Wanaume wa kindigo

Jewel

Senior Member
May 1, 2008
165
225
Hallow tafadhali anaefahamu tabia za wanaume wandigo kutoka mtwara katika mapenzi anijuze
 

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Aug 17, 2011
35,334
2,000
hivi kweli badala ya kujiuliza hili jini ccm litatutoka lini halafu wewe unaaanza kuuliza habai za wanaume wa kidigo!!!! kuna mambo mengi ya kuuliza wana jf ala!!!
 

CAMARADERIE

JF-Expert Member
Mar 3, 2011
4,428
2,000
The Ngindo are an ethnic and linguistic group based in east-central Tanzania, south of the Rufiji River. In 1987 the Ngindo population was estimated to number 220,000

Digo (Chidigo) is a Bantu language spoken primarily along the East African coast between Mombasa and Tanga by the Digo people of Kenya and Tanzania. The ethnic Digo population has been estimated at around 360,000 (Mwalonya et al. 2004), the majority of whom are presumably speakers of the language. All adult speakers of Digo are bilingual in Swahili, East Africa's lingua franca. The two languages are closely related, and Digo also has a lot of vocabulary borrowed from neighbouring Swahili dialects.
 

feis buku

JF-Expert Member
Aug 29, 2011
2,361
0
hivi kweli badala ya kujiuliza hili jini ccm litatutoka lini halafu wewe unaaanza kuuliza habai za wanaume wa kidigo!!!! kuna mambo mengi ya kuuliza wana jf ala!!!
tedo @ hawa ni wa kucharazwa tu bakora za masabulini!!
 

God bell

JF-Expert Member
May 13, 2011
588
225
Namshangaa sana mtu anaeuliza mwanaume/mke wa kabila flani yukoje ktk mapenzi. C ujiachie kwake ujifunue ukae kama vile ***** ndo umfaham jinsi alivo?
 

Chimunguru

JF-Expert Member
May 3, 2009
10,584
2,000
kuna usemi unasema mdigo mzigo, wanaume wengi wa kidigo wanaenda kulelewa\kuolewa na mijimama nina mifano km sita hapa town ya wadigo wanatunza na mijimama.
 

luckman

JF-Expert Member
Oct 11, 2010
1,211
1,250
Great thinkers of tanzania discussing the tribe characters! Ohhh this is a real invasion in jf!please ban this!
 

kuru

Member
Sep 22, 2011
31
0
jamani mwenzaenu kapata mwanaume wa huko na anataka kujua tabia zao.msaidieni mwenzenu kwani kuuliza si ujinga bali ni kuondoa ujinga.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom