MNYAMAKAZI
JF-Expert Member
- Oct 7, 2014
- 2,118
- 2,199
Mlete kwangu siku moja hakika hatatamani kurudi tena hasa kama kazoea mechi za kilevi.Nimemuuliza shemeji yako hapa amenijibu anawachukulia kama mapimbi.
Mlete kwangu siku moja hakika hatatamani kurudi tena hasa kama kazoea mechi za kilevi.Nimemuuliza shemeji yako hapa amenijibu anawachukulia kama mapimbi.
Jibu murua. Ni rahisi kunywa kuliko kutokunywa au kuacha.Kwani inahitaji ujasiri gani mtu kuwa mlevi?? Ukiamua si hata kesho tu unakuwa mlevi??
Geuza shilingi upande wa pili, muambie mlevi aache pombe kesho kama anaweza!!
Meaning... Inahitaji ujasiri kutokuwa mlevi (asiyetumia kilevi ni Shujaa)
Ila mburula yeyote ana uwezo wa kuwa mlevi akiamua (kutumia kilevi ni weakness)
Ni maoni tu, nothing serious! Dont take it personal [emoji23] [emoji23]
wewe lala hukoSina cha kukujibu,nisamehe kwa kujibu post yako ya kwanza.
halafu wana roho mbaya sana walevi wana roho safi kweliWanaume Wasiokunywa wengi ni vicheche plus plus.. yaani zipu zao zipo wazi muda wote
Mimi uzuri marafiki zangu wengi wanajua sigusi kilevi tatizo linakujaga pale tunapokuwa "out" wenyewe wanaagiza "bucket" zao mimi ni maji au non-alcoholic drink eg. Grand malta.. sometimes waiter anabaki kunicheka lakini ndio maisha niliyo chagua..Huwa napata shida sana kueleza kuwa sinywi pombe,sivuti chochote na si mgonjwa wa papuchi!
Wengi wanaamini kama hunywi lazima utakuwa unalewa papuchi.
Hakuna mapungufu yoyote bana.. mimi pia sitaki girlfriend wangu yoyote awe anatumia kilevi chochote kile..Mwanaume ambaye hatumii kilevi naona kama ni mwanaume ambaye ana mapungufu flan hiv
[emoji2] [emoji2] [emoji1] [emoji1] kweli w n sumu[emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1]Nimemuuliza shemeji yako hapa amenijibu anawachukulia kama mapimbi.
[emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji2] walev tunaroho nzur maana hatunaga uchoyohalafu wana roho mbaya sana walevi wana roho safi kweli
yaani from experience, kama hanywi pombe basi 8/10 ni papuchi kwenda mbele.Huwa napata shida sana kueleza kuwa sinywi pombe,sivuti chochote na si mgonjwa wa papuchi!
Wengi wanaamini kama hunywi lazima utakuwa unalewa papuchi.
Hahahahhah non alcoholic non football non womanizer (1 tu kwa afya).. Surely somtym huwa najishangaaga mwenyewMara nyingi kuna kujiuliza ni lipi anapenda
Inaweza ikawa ku do au bange au ana matatizo ya afya.
Au mtamu kitandani au bomu haswa na msumbufu, hapo ni kama hata hapendi mpira wa miguu na mengineyo.
Kimoja mdomo waje kwa denda lazima uwe na super utamu, kuonyesha anajipenda sio kunuka sabbau ya matatizo.
Hahahahhah same problem afu ukizingatia mchaga sasa.Huwa napata shida sana kueleza kuwa sinywi pombe,sivuti chochote na si mgonjwa wa papuchi!
Wengi wanaamini kama hunywi lazima utakuwa unalewa papuchi.
Mm nakunywa Mr hanywi.. Na hatujawahi kugombana sababu ya hilo..na hata nikiwa mahali alon o wit friends namwambia...atapita atasalimia au atakaa ataondoka..Wewe haunywi pombe halafu mkeo anakunywa
umesafiri unamuuliza uko wapi anakujibu nipo hapa pub napata mbili tatu kabla sijaenda kulala