Wanawake walio wengi huvutiwa na wanaume warefu

Wanawake walio wengi huvutiwa na wanaume warefu

kaka, kuna urefu wa aina mbaliambali... mwili, akili, wallet, nafasi kwenye jamii etc.

ya mwili is sexiest, but the problem ukiwa hauna pesa, inakua short lasting
umesema vema mkuu maana warefu ni wengi hata wauza vyombo wapo warefu but wallet tu ndo mpango
 
mme wangu mrefu,184cm,na wanangu wawili wa kiume wanafuata urefu wa baba yao,haya wenye watoto wa kike karibuni mpiganie kuwa wakwe zangu
 
mme wangu mrefu,184cm,na wanangu wawili wa kiume wanafuata urefu wa baba yao,haya wenye watoto wa kike karibuni mpiganie kuwa wakwe zangu

wataanza na mumeo ndio ujue wabongo tulivyo.... ndoa siku hizi inatumika kuweka address tu
 
Duh

Watalalama sana wafupi

Hamna ipo hv wanawake wanapenda ulinzi wa wenzi wao hivyo huona kama wanaume warefu wote ni wababe kumbe wapi cc wafupi walet ndefu mguu wa kuku kiunoni chezea ww; mm ni urefu wa 1.2m tu!!
 
Hii haina ukweli! Mm ni mfupi kiasi lkn nimewala wadada warefu, wafupi, wanene, wembamba, warembo(top 5 miss tanzania)
Kama huamini nipe namba ya mkeo au demu wako uone!
 
Hii haina ukweli! Mm ni mfupi kiasi lkn nimewala wadada warefu, wafupi, wanene, wembamba, warembo(top 5 miss tanzania)
Kama huamini nipe namba ya mkeo au demu wako uone!

hii ndo sifa kamili ya mwanaume?
 
urefu ni mita ngap na ufupi ni mita ngapi unaousemea???
 
Back
Top Bottom