The Evil Genius
JF-Expert Member
- Mar 21, 2014
- 6,147
- 20,078
Hupendi watoto wazuri?Hahahha hata mimi kama ww ila kasoro kwenye watoto
Hupendi watoto wazuri?Hahahha hata mimi kama ww ila kasoro kwenye watoto
Pole sana msilewe kwa mvinjo Bali mjazwe roho mtakatifuMwanaume ambaye hatumii kilevi naona kama ni mwanaume ambaye ana mapungufu flan hiv
Tupe uthibitishohalafu wana roho mbaya sana walevi wana roho safi kweli
Umeolewa? Wewe ndo unanifaa SAA 12 nipo ndani tunapika pmj kama sipo busy na kaziMimi nawapenda Sana[emoji7]
Mimi mwenyewe silewi,sinywi!
kunywa sio ujanja, kila MTU Ana maamuzi yake.
mimi sio mleviKunywa pombe Ni upumbavu...
Prove me wrong..
Nipe faida tano za pombe..!!
As expexted, I never had a doubt about ur answers..!Kibongo bongo tutasema bora mwanaume ndo awe mlevi kwa sababu tunaamini mwanamke ndo anahusika kwa malezi ya mtoto zaidi. But ikifika stage mtu anakunywa hadi ufahamu wake unapotea, then haifai kunywa whether ni mwanaume au mwanamke. Kila mzazi anaplay part fulani kwenye malezi, so ikitokea ulevi wa mtu unaathiri hadi malezi yake kwa familia ni mbaya. Nimeshaona familia ambayo mama ni mlevi wa kutupa but Mungu aliwapa a very responsible father, ile familia watoto wamelelewa vizuri tu. Nimeshaona familia ambayo baba ni mlevi wa kutojitambua haha jamani, usiombe tu mzazi wako akawa mlevi hadi kutojitambua. Madhara ya ulevi hayana jinsia, utadumbukia pabaya na kujiangamiza mwenyewe. Kama unakunywa hadi kubeba/kumbeba yeyote utakayemuona mbele yako migonjwa itakuita tu, kama unalewa hadi unasahau majukumu yako kwenye familia, utajiangamiza wewe mwenyewe na possibly na familia yako yote. Ulevi ni mbaya
Kwa kweli nawatunuku mnooo.
Hahaha nilijua tu unaniuliza while jibu langu unalo tayariAs expexted, I never had a doubt about ur answers..!
SIMPLE QN; Is Alcohol Good?
SIMPLE ANS; No.
Ameeeeeeeeeeeeeeen, napokeaNakukubali,,,utakuwa mke mwema,Mungu akujalie
sijaolewa!Umeolewa? Wewe ndo unanifaa SAA 12 nipo ndani tunapika pmj kama sipo busy na kazi
Kwani vp Mdada!! Unataka hadi mavi watu wale duuunani anajali hata mnywe mavi?kuleni hata vinyesi vyenu hatujali kunyweni mikojo yenu hatujali
Mkuu ubarikiwe,neno PIMBI ni jibu tosha kabisa,mwanaume mzima unakunywa juice?,ndo maana kila kukicha mademu wanakuja humu kulalamika eti hawakojoi,watakojoaje sasa?,limwanaume limekunywa Fanta na chips kuku,eti ooh baby leo nimemwaga haraka coz umependeza sanaaa,ebooooo pumbafu nini wewe,unywe Fanta halafu usingizie kapendeza?,umemuacha mwanamke na kiu katikati ya jangwa la sahara?,piga vitu vya moto wewe kenge ili umpatie raha huyo kiumbe wa kike au vipi?,hujiulizi kwa nini alipasuliwa mfereji pale katikati,na wewe ukapewa mtwangio ulionyanyuka?,inatakiwa mtwangio ufanye kazi yake kwenye ktmba,sio kumwagia mauji yako yananuka kama nyama buchani kenge wewe au?
Sio Wewe Tu.Atleast Mimi Mpira Kidogo UnasaidiA
Waambie hao mapimbi, maana udhaifu wao huuona ni ujanja.Kwani inahitaji ujasiri gani mtu kuwa mlevi?? Ukiamua si hata kesho tu unakuwa mlevi??
Geuza shilingi upande wa pili, muambie mlevi aache pombe kesho kama anaweza!!
Meaning... Inahitaji ujasiri kutokuwa mlevi (asiyetumia kilevi ni Shujaa)
Ila mburula yeyote ana uwezo wa kuwa mlevi akiamua (kutumia kilevi ni weakness)
Ni maoni tu, nothing serious! Dont take it personal [emoji23] [emoji23]
Haha..! not always..Hahaha nilijua tu unaniuliza while jibu langu unalo tayari