Wanaume: Ushawahi kuwa na mwanamke mgomvi?

Wanaume: Ushawahi kuwa na mwanamke mgomvi?

Nna mchepuko wangu hapa mkorofi balaa, ngumi mkononi, gubu kama lote, siku kataka kuzipanga na mimi kilichompata mpaka leo heshima.
yaani sio matirio kabisa kwenye maisha ya nje ya bed, ila yuko so romance sanaa, anashawishi kuliwa mda wote, shughuli yake kitandani ndio imenifanya nishindwe kumkwepa.
 
Habari wakuu,


Katika mambo ambayo wanawake wanakosea ni kuwa wagomvi.

Hata katika mahusiano wanaume wanavumilia vingi, wengine huwaacha wasichana hao.

Wanaume wengine hukutana na msichana mwenye ugomvi na bila kujua anamuoa.

Sasa hapo ndio moto unawaka kwenye ndoa ndio wanaume wananyooka mwanamke kitu kidogo tu kashalianzisha kwa mumewe.

Kwanini wanawake wanakuwa wagomvi?

Wanaume mliowahi kuwa na na wasichana/wanawake wagomvi tujuzeni hapa.

NB; Sio wanawake wote wagomvi.
huwa wanaua ukizubaa ukishaona yupo hvo mkatae mapemaa anaweza kukuua kwa msongo wa mawazo au kisu au ukamuua kwa bahati mbaya
 
mkuu napitisha siku kadhaa simtafuti wala kuonekana maeneo ya kuonana, tukija onana yameisha.

nilikuwa naishi kama digidigi, hofu mda wote maana hujui ataamua nini?.maisha na wagomvi ni hatari tupu. mtu haangalii hata sehemu yeye popote analiamsha dude.
Wewe ni dhaifu , mwanaume gani unapigwa na jike ?
 
Teh!, Mwenzangu hao ni wa kukimbia kabisa, kipigo chao sio cha ki spot spot [emoji2]
Sisi wakurya ndio wanaume , makabila mengi hamna wanaume halisi , sisi wakurya ni mwiko kwa jike kujibizana na mwanaume au kujaribu kipigana na mwanaume , akijaribu hicho ni kifo .sisi huwa tunatoa kipigo cha mbwa koko ( yaani tunachakaza ) , mi nashangaa eti dume zima na mavuzi yako unapigwa au kuendeshwa na mwanamke. SHIT MURAAA .KARIBUNI TARIME
 
Saa zingine twavionea huruma na kuviacha vilivyo mana ukipiga ngumi itatokea mgongoni au unaua
Segerea ileee miaka 5 afu kunyongwa
 
Sisi wakurya ndio wanaume , makabila mengi hamna wanaume halisi , sisi wakurya ni mwiko kwa jike kujibizana na mwanaume au kujaribu kipigana na mwanaume , akijaribu hicho ni kifo .sisi huwa tunatoa kipigo cha mbwa koko ( yaani tunachakaza ) , mi nashangaa eti dume zima na mavuzi yako unapigwa au kuendeshwa na mwanamke. SHIT MURAAA .KARIBUNI TARIME
hao wakulya wa namna iyo waliisha mwaka 2000 wa sasa ivi tunawazika kila uchwao eti wamejiua kisa mapenzi, eti nyumba haina maelewano. siku izi mnapigwa kiakili hadi mnajilipua (wengi wao askari)
 
hao wakulya wa namna iyo waliisha mwaka 2000 wa sasa ivi tunawazika kila uchwao eti wamejiua kisa mapenzi, eti nyumba haina maelewano. siku izi mnapigwa kiakili hadi mnajilipua (wengi wao askari)
Hao si wakurya muraa , niamini mimi . We njoo huku Tarime ushuhudie kwa macho yako . Kipondo tunachoshusha huwa siyo cha ulimwengu huu .tunakata na masikio incase hujawahi ona mwanamke kavunjwa iguu , mikono na kukatwa sikio . Wanaume wa kiKurya si wa mchezo .
 
yawezekana iko ivyo kwa nyie mnao amini katika mfumo dume,ila kwangu ilikuwa ni kumpuuza kuepusha maneno na ugomvi usio na maana

kama umezaliwa na kulelewa kwenye familia ya kila siku dingi kumbutua maza lazima unione dhaifu
Uo ni udhaifu na upuuzi uliopitiliza . Hivi wewe uko radhi kabisa kutembezewa mkong'oto na kudhalilishwa na mkeo ? , hapo nani kaolewa kama sio wewe ?

Nimeamini wanaume wamepungua kwa kiasi kikubwa katika jamii zetu , tumebaki na wavaa suruali .
 
nishawahi kuwa na mwanamke mgomvi.Kasheshe ilikuwa kutoa huduma ya ndoa,ilibidi kila siku niwe nambaka nikifanikiwa tu kuchomeka kitu ndio anatulia na kuanza kutoa ushirikiano akikojoa kama mimi bado anaanza ukorofi tene kutaka kuchomoa muhogo
 
Mimi huo upuuzi hautakaa utokee kwangu , never ever on this godamn earth ! .

Mimi mwanamke akijaribu akijaribu kuniletea lugha za shombo au ubabe na mpasua . Niko radhi kufia jela kuliko uboya .

Huu usenge wa haki sawa ndo umekuja kuharibu jamii yetu , haijulikani yupi mwanaume yupi mwanamke ndani ya familia , ***** nilishawahi kuwa na demu flani akataka kuleta ishu za ******* za kunirushia matusi na kutaka kunipanda kichwani nilimkung'uta vibaya sana na uhusiano wetu ukavunjika .

Goddamn it ! where does these creatures get boldness to fight men ? .
 
Wangu mkorofi balaa na mkikwaruzana kidogo tu anakimbilia kuniuma meno hapa nilipo nina makovi matatu ya meno lakini rafiki yangu alinishauri dawa ya mwanamke mkorofi unatakiwa umdunde haswa bila huruma siku nyingine akikumbuka kipondo ulichompa ataishia maneno tu kwa kweli namshukuru jamaa maana kuna siku alilianzisha niliponda kama sio wapangaji ningeua. Sasa hivi tuna miezi kama kumi na moja hivi tuko shwari kabisa
Wewe ndio mwanaume sasa , hawa viumbe bila kutembeza mkong'oto wa mbwa Koko dunia hii utaiona chungu nakwambia .
 
Uo ni udhaifu na upuuzi uliopitiliza . Hivi wewe uko radhi kabisa kutembezewa mkong'oto na kudhalilishwa na mkeo ? , hapo nani kaolewa kama sio wewe ?

Nimeamini wanaume wamepungua kwa kiasi kikubwa katika jamii zetu , tumebaki na wavaa suruali .
Aliye kwambia uanaume uko kwenye kutembeza kipigo alikudanganya, matokeo yake tukioa kwenye haya makabila yenu ndio tunahangaika hivi ndugu zenu kutaka tuwadunde ndo wajua sie wanaume.

kiukweli jamii yenu inatupa sana shida
 
Aliye kwambia uanaume uko kwenye kutembeza kipigo alikudanganya, matokeo yake tukioa kwenye haya makabila yenu ndio tunahangaika hivi ndugu zenu kutaka tuwadunde ndo wajua sie wanaume.

kiukweli jamii yenu inatupa sana shida
Watambezeeni tu vipondo , mi mwanamke mwenye jeuri , kiburi na dharau hana thamani , ni kipigo heavy hadi hayo mapepo aliyo nayo yamtoke .

We ndo maana ninakuita dhaifu kwa sababu ya kushindwa kutimiza wajibu wako , kuwa kichwa ndani ya familia , unanaswa vibao na mkeo , papuchi unapiga magoti kuomba , angalia watakuja kuwaomba tigo hao wake zenu , mnaowadekeza .

Come on niggas , you should understand who you have meant to be.

Eti limwanamke linaonesha utovu wa nidhamu halafu unalibembeleza , what the fuuuuuck ! Muraaa

Sidhani hata kama watoto wako watakuheshimu ndani ya nyumba , sijui utawashawishi vipi , baba kubwa jinga aka Bushoke .

Huu ni usenge , tena ungekuwa ndugu yangu ningekuchapa vibao kabisa .Shwain
 
Back
Top Bottom