Wanawake mnatuchukuliaje wanaume tusiotumia kilevi?

Wanawake mnatuchukuliaje wanaume tusiotumia kilevi?

mbona fresh tuu
aliyekwambia kilevi kinadumisha ndoa au mapenzi ni nani?? kunukishana pombe hapana!!!!🙄
 
Kwakweli mwanaume asietumia kilevi ana thamani kwangu sana kuliko atumiae. Namchukulia kama boonge la mwanaume.
 
Huwa napata shida sana kueleza kuwa sinywi pombe,sivuti chochote na si mgonjwa wa papuchi!

Wengi wanaamini kama hunywi lazima utakuwa unalewa papuchi.
Walevi ndio huwa msemo wao wa kujisafish wakati ulevi wa pombe una uhusiano mkubwa na ulevi wa papuchi, so hata usijisikie vibaya kusema hautumii kilevi chochote.
 
Kwani inahitaji ujasiri gani mtu kuwa mlevi?? Ukiamua si hata kesho tu unakuwa mlevi??
Geuza shilingi upande wa pili, muambie mlevi aache pombe kesho kama anaweza!!

Meaning... Inahitaji ujasiri kutokuwa mlevi (asiyetumia kilevi ni Shujaa)
Ila mburula yeyote ana uwezo wa kuwa mlevi akiamua (kutumia kilevi ni weakness)


Ni maoni tu, nothing serious! Dont take it personal [emoji23] [emoji23]
Kweli kabisa.
 
asante..

eti..! kuna uhafadhari wowote kati ya mwanamke mlevi na mwanaume mlevi?
Kibongo bongo tutasema bora mwanaume ndo awe mlevi kwa sababu tunaamini mwanamke ndo anahusika kwa malezi ya mtoto zaidi. But ikifika stage mtu anakunywa hadi ufahamu wake unapotea, then haifai kunywa whether ni mwanaume au mwanamke. Kila mzazi anaplay part fulani kwenye malezi, so ikitokea ulevi wa mtu unaathiri hadi malezi yake kwa familia ni mbaya. Nimeshaona familia ambayo mama ni mlevi wa kutupa but Mungu aliwapa a very responsible father, ile familia watoto wamelelewa vizuri tu. Nimeshaona familia ambayo baba ni mlevi wa kutojitambua haha jamani, usiombe tu mzazi wako akawa mlevi hadi kutojitambua. Madhara ya ulevi hayana jinsia, utadumbukia pabaya na kujiangamiza mwenyewe. Kama unakunywa hadi kubeba/kumbeba yeyote utakayemuona mbele yako migonjwa itakuita tu, kama unalewa hadi unasahau majukumu yako kwenye familia, utajiangamiza wewe mwenyewe na possibly na familia yako yote. Ulevi ni mbaya
 
Mimi sinywi na wala sijawahi kunywa kileo cha aina yoyote. Sinywi kinywaji chochote zaidi ya maji,chai,au juice ya kutengeneza nyumbani au uji ikitokea. Sijui soda,energy drinks,juice za kopo hua situmii. Sio shabiki wa mpira wala michezo yoyote labda kidogo mieleka kwa mbali.

Situmii aina yoyote ya madawa ya kulevya kama bangi,sijui mirungi,cocain,heroin,nk.

Kusema kweli mimi ni mlevi wa watoto wazuri wenye mikia ya maana.
Hahahha hata mimi kama ww ila kasoro kwenye watoto
 
Kuna demu kasema wanaume wasiotumia masanga huwa wapenda majungu na umbea
 
Huwa napata shida sana kueleza kuwa sinywi pombe,sivuti chochote na si mgonjwa wa papuchi!

Wengi wanaamini kama hunywi lazima utakuwa unalewa papuchi.
We mzuri sana. Aliyekuzaa na utakayeoa wana faida.
 
Kunywa pombe Ni upumbavu...

Prove me wrong..
Nipe faida tano za pombe..!!
 
Nikimuona demu yoyote anaetumia pombe sijui namuonaje asee...
 
kunywa au kutokunywa kwenu pombe sisi tupate feeling? how? for what? who cares? kunyweni hata mikojo ya shetani hatuna time na nyie si maisha yenu?
Ww ndo hauna Time nao wenzako wanawajari ndo maana wanawajibu hapa..., kama ww huna time nao shauri lako....
 
Wanakuchukulia bado under 18 hujakua
d1133bf04949920cd993f74b60d25159.jpg
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom