Walikuwepo nadi Allen'sAhaa. Vipi ulionaje ule mziki.
Ongea ukweli usimumunye maneno
huna jipya umekariri maishambona obama hakuja na mbwembwe izo
samahani mkuuhuna jipya umekariri maisha
wewe mweupe tusamahani mkuu
Kwani kazi za hiyo kamera ni kupiga picha tu? uwii mbavu zangu mimi wacha nichekeLingetokea tatizo huyo mwenye camera angesaidia nini?
Wewe mweusi tuwewe mweupe tu
Kiprotoko Raisi lazima alindwe katika mazingira yake yoteKwa taarifa yako, hayo magari yote binafsi uliokuwa unayaona ni ya TISS, walikuwa wanapiyta kama wajinga tu ila wapo naye.
By the way mwezi wa 10 anakuwa raia kama wengine tu, mbona Kikwete naye anatembea na gari moja, hofu ya nini kama yeye ni Rais wa wanyonge?
huna lolote na jinsi unavojitutumua nacheka ile mbaya.Wewe mweusi tu
sawa mkuu nafanya for funny tu wewe nahisi unafanya for no-nhuna lolote na jinsi unavojitutumua nacheka ile mbaya.
greater thinker small thinkersawa mkuu nafanya for funny tu wewe nahisi unafanya for no-n
Unaamini kuwa ulinzi wa Rais haukuwa madhubuti?Kwa tabia yangu hizo kazi siziwezi, naongozwa na uzalendo na mahaba kwa Rais wangu
Mwandiko wako bikra mimi nna big DICK .greater thinker small thinker
Umeingia kwenye Kitabu cha rekodi za GUINESS au umeishia kuandika hapa great thinker small thinker. Jina lako ni nani ile kwenye kitabu cha rekodi GUINESS. We jamaa limbukeni kwelikweli si ajabu una 40+. Kama hawajakuingiza wapigie ujielezee na uwaonyeshe BIG DICK LAKO wakuingize kwenye rekodiMwandiko wako bikra mimi nna big DICK .
ndogo zenu ndogo sana haipiti bomba yangu.
Babu Bomba call me sugar dady ukitaka kitu kitamu njoo ghetoUmeingia kwenye Kitabu cha rekodi za GUINESS au umeishia kuandika hapa great thinker small thinker. Jina lako ni nani ile kwenye kitabu cha rekodi GUINESS. We jamaa limbukeni kwelikweli si ajabu una 40+. Kama hawajakuingiza wapigie ujielezee na uwaonyeshe BIG DICK LAKO wakuingize kwenye rekodi
40+ halafu unajiita baba unakoment upuuzi haya GUINESS BOOK watakufuata gheto uzuri wameona bonge la komment lako. Kila la kheri na watu wako wa GUINESS BOOKBabu Bomba call me sugar dady ukitaka kitu kitamu njoo gheto