =mbilikim na tall+tall=urefu wa kutisha ,, hahahaaa jaman I am joking
 
Asa unataka mdada mfupi mana kuna ufupi na ufupi kweli halafu unakuta umelingana nae kimo unamtongoza unafkiri atakubali?Ukimzidi atleast kidogo ataridhika mana akisimama na wewe unaonekana umemzidi
 
Kuna wasichana flani miungu-watu, wataalamu sana wa kuumba, wanajiona wao divas and very selective. Utawasikia wakiambiana,''mi nimpeleke wapi mwanaume mfupi vile, hapati kitu hapa, I need a tall guy, siwezi kuolewa na mwanaume kisheta''.

Sasa swali ni Je, aliyekwambia wanaume warefu wanataka mwanamke mfupi ni nani? Mbona babako na wajomba zako wafupi lakini unaishi nao, wakatae na hao. We mwenyewe mfupi kama sinia la njegere halafu unaleta sheria za Uarabuni zitumike Vatican.

Subiria mwanaume mrefu hapohapo, ukiona hawaji tafuta mbolea uwawekee warefuke. Some girls are not serious at all. Mkichezewa mnalalamika, mambo mengine mnajitafutia, some criteria are so FAKAE!

#Team tall guys #
tafuta pesa tu wao wenyewe watavaa viatu vifupi ili wa match na ww, usipate tabu
 
tulio wengi wafupi hatujikubali kwakweli, ifike point kubaliana na hali halisi ukiwa hivyo utaishi kwa amani kabisa, utalazimisha vp uwe na mtu mrefu wakati yy huyo mrefu hapendi vifupi? jikubali tu hivyo ndivyo ulivyoumbwa, mungu nae anamakusudio yake ya kuumba wafupi na warefu jaman, ili mfupi nae apate mfupi mwenzie wa kumfariji ili wote tuwe na amani ktk mapenzi, though kina warefu wamapenda sn wafupi.
 
Asa unataka mdada mfupi mana kuna ufupi na ufupi kweli halafu unakuta umelingana nae kimo unamtongoza unafkiri atakubali?Ukimzidi atleast kidogo ataridhika mana akisimama na wewe unaonekana umemzidi
Kuweni na msimamo, mnapenda hela au Urefu?
 
Back
Top Bottom