binti kiziwi
JF-Expert Member
- Aug 4, 2014
- 16,798
- 46,880
Walinzi wa Rais mnaparuana kwenye comments, tunawaona tunawaona..... kumbe mko wengi JF eehe?
Kwa magufuli ukitaka kujenga lazima ukope benki,mie nimeshajenga bwasheeMkuu nyumba yako haijaisha nini, unaogopa asipokuwa rais yeye nyumba yako haitaisha?
Magufuli yupo wapi hapoHakuna jipya show tu View attachment 1482178
Kelele gani sasa?Nani kakuambia kuwa lile li-V8 ni gari binafsi la JPM? Ni kuwahadaa watu tu na kunogesha show. Lile ni gari la ikulu lililopachikwa plate number bandia ya kiraia. System ilikuwa kazini Kama kawaida. Walifanya hivyo kupunguza kelele za wapinzani.
Watu wa uongo umeulizwa au?Kuna mdogo wangu yupo piesiyuuu kaniambia jana kapanda kipanya kwa mara ya kwanza katika miaka 3. Yupo Idodomyee.
Matumizi mabaya ya fedha sasa walinzi daladala kumlinda yesu duh!Kwa taarifa yako mbele kule kuna v8 jeupe moja na nyuma kuna jingine la mshoot video na walinzi juu pembeni boda boda na dalala kulijaa abiria walinzi.
Naomba niishie hapo tafadhali.
Hutaki wewe kama nani?Ndicho nisochataka mimi,kuweka ulinzi hafifu kisa kuogopa kelele za upinzani
Yaani hayo ya usalama wa Rais umewaza wewe tu. Unafikiri kabisa hii nchi ina watu wazembe kiasi hicho. Licha ya usalama wetu kama nchi, Idara zetu za masuala ya usalama zipo makini sana mkuu.Jana zilisanbaa video zikionyesha Rais wetu akiwa kwenye gari lenye namba binafsi akikatiza mitaa ya Dodoma akiwa na ulinzi hafifu sana,katika kile kilichoelezwa ni kutenganisha kazi za chama na urais
Rais ni Rais tu muda wowote, akiwa Chato au hata Kisiwandui katiba inamtambua kama Rais
Kitendo cha kumuondolea gari lake maalum na msafara wake naweza kuita kama jaribio la kuhatarisha maisha ya Rais na na kuiweka nchi katika hali ya taharuki
Tupo kwenye vita kali ya uchumi inayoongozwa na Rais wetu, maadui wapo macho kuangalia jinsi gani wanaweza kuishinda vita hii kwa njia za mkato, wasaidizi wa Rais kama mmelala amkeni
Imenitisha sana kuona V8 imekaa upande wa kulia ikiwa spidi kali, bila tahadhari yoyote, je ingetokea fuso ya vitunguu toka Singida dereva kalewa na yupo kwenye mwendo kasi ingekuaje?
Usalama wa Rais ni kipaumbele cha kwanza, msiogope kuambiwa mnatumia vibaya rasilimali za Serikali, katiba haimbani Rais, MSIRUDIE JAMANI
View attachment 1482030
MATAGA ndivyo mmefunzwa hivyo na Lijulikali na Mlinga? na Kaka ndugai "mzee wakupiga wenzake marungu ya kichwa"?Mbowe alikuwa bar usiku na gari ya KUB ya serikali unataka kusema pale alikuwa anatekeleza kazi za kibunge
Kwa hiyo wewe ndio una akili saaaaana kuliko wenye dhamana ya kumlinda? Mi ningekushauri ubakie na kazi ya kupiga makofi kwenye hotuba, haya ya ulinzi tuwaachie walinziDunia imebadilika!zama za baba wa Taifa si hizi
Ni hatari sana kumtembeza Rais bila kusafisha njia, haswa kwa jiji la Dodoma barabara kuu ni moja tu, wanaoenda Mwanza, Singida, Kigoma, Shinyanga, Tabora, Kagera, Geita, Simiyu na Mara wote wanapita njia hiyo
Ile ni kanuni ya ulinzi mkuuMatumizi mabaya ya fedha sasa walinzi daladala kumlinda yesu duh!
mbona obama hakuja na mbwembwe izoIle ni kanuni ya ulinzi mkuu
Unasemaaa?mbona obama hakuja na mbwembwe izo
Hivi ulibahatika hata kusogelea yale magari yake?mbona obama hakuja na mbwembwe izo
Lile gari tuu lililokuwa limebeba mbwa wake wa ulinzi lilikuwa la gali imara na nzuri kuliko lililombeba obama mwenyewembona obama hakuja na mbwembwe izo
[emoji119]Lile gari tuu lililokuwa limebeba mbwa wake wa ulinzi lilikuwa la gali imara na nzuri kuliko lililombeba obama mwenyewe
Nilikuwepo kabisa na tulisalimiana naeHivi ulibahatika hata kusogelea yale magari yake?
Ahaa. Vipi ulionaje ule mziki.Nilikuwepo kabisa na tulisalimiana nae