xaidjr
JF-Expert Member
- May 29, 2016
- 392
- 468
Really u can't see in every comment of yorswhere is hate ?
Really u can't see in every comment of yorswhere is hate ?
Mkuu,akishakunywa atatamani kukunwa au?Wewe haunywi pombe halafu mkeo anakunywa
umesafiri unamuuliza uko wapi anakujibu nipo hapa pub napata mbili tatu kabla sijaenda kulala
i cant show meReally u can't see in every comment of yors
Okay miss natafuta you woni cant show me
Sijakuelewa mrembo,au labda nimelewa au labda wewe sijui upo beer ya ngapi? naomba urudie mamii.Mara nyingi kuna kujiuliza ni lipi anapenda
Inaweza ikawa ku do au bange au ana matatizo ya afya.
Au mtamu kitandani au bomu haswa na msumbufu, hapo ni kama hata hapendi mpira wa miguu na mengineyo.
Kimoja mdomo waje kwa denda lazima uwe na super utamu, kuonyesha anajipenda sio kunuka sabbau ya matatizo.
Yaani kila na mwanaume na kilevi chake?,kumbuka bila kuwa high ni ngumu kula ile kitu pale katikati mamii.Kila mwanaume na kilevi chake
Bora mkuu,maana ukimwi unauwa.Sio Wewe Tu.Atleast Mimi Mpira Kidogo UnasaidiA
Mimi je?,hebu wafahamishe wana jamii tafadhali.Kila mwanaume na kilevi chake
Hapana mamii,unakosea kabisa,bila kunywa hatutombiii kisawa sawa baby,yaani tunawachafua bure tu.kunywa au kutokunywa kwenu pombe sisi tupate feeling? how? for what? who cares? kunyweni hata mikojo ya shetani hatuna time na nyie si maisha yenu?
Halafu kesho unakuja humu jukwaani,oooh jamaa kanichafua tu,na sasa napata mshawasha wa kufanywa hata na mwehu mitaani,jamani k inawasha nataka kuzirai mie nisaidieni au nitaadhirika jamani,nataka kuondolewa ugwadu jamani,sasa bila alcohol unafikiri pale theatre watakufanyiaje operation?Binafsi napenda mtu asiyetumia kilevi, safi sana
Hate means dates,and dates means ejaculate au?where is hate ?
Mimi uzuri marafiki zangu wengi wanajua sigusi kilevi tatizo linakujaga pale tunapokuwa "out" wenyewe wanaagiza "bucket" zao mimi ni maji au non-alcoholic drink eg. Grand malta.. sometimes waiter anabaki kunicheka lakini ndio maisha niliyo chagua..
Wewe hujui umuhimu wa pombe,usingesema hayo uliosema.kunywa au kutokunywa kwenu pombe sisi tupate feeling? how? for what? who cares? kunyweni hata mikojo ya shetani hatuna time na nyie si maisha yenu?
Daah,kwa hiyo hujanielewa? ok basi kaa na nyege zako tu,kama mme wako au bf wako hanywi pombe,ujue unakosa kitu muhimu katika kutiwa kwako,utatiwa weeeee,lakini hutapata ile kitu roho yako inataka,utaendelea kupauka ngozi na kuwa ajuza bila kujijua,kama una bisha njoo pm nikupe siri iliofichika mamii,nikupe siri ya mbegu za kiume zikiingia mwilini mwako kupitia kuta za kumma yako.Wee nae hadithi yako siilewi, naona povu tuu....[emoji57][emoji57][emoji57][emoji57]
Yaani nimetaka kutapika wewe mrembo,unaposema mauchafu ya hivyo hujui wewe ni mrembo?,inapunguza credibility yako bhana au,nikupe somo,wanawake wazuri kamwe huwa hawataji vitu vifuatavyo kabisaaaaa:MAVI,MKOJO,KINYESI,SHAHAWA,UTOKO,MAVUZI,GOVI,******,CHOO,MSENGE,KHANITHI,FIRA,KUFIRA,*****,KOJOA,KUNYA,MAKOHOZI,MATAPISHI,KUTAPIKA,HARUFU,UKIMWI,UKOMA,UCHAWI,USENGE,TOMBA,KUTOMBWA,CHUPI, HARUFU,NYEGE,UHARO,KUVUNDA,UOZO,KUOZA,USAHA,KUJAMBA,JAMBA,KUJAMBIWA,USHUZI,MISHUZI,MASHUZI,UFUZI ,MINYAMPO,KUNYOA,NYOA,GONOKA,PANUWA,PANULIWA,KUJINYEA,KUKIKOJOLEA,KUTOMBWA,KUIKATIKIA MBORO,NA MWISHO KABISA MALAYA.Nimekupa somo kwa sababu naamini wewe ni mrembo ila hujapata bahati kwa kuwa wewe ni special,nakuombea Mungu akujaalie umpate mwenzi wako alie special kama wewe mamii.Unisamehe kwa makosa niliokutendea,na pia iwe fundisho kwa mademu wote ili wajue kwamba maneno nilioyataja yanaleta ukakasi kwa wanaume kama mimi wakiyasikia,yanaleta kutomtamani mwanamke anaeyatamaka........peroooood.nani anajali hata mnywe mavi?kuleni hata vinyesi vyenu hatujali kunyweni mikojo yenu hatujali
Bora umeweka wazi,wewe ni maharage ya Mbeya,ukiona chupi ya demu unamwaga shahawa au vipi?,nyie mnatakiwa CHAPUTA iwatengee kambi yenu,mnafungiwa humo na kupewa misabuni mjiswafi au vipi? eti juice ya nyumbani kenge bluu.Mimi sinywi na wala sijawahi kunywa kileo cha aina yoyote. Sinywi kinywaji chochote zaidi ya maji,chai,au juice ya kutengeneza nyumbani au uji ikitokea. Sijui soda,energy drinks,juice za kopo hua situmii. Sio shabiki wa mpira wala michezo yoyote labda kidogo mieleka kwa mbali.
Situmii aina yoyote ya madawa ya kulevya kama bangi,sijui mirungi,cocain,heroin,nk.
Kusema kweli mimi ni mlevi wa watoto wazuri wenye mikia ya maana.
Hahaaaaa,nisipokukuna wewe usiku kucha,si utarudi humu oooh jana nimelala na mwanamke mwenzangu?kunywa kwenu pombe au kutokunywa sisi wanawake inatuhusu nini?