Wanawake mnatuchukuliaje wanaume tusiotumia kilevi?

Wanawake mnatuchukuliaje wanaume tusiotumia kilevi?

[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Ebu ngoja nika pombeke pale club chiller, kisha nisakate na band aiseeee.....
Hahahaaaaaaa ati chiller machagudoa wa pale si wa mchezo aiaee
 
Sijawahi ona uzi unaozungumzia pombe umeanzishwa na mnywaji au mlevi ila wasiokunywa tu ndo huanzisha hizo habari. msio kunywa pombe full kujishtukia, walevi wenyewe hata hawana habari na nyie. ndo maaana hukumtaani wanasema wanaume wasio walevi ni wambeya sana na hufuatilia sana maisha ya watu.
 
Kuna raha sana kuwa na mwanaume asiyetumia kilevi haswa na wewe ukiwa hutumii me ni mnywaji ila katika wanaume nliowahi kudate nao sijawahi kupata anayetumia kilevi natamani sana namimi niache japo inaniwia vigumu kila nkiacha narudia aisee wana raha Sana hawa wasiotumia kilevi
Embu nikuje tumpombeke wote uonje na raha ya mlevi
 
Mimi uzuri marafiki zangu wengi wanajua sigusi kilevi tatizo linakujaga pale tunapokuwa "out" wenyewe wanaagiza "bucket" zao mimi ni maji au non-alcoholic drink eg. Grand malta.. sometimes waiter anabaki kunicheka lakini ndio maisha niliyo chagua..
Same here,nmezungukea na wanywaji lakini sijawahi onja,mi nimwendo wa energy drinks tu na juisi na malt.potelea mbali acha nionekane mshamba tu
 
mi demu hata awe anakunywa pombe, hapa ndo amefika unakuta ye anakunywa pombe tu, mi anakuta...nakunywa pombe tena aina zote za karatasi,za chupa,mpaka za kuchota(komoni,kimpumu,kindi,dadii,mchujo,ulanzi,mbege,wanzuki,budhaa, gongo nk),,navuta sigara,bangi,nabugia ugoro,nachanja gomba(mrungi) mpaka kigae natumia, hapo lazima akae
 
Bora vinywaji vingine lakini unamkuta mwanaume anakunywa fanta orange
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom