Wanawake walio wengi huvutiwa na wanaume warefu

Wanawake walio wengi huvutiwa na wanaume warefu

mbona riz moko ni andunje na nasika anawamega sana warembo.?inakuwaje hapa!!?
 
Naomba nikujibu kaka, wanaume warefu wana mvuto hilo halipingiki. Yaani hao ndiyo dream men kwetu siye wanawake.
Asilimia kubwa tunawatamani na tunavutiwa nao. Inapokuja suala la maisha na majukumu ndipo hata wafupi lakini wenye FEDHA na mapenzi ya kweli wanaweza kuwa SUBSTITUTE ya warefu!
So usishangae Riziwani kubeba watoto wazuri, au Chicago na wengine unaowajua......... pesa ndiyo mpango mzima




Yaani kumbe Ridhiwanai naye anawabeba enheee? Naomba niuulize, kwa urefu wangu wa 5'10 nahesabika kama mbilikimo kwenu kina mama au:frusty:.....naomba jibu sahihi kabla sijaanza kula dawa za kichina.
 
Yaani kumbe Ridhiwanai naye anawabeba enheee? Naomba niuulize, kwa urefu wangu wa 5'10 nahesabika kama mbilikimo kwenu kina mama au:frusty:.....naomba jibu sahihi kabla sijaanza kula dawa za kichina.

wala usipate shida na dawa za kichina make mkwanja wa kutosha wallah tutakuita tolest
 
Hii haina ukweli! Mm ni mfupi kiasi lkn nimewala wadada warefu, wafupi, wanene, wembamba, warembo(top 5 miss tanzania)
Kama huamini nipe namba ya mkeo au demu wako uone!

Dah...naona umetuwakilisha poa watu wafupi mkuu acha nilog off warefu waendelee kufarijiana.
 
Wewe mtoa mada badili heading isomeke " wanaume wenye walet nene ndo ugonjwa wa wanawake wa kizazi hiki" FULL STOP
 
Wewe mtoa mada badili heading isomeke " wanaume wenye walet nene ndo ugonjwa wa wanawake wa kizazi hiki" FULL STOP

Hao wao wanawake wanaoangalia ukubwa wa wallet ni wale wa uwanja fisi, wanawake sasa hivi wameamka, si ajabu tena kumkuta mwanamke anajitosheleza kwa kila kitu,ana nyumba,gari,kazi nzuri nk, harafu mwanaume mfupi wa nini hata awe na wallet kubwa?? hao wanaoangalia wallet kwanza wengi huishia kupata Hiv kwa kutani pesa.
 
Topic Za Leo.. Za ajabu ajab tu.. Hawa nao Sijui wanaongelea urefu wa mwili au wa Fedha..! Kama
Ni urefu Wa mwili mbona watangojea sana..!
 
watu8 kwa maneno unayoandika wewe utakuwa mrefu kama hasheem thabit, kipande cha mtu

Heheh mimi sijui mkuu kama ni mrefu au mfupi....ningekuwa kama huyo jamaa mbona ningeitumia hiyo fursa vyema kabisa!!!
 
mtu mrefu anaanzia kimo gani na mtu mfupi anaanzia kimo gani? mnanichefua tu,huo ubaguzi tu :frusty:
 
Back
Top Bottom