City hunter j
JF-Expert Member
- Mar 1, 2013
- 926
- 380
Omoyanatuhusu nini ? hayo ni maisha yako so what? nani anajali .
Omoyanatuhusu nini ? hayo ni maisha yako so what? nani anajali .
Sio wote wanaogongwa nje ni wanywaji.. Kugongwa ni maamuzi tu either umekunywa au hujanywaNow That Is A Problem,Kugongewa LiveLive.
[emoji119][emoji119][emoji119][emoji119][emoji119][emoji119]Nimemuuliza shemeji yako hapa amenijibu anawachukulia kama mapimbi.
Aisee hapo umenena,mfano mie pombe sijui hata ladha yake,mamipira ndo kabisaa sina time nayo ulevi wangu ni bedroom sports tu,na [emoji260].nkivipata hivyo viwili baas.roho inasuuzika.Mara nyingi kuna kujiuliza ni lipi anapenda
Inaweza ikawa ku do au bange au ana matatizo ya afya.
Au mtamu kitandani au bomu haswa na msumbufu, hapo ni kama hata hapendi mpira wa miguu na mengineyo.
Kimoja mdomo waje kwa denda lazima uwe na super utamu, kuonyesha anajipenda sio kunuka sabbau ya matatizo.
Umefanya usiku wangu kuwa mwororo...Wanaume Wasiokunywa wengi ni vicheche plus plus.. yaani zipu zao zipo wazi muda wote
Unawatunuku nini?Kwa kweli nawatunuku mnooo.
Urafiki mwemaUnawatunuku nini?
Huwa napata shida sana kueleza kuwa sinywi pombe,sivuti chochote na si mgonjwa wa papuchi!
Wengi wanaamini kama hunywi lazima utakuwa unalewa papuchi.
Miss natafuta mbona ivoo weekend imekwendea vibaya acha bhas acha bhana aukogo ivoonikome wewe dem
Miss natafuta mbona ivoo weekend imekwendea vibaya acha bhas acha bhana aukogo ivoo
mipombe yenu inamuhusu nani?Kwani tunagombana jamani..?
Eeeeh ivo ivo, kuruka ruka kwa maharage ndio kuiva kwakeMm nakunywa Mr hanywi.. Na hatujawahi kugombana sababu ya hilo..na hata nikiwa mahali alon o wit friends namwambia...atapita atasalimia au atakaa ataondoka..
Nikitaka kugongwa nje nagongwa kweupe bila kunywa hata lepe
Hey miss ts just mtu anataka kujua jinsi gani mna feel ivo mbona umekuwa offended ivo au ndo tuseme unatuchukia wanaume kias ichomipombe yenu inamuhusu nani?
kunywa au kutokunywa kwenu pombe sisi tupate feeling? how? for what? who cares? kunyweni hata mikojo ya shetani hatuna time na nyie si maisha yenu?Hey miss ts just mtu anataka kujua jinsi gani mna feel ivo mbona umekuwa offended ivo au ndo tuseme unatuchukia wanaume kias icho
Haha really hates menkunywa au kutokunywa kwenu pombe sisi tupate feeling? how? for what? who cares? kunyweni hata mikojo ya shetani hatuna time na nyie si maisha yenu?
Mkuu ubarikiwe,neno PIMBI ni jibu tosha kabisa,mwanaume mzima unakunywa juice?,ndo maana kila kukicha mademu wanakuja humu kulalamika eti hawakojoi,watakojoaje sasa?,limwanaume limekunywa Fanta na chips kuku,eti ooh baby leo nimemwaga haraka coz umependeza sanaaa,ebooooo pumbafu nini wewe,unywe Fanta halafu usingizie kapendeza?,umemuacha mwanamke na kiu katikati ya jangwa la sahara?,piga vitu vya moto wewe kenge ili umpatie raha huyo kiumbe wa kike au vipi?,hujiulizi kwa nini alipasuliwa mfereji pale katikati,na wewe ukapewa mtwangio ulionyanyuka?,inatakiwa mtwangio ufanye kazi yake kwenye ktmba,sio kumwagia mauji yako yananuka kama nyama buchani kenge wewe au?Nimemuuliza shemeji yako hapa amenijibu anawachukulia kama mapimbi.
where is hate ?Haha really hates men