Hadi makonzi tena hahahhaMimi nilimuacha demu wangu kwa sababu alikuwa hajiamini. Yeye kila muda alikuwa ananihisi ninachepuka, mara utamuona usiku usiku anakuja nyumbani na kusachi kila sehemu kuona kama nina demu nimemficha. Atanitukana na kunipiga makonzi pamoja na kuniita majina ya kijinga na kwenda kwao. Akiwa njiani ananipigia simu na kunitukana Zaidi huku akinionya kuwa akinikamata na demu atakata dushelele langu na kulila mbele za watu. Cha kushangaza, sikuwahi kuwa na mchepuko kipindi niko na yeye na hata sasa.
Niliwah kuwa na mwanamke mwenye hii kitu. Mwanzoni nilidhani ana Bipolar Personality Disorder but today umenifungua macho.Hyo ni Disorder mkuu inaitwa
"Intermittent explosive disorder"
"Intermittent explosive disorder involves repeated, sudden episodes of impulsive, aggressive, violent behavior or angry verbal outbursts in which you react grossly out of proportion to the situation. Road rage, domestic abuse, throwing or breaking objects, or other temper tantrums may be signs of intermittent explosive disorder.
Most people with this disorder grew up in families where explosive behavior and verbal and physical abuse were common. Being exposed to this type of violence at an early age makes it more likely for these children to exhibit these same traits as they mature. There may also be a genetic component, causing this disorder to be passed down from parents to children"
Umenichekesha saaaaanaUkiona Mwanaume anaogopa kuweka bayana ' Kipondo ' alichokipokea toka kwa Mpenzi wake jua ya kwamba huyo ' hakupigwa ' kisawasawa ili sisi tunaouguza sasa haya ' majeraha ' tumeshaanza kuchukua hatua za awali za kufikisha ' malalamiko ' yetu ya ' kutukuka ' kabisa kwa wa Wakwe zetu na akina Baba Paroko ili waweze kutusaidia Kiushauri ila kwa ' Kificho ' kabisa pia tumeshachua na ' RB ' ili kama ikitokea tena ' maumivu ' ya ' Ngumi ' za Kibondia yanazidi basi tuwe ' Wageni ' wema kwa Kamanda Sirro ili aweze kutusaidia. Jamani ' tunakong'otwa ' nyie acheni tu!
Ngumu kuacha ila anaweza akitia juhudi za kutaka kubadilikaNiliwah kuwa na mwanamke mwenye hii kitu. Mwanzoni nilidhani ana Bipolar Personality Disorder but today umenifungua macho.
sikujua hii kitu kama ipo, maana niliwah kuzungumza nae akaniambia ni tabia so hawezi kuibadili.
Dada yes nikiri ilikuwa ngumu kumuacha nilifanya juhud za kumsaidia ili hiyo hali iishe lakin yeye hata alikuwa haangaiki. Anachukulia powa tu.Ngumu kuacha ila anaweza akitia juhudi za kutaka kubadilika
Makubwaa ...polee Aisee! Wanaume mnavumilia vingi
Nilisumbuka na mwanamke mkorofi Mwenye makusudi Kwa miaka nane, nilidhani tukiachana ntaumia Sana maana nilimpenda na nilivumilia vituko matusi ugomvi na Shari, na hata alipotaka tuachane nilikwepesha ishu,Ngumu kuacha ila anaweza akitia juhudi za kutaka kubadilika
Pole mkuuu..Upate mwingine asiye mkorofiNilisumbuka na mwanamke mkorofi Mwenye makusudi Kwa miaka nane, nilidhani tukiachana ntaumia Sana maana nilimpenda na nilivumilia vituko matusi ugomvi na Shari, na hata alipotaka tuachane nilikwepesha ishu,
Lkn maajabu ni kuwa nilivyoachana nae Aisee hadi nimehisi wepesi, Nina Amani kubwa Sana sikudhani
Pole sana MkuuDada yes nikiri ilikuwa ngumu kumuacha nilifanya juhud za kumsaidia ili hiyo hali iishe lakin yeye hata alikuwa haangaiki. Anachukulia powa tu.
jitihada zangu ziligonga mwamba..
Niliachukua maamuzi ya kumuacha.. maana niliona huko mbelen future yangu ingekuwa ngum sana kama ningeendelea nae.
Ni leo asubuhi nimetoka kugombana na mrembo wangu. Kaniambia anajiskia anaumwa tumbo na miguu anajiandaa kwenda hospitali. Nikamuuliza una pesa, akanijibu ndiyo ninayo Tsh16000; nikamuuliza hiyo pesa inatoshakwenda hospitali? Ni hospitali gani inatibu kwa hiyo pesa? Hilo likawa kosa akawa mkali, eti dharau sipendi! Nikamuuliza dharau zinatoka wapi tena kuuliza ni dharau? Akawa mkali tena, eti kuuliza gani huko. Duh nikamwambia basi nenda huko hospitali ila hiyo pesa haitoshi. Tukamaliza kwa style hiyo, lakini nikawa najiuliza kwa nini wanawake wengi ni wagomvi wanapenda sana maisha ya purukushani na ubabe ubabe hasa wale wanawake wafupi wana matatizo sana.