Wanawake wa Jux: Walipo Sasa

Wanawake wa Jux: Walipo Sasa

Nilimwambia Tundu Lissu watu anaowapigania ndio hawa. Apime kama bado ana haja ya kuendelea kuwapigania
Maisha ni mafupi na tuna uhuru wa habari. Pia, si wote wapo upande uliopo. Na si wote walioko kimya hawapo upande wako.
 
Wanawake wasanii wanagongwa na wenye Hela. Je jux hana Hela ?
Kwa wewe huko "Itilima" na "kishapu" Jux ana hela, Kwa vijana wa Mjini ambao weekend anaend akuangalia EPL kule Dubai na kurudi basi Jux ni wa kawaida sana.
 
Back
Top Bottom