Mkuu ubarikiwe,neno PIMBI ni jibu tosha kabisa,mwanaume mzima unakunywa juice?,ndo maana kila kukicha mademu wanakuja humu kulalamika eti hawakojoi,watakojoaje sasa?,limwanaume limekunywa Fanta na chips kuku,eti ooh baby leo nimemwaga haraka coz umependeza sanaaa,ebooooo pumbafu nini wewe,unywe Fanta halafu usingizie kapendeza?,umemuacha mwanamke na kiu katikati ya jangwa la sahara?,piga vitu vya moto wewe kenge ili umpatie raha huyo kiumbe wa kike au vipi?,hujiulizi kwa nini alipasuliwa mfereji pale katikati,na wewe ukapewa mtwangio ulionyanyuka?,inatakiwa mtwangio ufanye kazi yake kwenye ktmba,sio kumwagia mauji yako yananuka kama nyama buchani kenge wewe au?