Wasichana na tabia ya kuchagua wanaume warefu

Wasichana na tabia ya kuchagua wanaume warefu

mkuu,sisi wanaume tunachagua wacha na wao wachague,kila mtu ana haki ya kuchagua.huu mchezo.......au kama lazima hate the game dont hate the player.
 
Tena na Mimi wananikera kweli, mademu wa Kibongo wana maujinga sana, tena hako kanakotaka tall utakakuta kenyewe kafuuupi kama kimba la Asubuhi. Oh mm nataka Handsome Boy, wakati baba yake ana sura kavu kama ngozi ya goti. Mashauzi ya kumwaga wakati k yake maji matupu. Na kitandani kama gogo la mnazi.
teh teh teeh dah eti kimba la asubuhi , umeua mkuu
 
Tena na Mimi wananikera kweli, mademu wa Kibongo wana maujinga sana, tena hako kanakotaka tall utakakuta kenyewe kafuuupi kama kimba la Asubuhi. Oh mm nataka Handsome Boy, wakati baba yake ana sura kavu kama ngozi ya goti. Mashauzi ya kumwaga wakati k yake maji matupu. Na kitandani kama gogo la mnazi.
ha ha ha its time for the laughter! Hii yako imenifungua mbavu sana mkuu ingawa ni kweli madada wanatuonea mno!
 
All in all mi nimetafuta wa size yangu na tumeivana freshi tu, mi sijitanabaishi katika watu warefu ila kwangu kimo cha mtu huwa sio tija, na kwa experience ndogo tu majority ya mademu wanaojitia selective huwa wanaangukiaga pabovu balaa!
 
All in all mi nimetafuta wa size yangu na tumeivana freshi tu, mi sijitanabaishi katika watu warefu ila kwangu kimo cha mtu huwa sio tija, na kwa experience ndogo tu majority ya mademu wanaojitia selective huwa wanaangukiaga pabovu balaa!
Wengi ni ovyo sana, mademu wengi ni vifupi nyundo
 
Mbaya zaidi uwe mfupi halafu ATM hazisomi weee utaomba poo. Dawa yao ni hela tuu hata uwe mfupi viipi watakugombania kama chakula ya msaada, we tafutamo hela kwanza
 
Eti mwanaume kisheta nimepeleke wapi hapati kitu hapa...hahaahha wanawake Wa kibongo kwa kuponda!!natamani kuona jinsi anavyobinua mdomo
 
Mbaya zaidi uwe mfupi halafu ATM hazisomi weee utaomba poo. Dawa yao ni hela tuu hata uwe mfupi viipi watakugombania kama chakula ya msaada, we tafutamo hela kwanza
Maisha sio kutesa kilasiku/ japo pesa ndo kila kitu
 
Mhmhmhmhmmmmhhhhmmhhhm Kweli kabisa hio theory ya wanaume warefu nayo ina criticisms zake kuna mtu ofcourse sio mrefu sio mfupi ila kwa warefu hayupo mambo yake ni hatareeeeeeee! Kakamilika engo kibao except urefu tyu! Khakhakhaaaaaa
 
Mhmhmhmhmmmmhhhhmmhhhm Kweli kabisa hio theory ya wanaume warefu nayo ina criticisms zake kuna mtu ofcourse sio mrefu sio mfupi ila kwa warefu hayupo mambo yake ni hatareeeeeeee! Kakamilika engo kibao except urefu tyu! Khakhakhaaaaaa
Sema mimi ni mrefu afu Gym imenijaza
 
Back
Top Bottom