Wanawake mnatuchukuliaje wanaume tusiotumia kilevi?

Wanawake mnatuchukuliaje wanaume tusiotumia kilevi?

Me nawaheshimu sana aisee, yani mtu anywe afu anisogelee kuniongelesha hehehe
Kiukweli tu wanawake wachache sana ndio wanaokerwa na wanaume wanywaji/walevi

Halafu hata mwanaume akimwambia kabisa kuwa anatumia pombe ni kama huyo mwanamke hashangazwi kabisa au anaogopa kumwambia jamaa kuwa "sitaki utumie pombe"

Kidg zamani ukimfuata tu binti lazima kwanza umwambie kuwa hunywi pombe, kwa kuogopa kuachwa lakini sikuhizi sivyo

Halafu ukimwambia gal unatumia "Wine" anaweza kukuona kama mjanja flan hivi.
 
Mfano Umetoka Na Mtu Ambaye Labda Umevutiwa Naye Alafu Unaagiza Bia Au Spirits Yoyote Yeye Anachukua Juice Au Any Non Alcoholic Stuff,Or Katika Kupiga Stori Inaturn Out Hatumii Mnatuona Kama Tuko Weak Au Mnatuonaje??
Upo katika advantaged category,
Acha kujishtukia!, kwanza unatakiwa umshukuru Mungu
 
Hivi kuna influence kubwa ya kupenda chini kuliko pombe? Mbona wengi wakishakunywa ndio tamaa ya wanawake ina triple?!! Labda kama mnazungumzia mlevi ambae analewa hata akipata mwanamke hawezi kufanya chochote lakini social drinking mara nyingi huchochea tamaa za wanawake.
Huu ni ukweli kabisa
 
stupid and nonsense quiz session? who cares about stupid mens life!all of you go and roast in hell!
naona unaamini ktk msemo wa samaki mmoja akioza ktengani...... mtoe mtupe waliobaki wazima ....
wala huitaji kutokwa na povu.....[emoji1] [emoji1]
 
Hata mke wangu hapa kadai wanaume wasiotumia kilevi nao ni wanawake km wanawake wengine.
 
Kiukweli tu wanawake wachache sana ndio wanaokerwa na wanaume wanywaji/walevi

Halafu hata mwanaume akimwambia kabisa kuwa anatumis pombe ni kama huyo mwanamke hashangazwi kabisa au anaogopa kumwambia jamaa kuwa "sitaki utumie pombe"

Kidg zamani ukimfuata tu binti lazima kwanza umwambie kuwa hunywi pombe, kwa kuogopa kuachwa lakini sikuhizi sivyo

Halafu ukimwambia gal unatumia "Wine" anaweza kukuona kama mjanja flan hivi.
Aisee me nakereka to the core. But as long as haunihusu na kila mtu ana choices zake, basi tugawane tu ustaarabu, ukinywa tu please don't talk to me. Lile liharufu la pombe, hugo gujicho ntakaokutolea kabla sijafungua kinywa changu teh. Mwingine ndo anakurudia asubuhi na domo lake limechacha afu akukiss ptuuuuu

Kumbadilisha mtu eti aache pombe kwa kumwambia tu eti "sitaki unywe", mara nyingi ni kama kujitengenezea bomu litakalokulipukia. Hatoacha kunywa kama yeye mwenyewe hajaamua kuacha kunywa kwa sababu anazoona yeye

Afu sielewi Kwa nini tunapenda kuassume kuwa wasiokunywa wote ni malaya, humu si tunasemaga "all men cheat", mbona wanaokunywa tunataka tuwatoe humo? Yani wanaume wengi ni wanakunywa na still ni vitombi balaa, utaamua mwenyewe
 
Mm nakunywa Mr hanywi.. Na hatujawahi kugombana sababu ya hilo..na hata nikiwa mahali alon o wit friends namwambia...atapita atasalimia au atakaa ataondoka..
Nikitaka kugongwa nje nagongwa kweupe bila kunywa hata lepe

heri ya mwaka mpya
 
Wanywaji wanajiaminisha wao wanaweza mchezo kuliko wasiokunywa, bt kuna ex gf wangu mmoja analalamika sana jamaa anamchafua kwa kumpga kimoja tu sabab ya ulev halafu ni kukoroma tu. Anasema asipokunywa hata dushe halisimami.
 
Aisee me nakereka to the core. But as long as haunihusu na kila mtu ana choices zake, basi tugawane tu ustaarabu, ukinywa tu please don't talk to me. Lile liharufu la pombe, hugo gujicho ntakaokutolea kabla sijafungua kinywa changu teh. Mwingine ndo anakurudia asubuhi na domo lake limechacha afu akukiss ptuuuuu

Kumbadilisha mtu eti aache pombe kwa kumwambia tu eti "sitaki unywe", mara nyingi ni kama kujitengenezea bomu litakalokulipukia. Hatoacha kunywa kama yeye mwenyewe hajaamua kuacha kunywa kwa sababu anazoona yeye

Afu sielewi Kwa nini tunapenda kuassume kuwa wasiokunywa wote ni malaya, humu si tunasemaga "all men cheat", mbona wanaokunywa tunataka tuwatoe humo? Yani wanaume wengi ni wanakunywa na still ni vitombi balaa, utaamua mwenyewe
[emoji101]
GoodMorning
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom