bora uwaambie maana wanakariri formular za feki kumbe yote yawezekanaHuwa napata shida sana kueleza kuwa sinywi pombe,sivuti chochote na si mgonjwa wa papuchi!
Wengi wanaamini kama hunywi lazima utakuwa unalewa papuchi.
acha uongo na mawazo ya kujifurahisha vijiwen s wote wapenda papuch kama ambavo kuna ambao c walev pia c wote wapenda mzigo hizo ni dhambi za kujitakia kha!Wanaume Wasiokunywa wengi ni vicheche plus plus.. yaani zipu zao zipo wazi muda wote
Kumbe mkuu huchezi live band bhasi siku jitahidi uwaoneMkuu....
Pale Chiller nimekua nikiwaona wahudumu tu, hao unao waita machangudoa wanafanana aje...[emoji15] [emoji15]
Mara niache uongo....acha uongo na mawazo ya kujifurahisha vijiwen s wote wapenda papuch kama ambavo kuna ambao c walev pia c wote wapenda mzigo hizo ni dhambi za kujitakia kha!
Hakika mkuuKwani inahitaji ujasiri gani mtu kuwa mlevi?? Ukiamua si hata kesho tu unakuwa mlevi??
Geuza shilingi upande wa pili, muambie mlevi aache pombe kesho kama anaweza!!
Meaning... Inahitaji ujasiri kutokuwa mlevi (asiyetumia kilevi ni Shujaa)
Ila mburula yeyote ana uwezo wa kuwa mlevi akiamua (kutumia kilevi ni weakness)
Ni maoni tu, nothing serious! Dont take it personal [emoji23] [emoji23]
Ha haa jamani mrembo pole polekunywa au kutokunywa kwenu pombe sisi tupate feeling? how? for what? who cares? kunyweni hata mikojo ya shetani hatuna time na nyie si maisha yenu?
Mimi kilevi changu ni chura mkuu!Kila mwanaume na kilevi chake
Wewe kama siyo mlevi wa pupuchi ile force ya kustruggle kipindi kile hadi ukampata naniliu huku JF ilitoka wapi???[emoji30]Huwa napata shida sana kueleza kuwa sinywi pombe,sivuti chochote na si mgonjwa wa papuchi!
Wengi wanaamini kama hunywi lazima utakuwa unalewa papuchi.
Hakika unafaa!!Mwanaume ambaye hatumii kilevi naona kama ni mwanaume ambaye ana mapungufu flan hiv
Mimi bila safari moja usingizi huwa hauji jamani![emoji23] [emoji23] [emoji23]Kwa kweli nawatunuku mnooo.
Eeeh pole aiseeMimi bila safari moja usingizi huwa hauji jamani![emoji23] [emoji23] [emoji23]
Hayo ni matatizo ya kisaikolojia yanayotoka na kukosa dushe kwa mda mrefu,cha kufanya atafute mwanaume amtibu mkuu!Hivi wanaume walikufanya nini miss natafuta!! Maana sio kwa kuwachukia huko!!
Pengine utakuta et na ww ni mwanaume .Nimemuuliza shemeji yako hapa amenijibu anawachukulia kama mapimbi.