Wanawake mnatuchukuliaje wanaume tusiotumia kilevi?

Wanawake mnatuchukuliaje wanaume tusiotumia kilevi?

Tena yuko na 'washkaji' zake, lol.
Wivu ni dalili ya kuzeeka na kuogopa competition. Happy new year rafiki
Wewe haunywi pombe halafu mkeo anakunywa
umesafiri unamuuliza uko wapi anakujibu nipo hapa pub napata mbili tatu kabla sijaenda kulala
 
Nadhani mwenza ama mpenzi comes as a full package. Anaweza akawa anakunywa pombe lakini asiwe mkorofi, awe na self control na kujua wapi pa kuishia. Na mtazamo juu ya unywaji pombe ni attitude inayojengwa toka mtu anapokua. Kuna wengine kunywa pombe ni dalili ya ujanja ama ujuaji pia. Jambo moja la hakika, pombe sio kwa ajili ya mwanamke kwa sababu anaweza kuwa taken advantage of kirahisi kuliko mwanaume. Japo dunia ya sasa imevaa bukta wanaume ndio wanawindwa kama swala
 
Nimemuuliza shemeji yako hapa amenijibu anawachukulia kama mapimbi.
[emoji5] [emoji5] [emoji19] [emoji19] [emoji19] [emoji35] [emoji35] [emoji43] [emoji43] [emoji44]
 
Mimi sinywi na wala sijawahi kunywa kileo cha aina yoyote. Sinywi kinywaji chochote zaidi ya maji,chai,au juice ya kutengeneza nyumbani au uji ikitokea. Sijui soda,energy drinks,juice za kopo hua situmii. Sio shabiki wa mpira wala michezo yoyote labda kidogo mieleka kwa mbali.

Situmii aina yoyote ya madawa ya kulevya kama bangi,sijui mirungi,cocain,heroin,nk.

Kusema kweli mimi ni mlevi wa watoto wazuri wenye mikia ya maana.

Hongera kwakusema ukweli broo
Huwa napenda watu wakweli . Mara nyingi wasio tumia kilevi huwa wanapenda chini sana
 
Mfano Umetoka Na Mtu Ambaye Labda Umevutiwa Naye Alafu Unaagiza Bia Au Spirits Yoyote Yeye Anachukua Juice Au Any Non Alcoholic Stuff,Or Katika Kupiga Stori Inaturn Out Hatumii Mnatuona Kama Tuko Weak Au Mnatuonaje??
Wanatudharau sana

Wanatuona kama wanawake wenzao

Lakini kwanini nawewe hutumii sasa?
 
Bora umeweka wazi,wewe ni maharage ya Mbeya,ukiona chupi ya demu unamwaga shahawa au vipi?,nyie mnatakiwa CHAPUTA iwatengee kambi yenu,mnafungiwa humo na kupewa misabuni mjiswafi au vipi? eti juice ya nyumbani kenge bluu.
Dogo, mimi sipigi punyeto, nafanya ngono almost daily siku nisipofanya labda itokee tu dharura, nina wanawake wa kunitosha na wengi wao wewe utaishia kuwaita shemeji katika maisha yako yote maana naamini huna uwezo wa kua nao.
 
Hongera kwakusema ukweli broo
Huwa napenda watu wakweli . Mara nyingi wasio tumia kilevi huwa wanapenda chini sana
Hahaha, sio wote lakini, hata walevi wa pome wapo pia wanaopenda chini balaa. Ndugu zangu wengine ni walevi wa pombe sana lakini pia ni walevi wa chini balaa.

Sema ubaya wa mlevi akishalewa tu anakua sio selective, mwanamke yoyote anaepita mbele yake ni halali yake.
 
>>> Baelezeeeeeeeee Baelezeeeeeeeeeee Baelezeeeeeeeeeeeeeeee Mazeeeeeeeeeeeeee >>
 
Aisee tunawachukulia kama wanaume makini sna., maana inatia aibu mmetoka out na demu alafu yeye ndo anajifanya anajua aina za pombe... we men mchole tu akianza kujikojolea mnam4toa mapicha ya kumwaga alafu siku akikuzingua wamtumia mapicha yake ya mkojo ndo akome. Yaan cwapendi wanawake walevi
 
Nawapenda wasiokunywa.,nilijikuta naacha kunywa coz of him.,
Nilianza kunywa due to bad influence mnatoka kila siku juice,sprite, coka,unaanza kupewa konyagi kidogo kidogo af et anasema ananifundisha maisha hahahha jmn.,
 
Nadhani mwenza ama mpenzi comes as a full package. Anaweza akawa anakunywa pombe lakini asiwe mkorofi, awe na self control na kujua wapi pa kuishia. Na mtazamo juu ya unywaji pombe ni attitude inayojengwa toka mtu anapokua. Kuna wengine kunywa pombe ni dalili ya ujanja ama ujuaji pia. Jambo moja la hakika, pombe sio kwa ajili ya mwanamke kwa sababu anaweza kuwa taken advantage of kirahisi kuliko mwanaume. Japo dunia ya sasa imevaa bukta wanaume ndio wanawindwa kama swala

Hunywi hata ka-wine?
Unamwacha Paw anagida mwenyewe?
 
Hongera kwakusema ukweli broo
Huwa napenda watu wakweli . Mara nyingi wasio tumia kilevi huwa wanapenda chini sana
Hivi kuna influence kubwa ya kupenda chini kuliko pombe? Mbona wengi wakishakunywa ndio tamaa ya wanawake ina triple?!! Labda kama mnazungumzia mlevi ambae analewa hata akipata mwanamke hawezi kufanya chochote lakini social drinking mara nyingi huchochea tamaa za wanawake.
 
Nawapenda wasiokunywa.,nilijikuta naacha kunywa coz of him.,
Nilianza kunywa due to bad influence mnatoka kila siku juice,sprite, coka,unaanza kupewa konyagi kidogo kidogo af et anasema ananifundisha maisha hahahha jmn.,
Huwa sijali mwanamke mnywaji ila napenda kujua akinywa ana behave vipi. Au ningependa anywe akiwa na mimi tu for security reasons.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom