Ile inayotoboa chupi za wanawake ni tindikali au vinena?!Ila kiasili wanasema vichafu ndio vitamu lakini tu visiwe na tindikali
Ile inayotoboa chupi za wanawake ni tindikali au vinena?!Ila kiasili wanasema vichafu ndio vitamu lakini tu visiwe na tindikali
Tindikali ni kimiminika kinachotoka kupitia hapoIle inayotoboa chupi za wanawake ni tindikali au vinena?!
Ni vibaya kuinyonya? Kama safi na inavutia. Haitishi kama ya yule dada wa chuo.Hayanaga akili udugu kweli tena 😹😹
Tena inatakiwa kuyapa yanyonye siku mpododo ukiwa na fangasi mijino ioze na ulimi ubabuke iwe fundisho..!! 🤣😹😹
😄😄😄😄Ndugu zangu.
Ukiwa na akili yale mazingira yanatisha hakika , yanaogopesha mno hasa linapokuja swala la kulamba .
Wanaume tumekua tukionewa na kunyanyasika dhidi ya dhuluma hii na wengine wanafanya si kwa kupenda kwao bali ni kwakulinda penzi lao akidhani kulamba hatoachwa.
Hakika mnatukosea mno na mnatutisha sana ,
We unaonaje?Ni vibaya kuinyonya? Kama safi na inavutia. Haitishi kama ya yule dada wa chuo.
Hata sielewi unaandika nini,hata wewe mwenyewe ukikaa chini na usome ulichoandika utaishia kujiona bwege tu.Kulamba,kulambwa na kulambana ni utashinwa watu 2 walio faragha,inakudhalilusha vipi wewe unayeishi nakapanya? au unayeishi mpigamiti?Ndugu zangu.
Ukiwa na akili yale mazingira yanatisha hakika , yanaogopesha mno hasa linapokuja swala la kulamba .
Wanaume tumekua tukionewa na kunyanyasika dhidi ya dhuluma hii na wengine wanafanya si kwa kupenda kwao bali ni kwakulinda penzi lao akidhani kulamba hatoachwa.
Hakika mnatukosea mno na mnatutisha sana ,
Mambo 😎Na mi bila hivyo sitaki😐
Mi niling’atwa kisimi sitaki tena hizi mambo aiseeNa mi bila hivyo sitaki😐
Utamu ukawa uchungu 😂Mi niling’atwa kisimi sitaki tena hizi mambo aisee
Acha tu🙌🏾Utamu ukawa uchungu 😂
Ila naamini vya utamu vilikuwa vingi kuliko hy mistake ndogo ya kung'atwa, so haikuwa ishu kubwaAcha tu🙌🏾
Fungua account ya malengo kwa ajili ya kuuguza Cancer ya koo baadaeMm sio kulamba tuu, nanyonya na nameza.
Demu wangu namnyonya hadi mkungu
Hiyo badae ntakuwa nshakufa kwa ishu zingineFungua account ya malengo kwa ajili ya kuuguza Cancer ya koo baadae
Pole sana babes 🥹Mi niling’atwa kisimi sitaki tena hizi mambo aisee
Poa kijana mzima?Mambo 😎
Ananyonya hadi mkungu, naona ulitoa macho kwenye reply yake kule so usijisahaulishe 😂 😆Poa kijana mzima?
Ndo mn akili yko haiko sawa tunakujua wewe 😂Mm sio kulamba tuu, nanyonya na nameza.
Demu wangu namnyonya hadi mkungu
Akili ambayo ipo sawa ipoje boss?Ndo mn akili yko haiko sawa tunakujua wewe 😂