Mbaga Jr
JF-Expert Member
- May 28, 2018
- 54,624
- 133,295
Astakafirilah, vijana wananyonya hadi mikungu 🙌 nchi imeharibika Hii 🙆Ananyonya hadi mkungu, naona ulitoa macho kwenye reply yake kule so usijisahaulishe 😂 😆
Astakafirilah, vijana wananyonya hadi mikungu 🙌 nchi imeharibika Hii 🙆Ananyonya hadi mkungu, naona ulitoa macho kwenye reply yake kule so usijisahaulishe 😂 😆
Kwamba jamaa alipita na kipande cha nyama ya utamu? 😂Pole sana babes 🥹
Kwahiyo bado kipo au?
Bado najiuliza😅Kwamba jamaa alipita na kipande cha nyama ya utamu? 😂
Kwamba atakuwa hana tofauti na girl aliyekeketwa 😂Bado najiuliza😅
Aisee 😂Tukienda na kichwa cha mada, "Kulambwa"
Hawa machoko kama punga secretarybird, bwabwa ELI COHEN shoga Financial Analyst na anti Chizi Maarifa sitashngaa kama wanalambwa na mabasha zao
Si ndio🤣Kwamba atakuwa hana tofauti na girl aliyekeketwa 😂
Pepo mchafu shindwaa!! Fire fire 🔥 🔥Kwan ww hutak kusuuzwa mkungu?
C umesema bila hivyo hutak 😎
Mods walichokufanyia n Sawa na una umbea Ila Huna wa kumwambia, bc domo linazidi kuwa kubwa mana umbea umejaa na huna PA kutolea 😂Uzi umefutwa chapo sijapenda najibu unafutwa😂😂😂
ELI COHEN
Mbaga Jr
secretarybird View attachment 3582635
Shoga unanijia PM Kila siku kuniomba nikudinye kweli! Labda idinywe na tembo sababu Puru yako ina upana na urefu wa shimo la tewa.Tukienda na kichwa cha mada, "Kulambwa"
Hawa machoko kama punga secretarybird, bwabwa ELI COHEN shoga Financial Analyst na anti Chizi Maarifa sitashngaa kama wanalambwa na mabasha zao
Naona leo zamu yako kuchezea simu ya shemeji hakuhitaji wewe leo , dada yako kazi anayoShoga unanijia PM Kila siku kuniomba nikudinye kweli! Labda idinywe na tembo sababu Puru yako ina upana na urefu wa shimo la tewa.
Wameniudhi basi tu, ngoja nije nimpe mod mmoja ili niwe huru jukwaani!Mods walichokufanyia n Sawa na una umbea Ila Huna wa kumwambia, bc domo linazidi kuwa kubwa mana umbea umejaa na huna PA kutolea 😂
Nimesema sitaki kudinya wanaume wenzangu. Hebu futa picha zako za makalio meusi uliyonitumia PM. PM yangu inanuka mavi, ptu!Naona leo zamu yako kuchezea simu ya shemeji hakuhitaji wewe leo , dada yako kazi anayo
Nipe mm ntakufanyia mpango mada zote ambazo upo haziwezi kufutwa 😎Wameniudhi basi tu, ngoja nije nimpe mod mmoja ili nie huru jukwaani!
Nikupe nini nawewe tutafute kazi kwanza! Kuna mchongo mpya nataka nikupe!Nipe mm ntakufanyia mpango mada zote ambazo upo haziwezi kufutwa 😎
Haya ndo mambo sasa, nipe mchongo mwananguKuna mchongo mpya nataka nikupe!
Haya ndo mambo sasa, nipe mchongo mwanangu