Heaven Sent
Platinum Member
- Sep 27, 2013
- 32,719
- 98,386
Sio kivileeeeeeeeeeeSio ileeeeee....sio ileeee[emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Sent using Jamii Forums mobile app
Sio kivileeeeeeeeeeeSio ileeeeee....sio ileeee[emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Haki nimetamani apate mke wa kumpa nakoziHuko ndio unatakiwa ukaoe, ungenyooka tu.
Panakufaa sanaaaa, ukanyooshwe.mmmh hapafai
Cha muhimu unampenda tu 🤣🤣🤣
Walah angenyooka[emoji1787][emoji1787]
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Nina mama toka mkoa wa Songwe nae ni mbabe kichizi ila namfumuaga makonzi anatulia.Panakufaa sanaaaa, ukanyooshwe.
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] uuuhhh duh Jf sihami hata kwa mguu wa kuku
Sasa inatakiwa upate mnyaki alopandaaaa, anakuangalia kama anaangalia mwanae. Akianza kukufumua hadi unaomba poo.Nina mama toka mkoa wa Songwe nae ni mbabe kichizi ila namfumuaga makonzi anatulia.
Sijawahi kukutana na mwanamke ASIYE MGOMVI!, kuanzia ma girlfriends, mama yangu, dada, mashangazi mpaka mama watoto, matimbwili yao ni balaa kwa kweli...Maumivu kwetu wanaume😡😕🤬Habari wakuu,
Katika mambo ambayo wanawake wanakosea ni kuwa wagomvi.
Hata katika mahusiano wanaume wanavumilia vingi, wengine huwaacha wasichana hao.
Wanaume wengine hukutana na msichana mwenye ugomvi na bila kujua anamuoa.
Sasa hapo ndio moto unawaka kwenye ndoa ndio wanaume wananyooka mwanamke kitu kidogo tu kashalianzisha kwa mumewe.
Kwanini wanawake wanakuwa wagomvi?
Wanaume mliowahi kuwa na na wasichana/wanawake wagomvi tujuzeni hapa.
NB; Sio wanawake wote wagomvi.
Cha muhimu unampenda tu [emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Unamkumbuka yule alotuchamba kisa kusema kuongozana na mwanaume mfupi hakufanyi ujifeel secured; eti hamkuwa secured kuongozana na baba zenu wafupi?[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Huyo ni mpuuzi, mwanaume ni mwanaume tu! Haya maswala ya mfupi sijui bla bla ni ngonjera za mapokeo tu. Atakayetoa mahari ndio mumeo hata awe na kimo cha feni 🤣🤣🤣Eeeh afu nakuwa nakazia; nyie huyu msimuone hivi "hapa mimi niliangalia future yangu zaidi" tehUnamkumbuka yule alotuchamba kisa kusema kukngozana na mwanaume mfupi hakufanyi ujifeel secured; eti hamkuwa secured kuongozana na baba zenu wafupi?
Sent using Jamii Forums mobile app
Gubu tons kama zoteYule mume wa aunt yangu, ndo anapresent vizuri tabia za wanaume wengi wafupi. He is too much aisee, ndo vile tu there is someone for everyone, kapata mke anayeweza "kudumu"naye
Huyo ni mpuuzi, mwanaume ni mwanaume tu! Haya maswala ya mfupi sijui bla bla ni ngonjera za mapokeo tu. Atakayetoa mahari ndio mumeo hata awe na kimo cha feni [emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Mambo ya tall handsome and black 🤣🤣🤣!Hahaha si unajua enzi zetu tulikuwa na fantasy za tall dark guys; kuja kwenye reality ndo unakutana na kitu short afu cheupe teh
Sent using Jamii Forums mobile app