Jaji Mfawidhi
JF-Expert Member
- Feb 20, 2016
- 17,202
- 26,589
Juma Msambilia , Jux tangu abalehe amekuwa na wanawake wengi kingono kabla ya kuja kuoa Priscilla.
Wanawake hao , wengi wameolewa ila Jux anajua miili yao maana alikuwa analala nao, anaoga nao, anakula nao , na kuwafanyia masaji.
Mbali na hayo yote, jux kwa sasa anatamba na mke wake aitwaye Priska au Priscill, ambaye pia haipiyti mida wataachana maana wanawake wasanii wanagongwa na wenye hela. Nigeria hel ipo.
Je, wewe kama umemuoa Mwanamke wa zamani wa Jux, unajisikiaje? maana jamaa ana upendo kwa yeyote aliyefanya naye ngono. huwahudumia na kuwatakia mema!
Mwanaume, kama mwanamke wako alishatoka na Jux, kingono, na wewe huna uzuri/Handsome kama Jux, mda wowote Jux anaweza kumuita mkeo na "kukumbushiana"
Hii hapa orodha ya wanawake hao, majina yao, na walipo sasa:
Wanawake hao , wengi wameolewa ila Jux anajua miili yao maana alikuwa analala nao, anaoga nao, anakula nao , na kuwafanyia masaji.
Mbali na hayo yote, jux kwa sasa anatamba na mke wake aitwaye Priska au Priscill, ambaye pia haipiyti mida wataachana maana wanawake wasanii wanagongwa na wenye hela. Nigeria hel ipo.
Je, wewe kama umemuoa Mwanamke wa zamani wa Jux, unajisikiaje? maana jamaa ana upendo kwa yeyote aliyefanya naye ngono. huwahudumia na kuwatakia mema!
Mwanaume, kama mwanamke wako alishatoka na Jux, kingono, na wewe huna uzuri/Handsome kama Jux, mda wowote Jux anaweza kumuita mkeo na "kukumbushiana"
Hii hapa orodha ya wanawake hao, majina yao, na walipo sasa:
1. Priscilla Ojo (Mke wake sasa)
Kuhusu Mahusiano: Ni mwanamitindo, mfanyabiashara- , na mtoto wa mwigizaji maarufu wa Nigeria, Iyabo Ojo. Walianza mahusiano mwaka 2024 na kufunga ndoa rasmi mnamo Aprili 2025. Wamejaliwa kupata mtoto mmoja wa kiume aitwaye Rakeem.
- Alipo Sasa: Anaishi kati ya Tanzania na Nigeria akimlea mtoto wao na kuendeleza biashara zake za mitindo na ushawishi (influencing) kwenye mitandao ya kijamii.
-
-