Wasichana na tabia ya kuchagua wanaume warefu

Wasichana na tabia ya kuchagua wanaume warefu

Wanawake wengi ambao ni wabovu na wafupi ndy wanakuwa na hizo tabia-MASHAUZI!
Lakini Wanawake big mamas &Tall hawanaga hizo stupid choices wao wapo sensitive na vitu muhimu kwy life .....sifa muhimu za mwanaume ajue kujituma kwy kutafuta manikio kwa ajili yake na family na awe family man,period! Bila kujali ni Emolo au Pepekale!?
 
hhahaha we jamaa hua unanchekesha sana
 
nimesoma thread nilivofika mwisho nikascroll up kucheki ni nani aliyepresent, kukuta ni mkuu STUNTER at his best...
 
Hii inawahusu wa below 25 kuchagua chagua,ila wale wa 28+ huo muda haupo tena wa kuweka vigezo vigezo.hapo ni atakae kuja serious ni huyo huyo.
 
Tena na Mimi wananikera kweli, mademu wa Kibongo wana maujinga sana, tena hako kanakotaka tall utakakuta kenyewe kafuuupi kama kimba la Asubuhi. Oh mm nataka Handsome Boy, wakati baba yake ana sura kavu kama ngozi ya goti. Mashauzi ya kumwaga wakati k yake maji matupu. Na kitandani kama gogo la mnazi.
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] mkuu nimecheka sana izo shit inaonyesha yashakukuta nin
 
Kuna wasichana flani miungu-watu, wataalamu sana wa kuumba, wanajiona wao divas and very selective. Utawasikia wakiambiana,''mi nimpeleke wapi mwanaume mfupi vile, hapati kitu hapa, I need a tall guy, siwezi kuolewa na mwanaume kisheta''.

Sasa swali ni Je, aliyekwambia wanaume warefu wanataka mwanamke mfupi ni nani? Mbona babako na wajomba zako wafupi lakini unaishi nao, wakatae na hao. We mwenyewe mfupi kama sinia la njegere halafu unaleta sheria za Uarabuni zitumike Vatican.

Subiria mwanaume mrefu hapohapo, ukiona hawaji tafuta mbolea uwawekee warefuke. Some girls are not serious at all. Mkichezewa mnalalamika, mambo mengine mnajitafutia, some criteria are so FAKAE!

#Team tall guys #
Inaitwa Kampa...kampa tena..
 
Nyie mbona mnachaguaga wasichana? Mara hamtaki flat screen, mara vimiguu kama njiti mnawasumbua wadada hadi wanaweka matako fake na kujichubua. We kama umekataliwa kisa mfupi kausha tu kama mnaowaita flat screen wanavo kausha. Wala hawaji huku kulalamika.
Fulati sikirini? Hawo ndiwo chaguwo languu. tehe tehe tehe teh
 
Kuna wasichana flani miungu-watu, wataalamu sana wa kuumba, wanajiona wao divas and very selective. Utawasikia wakiambiana,''mi nimpeleke wapi mwanaume mfupi vile, hapati kitu hapa, I need a tall guy, siwezi kuolewa na mwanaume kisheta''.

Sasa swali ni Je, aliyekwambia wanaume warefu wanataka mwanamke mfupi ni nani? Mbona babako na wajomba zako wafupi lakini unaishi nao, wakatae na hao. We mwenyewe mfupi kama sinia la njegere halafu unaleta sheria za Uarabuni zitumike Vatican.

Subiria mwanaume mrefu hapohapo, ukiona hawaji tafuta mbolea uwawekee warefuke. Some girls are not serious at all. Mkichezewa mnalalamika, mambo mengine mnajitafutia, some criteria are so FAKAE!

#Team tall guys #
Mtu mfupi utamjua tu
 
Hii inawahusu wa below 25 kuchagua chagua,ila wale wa 28+ huo muda haupo tena wa kuweka vigezo vigezo.hapo ni atakae kuja serious ni huyo huyo.
Userious wa kuhonga au?
 
Back
Top Bottom