kiboboso
JF-Expert Member
- Sep 17, 2013
- 9,351
- 12,704
Mkuu pole sana....na mimi nina wa dizaini hiyo hiyo dah! Natamani kweli kumtema ila nikiangalia lile hips na tako nashindwa kabisa kumtema.
Sent using Jamii Forums mobile app
Nishawahi kuwa na mwnamke mgomvi,nilijuta,alafu bahati mbaya alikuwa mzuri dizain za kina masogange hivyo kumuacha unafikilia mara mbili utampata wapi kama yule.
Unaweza ukafanya mazuri kibao,usipomfanyia moja tu,yaani anasahau yote na analianzisha! Hapo sahau sex,kuongea hata chakula ndani siku hiyo akipikwi bahati mi mwenyewe si mbaya jikon.
Wanawake wakorofì wanapenda wivu wa kijinga,hawapendi kusikiliza,na ni kama watoto anapenda sana kuridhishwa wakati wao hawajitahid hata kidogo kwenye mapenzi,M/Mungu aniepushe kukutana na aina hii tena.
Sent using Jamii Forums mobile app