Wanawake wenzangu mnawezaje kumsamehe a cheating husband?

Wanawake wenzangu mnawezaje kumsamehe a cheating husband?

Yaaan mie nashangaa mwanamke ana haha na gugu na goga moyoni kisa usaliti was mwanaume kwan huko nje wanaume wengine hawapo?
Khaaaaaah tena mie ndo natafuta mchepuko huko nje nampa kimasikhara na every taim he wannah,
Sitaki kabisa kuishi kwa mateso na maumivu wakati soln ipo na ni rahisi km kumsukuma mlevi, aaaaaah kwan tsh ngapi bhanaaah
Na huyu mleta mada inaonyesha alikuwa mke mwema, wenzake Wana michepuko na hawagombani na waume zao, Tena anaenda na kazini kabisa. Angekuwa na michepuko asingeumia hivi angemsamehe tu chap mumewe. Jamani kwenye maisha lazima uwe na options a up to z.
Namshauri mleta mada asimwache mume atafte vidumu vimesaidia wengi usaliti hausameheki walah
 
Kwanini aachane, hapo no kuachana hapo wabaki kulea maana sisi wanawake tukikukamata upendo hufa na ndio mnalalamika wanawake hawawajali.
Wakutoa hamu wako wengi kwanza kashatendwa hamu inatoka wapi?
Siwezi kuwa in a toxic relationship on some mere basis eti watoto wataishije, kama umeamua kuchepuka nakupa ruhusa kwa talaka nenda kapanue vizuri watoto wangu niachie mimi ntalea na kuwasomesha bila tatizo lolote.
 
Pole kaka mke kucheat is something else

Ila tu my hubby has never cheated on me, i have no evidence to prove that he has ever cheated on me,

wanaume waaminifu wapo ila majority ni cheaters, hata ukisoma comments za Me wengi utagundua kwamba ni jambo ambalo wamelihalalisha

On the other side, nia yangu ilikua kumtia moyo mleta mada ili aone kwamba kila ndoa ina madhila yake na asipokua mwangalifu kwenye maamuzi yake anaweza kuangukia sehemu mbaya zaidi

Ila tu my hubby has never cheated on me, i have no evidence to prove that he has ever cheated on me”
Huku kujiaminsha kiasi hiki ndiko baadaye huwa kama mleta mada sikutabirii mabaya ila ni katika kukumbushana tu kale kamsemo kenu ka wanaume wote ni mbwa
 
Kwanini aachane, hapo no kuachana hapo wabaki kulea maana sisi wanawake tukikukamata upendo hufa na ndio mnalalamika wanawake hawawajali.
Wakutoa hamu wako wengi kwanza kashatendwa hamu inatoka wapi?

Mkuu samahani umeolewa? Huwa nayakumbuka maneno ya mama kwa dada zangu wakijitahidi kumshawishi aiache familia kisa tabia fulani za mzee. Alikuwa akiwaambia “niacheni nanyie mtaolewa mkafanye hvyo kwenye ndoa zenu”
Sasa hivi ile jeuri ya maneno yao sijui imefia wapi kila mtu kang’ang’ana na wake na sio kwamba wenzi wao ni wakamilifu sana(haya kama ya mleta mada yapo) sasa jiulize ni kipi kinafanya wasifanye walichokuwa wanashauri kifanyike kwa wengine.
NB: utamu wa ngoma ingia ucheze usihadithiwe na usitukane mamba kabla hujavuka mto.
 
Pole kaka mke kucheat is something else

Ila tu my hubby has never cheated on me, i have no evidence to prove that he has ever cheated on me,

wanaume waaminifu wapo ila majority ni cheaters, hata ukisoma comments za Me wengi utagundua kwamba ni jambo ambalo wamelihalalisha

On the other side, nia yangu ilikua kumtia moyo mleta mada ili aone kwamba kila ndoa ina madhila yake na asipokua mwangalifu kwenye maamuzi yake anaweza kuangukia sehemu mbaya zaidi
We ni moja wa ke uliyetoa ushauri wa busara maana naona ke wengine wanampa ushauri unaokwenda kumuangamiza zaidi. Akitaka kushindana na mwanaume yeye yuko on the loosing end zaidi ya mwanaume.

Ni vizuri hujagundua kuwa mme wako ana-cheat. Wengine hutumia resources na nguvu nyingi kufuatilia kama mme wake anacheat wakati hawana plan B baada ya kupata jibu wanalotafuta. Kama mwanaume anakuheshimu na anatimiza majukumu yake usitake kufukunyua mambo mengine. Na ukitumia nguvu nyingj kufukunyua utapata majibu unayoyahisi.
 
We mzee unakuwaga na madini sana kichwani ila tatizo lako moja tu la kukimbia kijijini tukuyu na mtaji wa parachichi.
Rahisi sana kuishi na mke akiwa na mimba, fuata masharti yote anayo kupa, tenga muda wa kutosha wa kuwa karibu naye, punguza marafiki wenye mtazamo tofauti, usijaribu kuwa na mchepuko kipindi hiki.
Siku ya kujifungua muombe daktari uwepo chumba cha kujifungulia. Utakapoona zile damu na maumivu anayopitia haki ya Mungu nakuapia kuanzia siku hiyo utaapa kwa miungu yako yote kuwa mke akitoka hapa salama hautamtenda kwa baya lolote. Hilo Agano linakuja automatikale na lina dumu sana. Pia mke anakuchukulia kama ni mtu mwenye upendo na unaye jali sana. Anajikuta anakupenda na kukuheshimu.

Kwanini uchepuke? Ile kitu kama haikuchanwa kuongeza njia ni siku tano tu na kama alichanwa ruhusu mwezi upite inakuwa tayari kwa matumizi halali ya nyumbani.

Muhimu:vaa condom kuepuka mimba na usinyonye maziwa maana utakuwa una dhurumu haki ya mtoto.
 
Hizo ni fikra tu kuwa kuna tulizo la moyo kwasababu mwanaume anayekwenda kukutana naye bado atakuwa na asili ya wanaume. Labda useme kulipiza kisasi. Mi hiyo naona ni sawa na kunywa sumu ukidhani atakufa adui yako. Ndio maana nikasema mpaka afikie kuzaa nje bora akalifanya hilo nje ya ndoa. Kwa asili ya mwanaume ilivyo na hata ukienda kwenye sheria ya ndoa imetamka hakuna mwanamke anayeruhusiwa kuwa kwenye ndoa zaidi ya moja kwa wakati mmoja. Kwa maana hiyo atapoteza hata stahiki zake. Sheria haisemi chochote kuhusu mwanaume kuwa kwenye ndoa zaidi ya moja kwa wakati mmoja.

Unaweza kuona kwamba sheria imewapunja wanawake lakini imezingatia uhalisia wa mambo. Ndiyo maana hata sheria hiyo inasema mme hawezi kumrithi mke labda kama hana watoto. Ila mwanamke anaruhusiwa kumrithi mume. Hii imemlinda mwanamke ingawa wanaume nao watalalamika. Ila hii ni kwasababu mwanaume anaweza kuwa na ndoa zaidi ya moja.

Hivyo mi naona kama huyo yakimshinda aachie ngazi tu kuliko kutengeneza matatizo zaidi akifikiri anatafuta tulizo la moyo.
Kwanini aachie ngazi wakati mumewe alitoka na hakuachia ngazi. Hapo anaenda kujipa raha nje bila kuathiri ndoa.
Hafu pia ukimchoka mtu kwanini msipeane space hata ya mwaka kila mtu afanye yake.
 
Sometimes you should avoid negative mind, kumpa hongera haimaanishi nahitaji mahusiano nae, i am a woman of my dignity, sipo hapa kwa ajili ya kutafuta mahusiano or any social relatisonship

Wether i believe on him or not, it does not impact my life in any ways
Sidhani kama nilikua na maana hiyo, au hata nilikaribia kwente maana uliyo fikiria, nilikua naongelea maji ww umefikiria Oil kabisa [emoji41][emoji41]
 
Wengi hapo wanamuona muhanga achukulie kawaida lakini haiwezekani kabisa si Duniani mpaka mbinguni

Ila sehemu moja ambayo wanaume wengi tunakosea ni kudhani kwamba sisi wanaume tuna haki miliki ya kusaliti na tunatakiwa kusamehewa ( ambapo huu mtazamo si sahihi)

Halafu usaliti ni hatua ndefu sana msaliti anaanzia mbali sana, usaliti wa bahati mbaya almost ni hakuna
Nisaidie kusema ndugu yangu. Surprisingily mke ndo anaonekana mjinga kwa kuumia; eti alitakiwa akubaliane tu na hilo mweeeeh. Hivi hizi ndoa huwa tunafunga za nini sasa kama tuna uhakika hatuwezi kukeep hizo vows? Tuishi tu kama majogoo na tetea tushee mambo kwa uhuru; kama kulea watoto na ngono mtu anaweza kuvipata bila hata ndoa. No need ya kuishi na makaratasi na lipete kidoleni ilhali unajua huwezi kutimiza kiapo cha ndoa. Tuwe na hofu ya Mungu
 
Na huyu mleta mada inaonyesha alikuwa mke mwema, wenzake Wana michepuko na hawagombani na waume zao, Tena anaenda na kazini kabisa. Angekuwa na michepuko asingeumia hivi angemsamehe tu chap mumewe. Jamani kwenye maisha lazima uwe na options a up to z.
Namshauri mleta mada asimwache mume atafte vidumu vimesaidia wengi usaliti hausameheki walah
Kwani wee unadhan soln ni ipi? Hapa ni vidumu tyuuh huko nje tena wawe quality kuliko mume wake, utaona atakuwa na furaha na amani,
Pia kumsamehe mume wake, huku akimchukulia kawaida pasipo kuathiri ndoa na familia yake, maisha lazima yaendeleeeh.
 
Siwezi kuwa in a toxic relationship on some mere basis eti watoto wataishije, kama umeamua kuchepuka nakupa ruhusa kwa talaka nenda kapanue vizuri watoto wangu niachie mimi ntalea na kuwasomesha bila tatizo lolote.
Na sisi hatupendi hzo toxic zenu Ila nyie ndo mnaona sawa tu.
Kwanza tumeachana kwanini nikuachie wanangu wewe endelea na life lako
 
"sisi wanume wote" is such a strong word. Things are not the same and i dont think they will ever be. Kama unaelewa maana ya ndoa lakini.
If you think you can monopolize a man you are wrong! Naturally a man is not different from a he got, a he sheep, a lion, a bull ! The World of these creatures is funny they are not satisfied with a single female, or two ,or three. They need as many as possible to be in their realm.The most important thing is respect! Does he respect you? But if you think marriage is nuisance try loneliness.......... utajuta.
 
Anachokitaka mwanamke pia hakipatikani kwa mwanaume mmoja. Hivyo unatushaurije?

Nawashauri kuwa msishindane na wanaume! Ukitaka kujua Mmeo akifumaniwa mahali bado aibu huja kwako na Wewe mkifumaniwa siku moja aibu bado itabaki kwako na si kwa mmeo! So pale ukaona mmeo kakucheat funga novena umuombee
 
Muache ajitie ujinga; vyote anavyovitaka mke avipate kwake; yeye kawa Mungu?
Hata nyie huwa mnatofautiana Sana Kuna wanaume ma handsome very caring, they know to listen, Wana f...k vizuri. So watu hutofautiana hyo kusema kwenu ni haki si kweli ka wewe sio handsome mkeo anakurana na handsome mzuri kuliko wewe. So na kumridhisha mtu Ni ngumu vile watu tumetofautiana even it's taste, Sasa nyie ubinafsi mnajihalalishia.
In short jua hata wewe mkeo anakuvumilia na sio kwamba una mridhisha, kuanzia kwenye tendo hata kifedha
Anachokitaka mwanamke pia hakipatikani kwa mwanaume mmoja. Hivyo unatushaurije?
 
Ila tu my hubby has never cheated on me, i have no evidence to prove that he has ever cheated on me”
Huku kujiaminsha kiasi hiki ndiko baadaye huwa kama mleta mada sikutabirii mabaya ila ni katika kukumbushana tu kale kamsemo kenu ka wanaume wote ni mbwa
Muache ajipe moyo, hawajui vizuri wanaume huyu, wao wanaua huku wana kulambisha asali unakuja shituka damu inatoka shingoni, unabaki kutoa kilio cha haja.
 
Huo ndio ukweli Kwa mwanaume rijali siwezi ridhika na mwanamke mmoja

Ila tupo tunaofanya sacrifice ya kuridhika na mwanamke mmoja shida Inakuja pale wanawake tunaoridhika nao na kuwaheshimu na kutoa sadaka ya kuzuia hisia na tamaa Zetu Kwa wanawake wengine Kwa ajili Yao na ndoa wanaanza kutudharau na kuchukukia poa Kwa mazingira hayo kwanini nisimtafute anaenipa amani
This is so real mkuu, Sijawahi kuelewa mwanamke ukimpa nafasi 100% anaanza mapozi ya kijinga mara akunyime chiu.

Ataanza kuku dharau na kukuchukulia poa wengine wataenda mbali zaidi mwisho ataanza kuwa na secret affairs na majamaa wengine nje huko.

Ila utashangaa mwanamke huyo huyo akipata mwanaume wa kumcheat atalalamika kana utafikiria kafukuzwa duniani.
 
Bora upate hyo kuliko uishi kinafiki ku furaisha watu huku ndani ya moyo kunawaka Moto. Mimi kitu kilichhonikera na ku cost furaha yangu automatic delete once I lose trust it's over, Kama before divorce I survived sembuse utu uzima?
Maisha yenyewe ni haya haya.. hakuna penye uafadhali , kuikimbia ndoa sio kwamba huo uendako utakua salama, kuna changamoto zake zitakazo kutafuna nafsi na roho vile vile... busara inahitajika

usaliti ni mbaya sana , hilo nakubali ila nature ya uanaume nayo ni changamoto sana kwa wanaume wenyewe, tunatamani kila mwanamke awe wetu

jambo moja ambalo nina uhakika nalo ,kuchepuka kwa Mwanaume hakuna uhusiano wowote na upendo dhidi ya familia au mkewe, hivi vitu vitabaki vile vile kwenye familia yake
 
Nawashauri kuwa msishindane na wanaume! Ukitaka kujua Mmeo akifumaniwa mahali bado aibu huja kwako na Wewe mkifumaniwa siku moja aibu bado itabaki kwako na si kwa mmeo! So pale ukaona mmeo kakucheat funga novena umuombee
Hatushindani, kwani nyie mkichepuka mnashindana na mwanamke?


Hizo aibu zinabakije kwangu kwamfano? Yaani wewe ndio unaamua na kupanga zibakie kwangu au?
 
Back
Top Bottom